muốn gây quỹ- không biết hỏi ai?

3
0
0

mẹ PHONEvàBIN

mình hiện đang làm cho 1 hãng dược phẩm, chuyên sx và phân phối các sản phẩm uy tín, chất lượng
có nhiều sp, nhưng mình chọn vài mặt hàng thông dụng, để các bạn dễ ủng hộ

1, men tiêu hóa ( có 3 nhóm men -của Korea - cực kỳ chất lượng)
2, vitamin tổng hợp (dùng cho phụ nữ, đặc biệt là phụ nữ có thai - dùng liên tục trong thai kỳ đến khi sau sinh 1 tháng!) sản phẩm này của Korea có sắt, acid folic và đặt biệt là tinh dầu hạt nho- làm đẹp da, lợi tim mạch! - đây là sự khác biệt, tạo nên lợi điểm của sản phẩm!
3,vitamin tổng hợp hình gấu cho bé - nhập khẩu từ USA mỗi ngày chỉ 1 -2 viên là đủ!
các hàng đều có công ty nhập khẩu, pháp lý đầy đủ, bs tin dùng lâu nay rồi nhé!. Chỉ là lên đây gây quỹ thôi!

pót lên đây, trước là hỏi mod, sau là xin tham khảo các chị
- hàng theo giá công ty cộng 10% lãi ( như thế có khi giá thấp hơn giá nhà thuốc!)
- phân phối 3 điểm cầu SG - ĐN - HN ( ĐIỂM PP được hưởng chi phí 3% doanh số, để bù tiền xăng xe!)
- 100% lãi ũng hộ quỹ!
thời hạn từng 3 tháng hoặc mãi mãi đến khi hết hàng
mình làm việc này thực tâm muốn đóng góp công sức cùng các chị
mong mọi người cho ý kiến

45
0
0

linhphuongminh

New light - gây quỹ

1) Thông tin về người khởi xướng: ID:Mẹ linhphuong minh
Tên:
Địa chỉ: 162 Tô Hiến Thành - P15 - Q10
Số điện thoại: 0989026979

2) Thông tin về mặt hàng:
Tên mặt hàng: Đèn trang trí pha lê - Đợt này giới thiệu đèn bàn trang trí

Hình ảnh đính kèm hoặc link hình ảnh:
T6137

Giá cả: 2.310.000 VND
T6132

Giá cả:4.815.000 VND
T6143

Giá cả: 2.625.000 VND
T6148

Giá cả: 2.640.000 VND
T6147

Giá cả:3.190.000 VND
T6144

Giá cả:3.000.000 VND
T6149

Giá cả:2.860.000 VND
T6145

Giá cả: 2.625.000 VND
T5084/2

Giá cả: 3.125.000 VND

Toàn bộ trên đây là đèn bàn trang trí có sự dụng chất liệu pha lê và không, kiểu dáng hiện đại phù hợp với các gia đình trẻ.

Tiện ích: vừa mang tác dụng trang trí nội thất vừa có tác dụng chiếu sáng, dễ vệ sinh.

3) Thông tin về mục đích gây quỹ:
Tỷ lệ % đóng góp 30% trên giá bán gửi đóng góp ủng hộ quỹ chung

4) Thời gian đề xuất mở topic:
1 tháng ( số lượng hàng hạn chế 2- 4 cây tùy loại)

5) Phương thức thanh toán và thông tin về tài khoản nếu chuyển khoản
CHuyển khoản vào tài khoản cá nhân: Tô Hoàng Li số TK 26785449, ngân hàng ACB Sài Gòn.

6) Phương thức giao hàng: tận nơi trong phạm vi TP Hồ Chí Minh, ngoài thành phố gửi bưu điện hoặc dịch vụ chuyển phát tận nhà (có tính phí)

7) Cam kết khác: Bảo đảm giao hàng nhanh nhất, đèn mẫu đặc biệt không có bán tại các cửa hàng khác.

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator
Ðề: muốn gây quỹ- không biết hỏi ai?

@linhphuongminh: Bạn gửi lại mẫu trên bao gồm cả hình ảnh sản phẩm đến ID CSTT_Gây Quỹ nhé. Chúng mình có PM lại với yêu cầu trên nhưng có lẽ bạn không nhận được. Thân mến.

119
0
0

Me kem

Em cũng muốn gây quỹ mà pm cho mod, rồi admin cũng chả thấy ai trả lời? Tự nhiên thấy hẫng hẫng, nhiệt tình của mình hình như k đúng chỗ hay hàng hóa của e có vấn đề?

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator

Em cũng muốn gây quỹ mà pm cho mod, rồi admin cũng chả thấy ai trả lời? Tự nhiên thấy hẫng hẫng, nhiệt tình của mình hình như k đúng chỗ hay hàng hóa của e có vấn đề?
Bạn ơi, có thể PM bị lỗi gì đó, chúng mình chưa nhận được. Bạn hãy gửi lại nhé :x :x :x

594
0
0

meyeuTomTom

Chị ơi! đừng buồn nhé. Chị thử PM lại cho CSTT_gây quỹ xem nhé. Em mong thấy chị cùng bán hàng với tụi em.

5
0
0

Khánh Vy Hân

Nhà em có sản xuất mây tre dan, không biết cách thức gửi bài ủng hộ quỹ như thế nào nhỉ?

119
0
0

Me kem

Bạn ơi, có thể PM bị lỗi gì đó, chúng mình chưa nhận được. Bạn hãy gửi lại nhé :x :x :x
E lần trước thì báo là gửi thành công, hôm nay gửi lại báo k đc mod ah! E gửi cho admin nhé!