(MS88.2/TT)22.8.2009 - Tường thuật TT: CSTT đến khám chữa bệnh, tặng thuốc, chia sẻ lương thực với bà con bản Khe Nhồi, xã Trung Sơn, Yên Lập, Phú Thọ

64
0
0

Hạnh Nguyễn

Ðề: 22.08.2009 Tường thuật trực tiếp chuyến đi đến với bản Khe Nhồi xã Trung Sơn huyện Yên Lập, Phú Thọ của gia đình CSTT ngày 22.08

Hạnh Nguyễn đến offline 26.9 nhớ tìm bác cầm máy quay ngó mặt vào cái nhé B-)
Dạ nhớ, với lại tớ cũng chỉ dám ngó mặt thôi ạ chứ mà quay toàn cảnh thì...
@ Khai Tâm : tớ chưa nhận được nhưng cảm ơn trước nhé (xã nhà lười quá):x:x:x

360
0
0

tminh's mum

Ðề: 22.08.2009 Tường thuật trực tiếp chuyến đi đến với bản Khe Nhồi xã Trung Sơn huyện Yên Lập, Phú Thọ của gia đình CSTT ngày 22.08

@ Mr Bảo: ảnh bác chụp đẹp lắm, nhất là mấy ảnh trẻ em ấy, nhìn đẹp ngây người mà cứ thấy rưng rưng trong lòng, thương lắm ...

0
0
0
B

Bừa

Guest

@ Khai Tâm : tớ chưa nhận được nhưng cảm ơn trước nhé (xã nhà lười quá):x:x:x
Ông xã lười cái khoản gì mà đi nhờ Khai Tâm thế.:D:D Bừa có giúp gì được không??

110
0
0

mdsg05

Chị Sông Cấm tặng mdsg05 chiếc đó còn em tặng một nửa yêu thương của cậu ấy chiếc áo Size S nhé. :x
Lấy từ chi Hà mecunlinh hoặc tyruoi đều OK. Lấy luôn 2 chiếc ở chỗ 2 chi ấy cũng đc mà. ..rồi chị SC sẽ đưa lại sau cho đỡ mất công chi nhỉ :x
Em cảm ơn hai chị nhiều. Tặng hai chị nè(@};-)*n

110
0
0

mdsg05

Em có "chộp" được mấy hình ảnh lúc con xe của đoàn vượt qua những chặng đường rừng rất đẹp. Cái này là có bản quyền đàng hoàng vì các thành viên của đoàn đều ngồi trên xe nên chỉ có em "chộp" được hình kiểu này thôi.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Cảm phục, yêu thương các anh các chị @};-

Xem ảnh mấy lần k chán, em đọc lại quả tường thuật của chị Loan mà cứ thấy lâng lâng thật, cứ như mình đi cùng ý. Nhất định lần sau sẽ có cái mẹt của em trong những chuyến đi thế này, để em cũng được ..." vênh vênh ".