(MS82/TT) 26.4.2009 - CSTT đến với Trung tâm bảo trợ xã hội tỉnh Phú Thọ thăm nơi ở mới của các bé từ trung tâm Việt Lâm chuyển sang

63
0
0

fs128

Ðề: 26.04.2009 - Chia sẻ tình thương - Đến với Trung tâm Phú Thọ thăm nơi ở mới của các bé từ Việt Lâm

e cũng chẳng hiểu sao, rõ ràng thông tin ban đầu và cả bác sĩ thêm khám đều nói là lũ trẻ bị bệnh, nay các mẹ lên thì tình hình có vẻ quá ổn. Thế hóa ra những cố gắng của mình trước đây là nhầm?!!???
Nếu TT này quả là OK thì thôi, ta có thể an tâm đem tâm sức đến những nơi thực sự cần.
Chuyện trẻ con bị bệnh là có thật mà, nhìn đứa nào cũng còi...Ngay cả ở Việt Lâm trước, trẻ con cũng bám 2 mẹ nuôi. Vấn đề chỉ là ở chỗ những người điều hành trung tâm-xin được bao nhiêu tài trợ...mà cuối cùng không biết đến tay các con được bao nhiêu phần..thế mới tức chứ....Các chị ơi không biết vụ bà T ở Việt Lâm xử lý tơi đau rồi nhỉ..nghe nói đồng chí này còn mở vài TT nữa..thế thì chỉ khổ các con

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Ðề: 26.04.2009 - Chia sẻ tình thương - Đến với Trung tâm Phú Thọ thăm nơi ở mới của các bé từ Việt Lâm

Vấn đề chỉ là ở chỗ những người điều hành trung tâm-xin được bao nhiêu tài trợ...mà cuối cùng không biết đến tay các con được bao nhiêu phần..thế mới tức chứ....Các chị ơi không biết vụ bà T ở Việt Lâm xử lý tơi đau rồi nhỉ..nghe nói đồng chí này còn mở vài TT nữa..thế thì chỉ khổ các con
s128, chị tin những gì chị em mình đã làm là đúng, muốn nói với em nhiều mà chẳng biết nói như thế nào, cầu trời...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,904
0
36

291179

Active Member

s128, chị tin những gì chị em mình đã làm là đúng, muốn nói với em nhiều mà chẳng biết nói như thế nào, cầu trời...
Các em ơi, những việc chúng ta làm đều vì các con, mong rằng chúng ta có thể làm những gì tốt nhất nên mình phải cố gắng cố gắng hết sức đến mức có thể phải không nào:love:

Chị thấy là TT MĐ họ rất bức xúc vì có những lời nói trên diễn đàn nào đó nói về họ đấy, nên những vấn đề tế nhị chúng ta nhớ " tế nhị " em nhá, mình sẽ gặp nhau để nói chuyện, hay bàn bạc nếu cần đựơc ko nào? PM cho chị nữa nhé!:love:

420
0
0

Sông Cấm

291179 oi dai co cho bai viet cua em.

1,557
0
0

Camellia

Em xin thông báo là ngày hôm kia, anh Bừa đã nhận toàn bộ số ảnh do anh í chụp và bảo là về sẽ post lên. Nhưng mấy ngày trôi qua rồi vẫn chửa thấy đâu.
Mà toàn ảnh đẹp chứ lại....

1,850
0
0

Mẹ Cáo

ôi ôi ôi , em ứ biết viết:love:
Em xin thông báo là ngày hôm kia, anh Bừa đã nhận toàn bộ số ảnh do anh í chụp và bảo là về sẽ post lên. Nhưng mấy ngày trôi qua rồi vẫn chửa thấy đâu.
Mà toàn ảnh đẹp chứ lại....
Đúng rồi cả nhà ạ, rất mong chờ bài viết của Mr Bừa...
Mấy hôm nay không thấy Bừa đâu nhể:angle:

1,904
0
36

291179

Active Member

Đúng rồi cả nhà ạ, rất mong chờ bài viết của Mr Bừa...
Mấy hôm nay không thấy Bừa đâu nhể:angle:
Để có một bài viết tâm huyết thì cần có tg chứ, cả nhà chờ đi ạ, bác ấy đang miệt mài viết nên chưa vào dd ấy mà

83
0
0

me teu bin

em có chút thông tin nội bộ là việc TTVL công an đang điều tra, nếu đủ yếu tố cấu thành tội phạm sẽ bị khởi tố hình sự đấy, mong rằng trời có mắt để các con đỡ khổ, các mẹ hãy chờ tin nhé. vấn đề này không thể một sớm một chiều mà làm dc đâu, theo nhận định của em chắc đằng sau họ còn có thế lực cũng tương đối mạnh đấy, cứ củ từ khoai sẽ nhừ.

83
0
0

me teu bin

hôm đi Đoan Hùng em có ủng hộ thêm 1 túi quần aó cũ nữa(cả mùa hè lẫn mùa đông) đấy.

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Mọi người nhắc mới biết, mấy hôm nay thấy cổ phát triển là lạ hoá ra là thế.
Nào chúng mình cùng vào lớp Hươu cao cổ do Thị Bừa làm lớp trưởng - Thị 2991179 làm lớp phó:laughing:
hôm đi Đoan Hùng em có ủng hộ thêm 1 túi quần aó cũ nữa(cả mùa hè lẫn mùa đông) đấy.
Cảm ơn mẹ teu bin: Các mẹ list ra ko hết nổi vì quá quá nhiều tấm lòng dành cho các con.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Mọi người nhắc mới biết, mấy hôm nay thấy cổ phát triển là lạ hoá ra là thế.
Nào chúng mình cùng vào lớp Hươu cao cổ do Thị Bừa làm lớp trưởng - Thị 2991179 làm lớp phó:laughing:
Khổ thân em Cúc, có cái nick mà ai cũng đọc sai là sao nhỉ. Thừa 1 số 9 đới bác Loan ạ:laughing:

1,904
0
36

291179

Active Member

Khổ thân em Cúc, có cái nick mà ai cũng đọc sai là sao nhỉ. Thừa 1 số 9 đới bác Loan ạ:laughing:
đấy nên em đổi nick mà :laughing:

chị Cáo ơi, cái avarta của chị :love:

354
0
0

nikita24480

Chị Cam ơi gửi ảnh con Meg cho em với gửi qua Mail đc ko? nikita24480@gamil.com

23
0
0

aoxanhnt

chị cam gửi ảnh cho em qua email
smilesclub.phutho@gmail.com
cảm ơn chị

1,557
0
0

Camellia

chị cam gửi ảnh cho em qua email
smilesclub.phutho@gmail.com
cảm ơn chị
Em chịu khó vào trong đây xem rồi save vào nhé. Chứ gửi thì lâu ơi là lâu chị ngại quá. Ảnh giờ chuyển hết cho anh Bừa rồi. Còn nếu không chờ sau đợt lễ chị gửi cho nhé.

Hôm nào chị sẽ liên lạc với em sau nhé!

21
0
0

MeViAn

Lò dò từ hôm đi Phú thọ đến giờ mới vào xem ảnh. Nhìn các con thương chảy nước mắt

26
0
0

HeoPink

Em thấy hôm đi Phú Thọ nhiều người mang máy ảnh đi chụp lắm mà, sao thấy ít người post nhỉ :(