Nhật ký ... ngày ... tháng ... năm

125
0
0
Em thấy chị Haidang bảo có box tâm sự rồi mà tìm mãi không thấy hì hì. em mở hàng cái nhật kí này phát. Rằng thì là làm TT hơi bị khoai nhá. Êu êu khổ thân các chị em nhóm em ghê cơ, tuy nhiên việc này em sẽ cố gắng giải quyết ổn thỏa hà hà

466
0
0

kimsonbui

Em mở hàng nào :)

Cuối tuần, được đón bạn "mọt" từ Hà Nội vào, lại được hàn huyên tâm tình. Hy vọng sáng nay trốn 2 tiếng ra buôn chuyện với bạn cho thoả mong ước.

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator
Khoai cũng ngon mà. Đôi khi gặp khoai hà mới hơi khó chịu thôi, nhưng nếu đc củ khoai mật thì ôi vui quá. Cuộc đời mà đủ các vị mới là cuộc sống.

269
0
0

Lộc Vừng

tối qua tình yêu hỏi," thế mai về " Vợ " muốn đi chơi ở đâu để anh đưa đi ?". Tuần trước đi xem phim ma rồi. Mình là con hét to nhất rạp. Đi xem phim mà mà mọi người cười mới sợ ( cười em ý mà )

100
0
0

maybay

Ốm rồi, chỉ ước nhanh khỏe mà tung tăng thôi :rose:.

125
0
0
tối qua tình yêu hỏi," thế mai về " Vợ " muốn đi chơi ở đâu để anh đưa đi ?". Tuần trước đi xem phim ma rồi. Mình là con hét to nhất rạp. Đi xem phim mà mà mọi người cười mới sợ ( cười em ý mà )
Mình rất ghét ai hét to hoặc hay hỏi khi xem phim hé hé. Nhưng mình lại là 1 đứa như thế :D

143
0
0

huongdx

Em mở hàng nào :)

Cuối tuần, được đón bạn "mọt" từ Hà Nội vào, lại được hàn huyên tâm tình. Hy vọng sáng nay trốn 2 tiếng ra buôn chuyện với bạn cho thoả mong ước.
Em ơi, mọt Ma ra HN chưa? Cho chị số của em ấy nhé, hôm qua Hà hỏi chị mà chị không có

@maybay: chúc em mau lành bệnh, nhà rồng đang hỏi em dạo này bận rộn nơi đâu mà không về nhà :smiling:

100
0
0

maybay

Em ơi, mọt Ma ra HN chưa? Cho chị số của em ấy nhé, hôm qua Hà hỏi chị mà chị không có

@maybay: chúc em mau lành bệnh, nhà rồng đang hỏi em dạo này bận rộn nơi đâu mà không về nhà :smiling:
Thanks chị yêu :kiss::kiss::kiss:.

466
0
0

kimsonbui

Gìơ Trái Đất, hai mẹ con có một buổi tối lãng mạn dưới ánh nến ở Paloma :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

17 giờ 50 ngày 27 tháng 3 năm 2009, lần thứ tư trong đời, được "lần đầu tiên nghe tim con đập". Bụp... bụp... bụp... Sướng quá!

1,849
0
0

BB&C

Ngày 29 tháng 3, mua được cái máy giặt mới, mừng vô cùng. Chưa kịp thực hiện mẻ giặt đầu tiên cho sung sướng thì vợ chồng em chồng mang đồ sang giặt mất. Hức, mình không được khai trương máy giặt của mình. Vẫn hướng dẫn sử dụng cho vợ em chồng rất nhiệt tình nhưng mà hơi bực mình. Hihihi, trẻ con nhỉ.

Hôm nọ thay xe ô tô mới cũng vậy, mẹ con mình chưa được ngồi xe mới thì vợ chồng em chồng lấy đưa con đi tiêm phòng. Tức vì mình không được khai trương xe mới của mình.

Sao mình già rồi mà còn trẻ con thế nhỉ....

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
17 giờ 50 ngày 27 tháng 3 năm 2009, lần thứ tư trong đời, được "lần đầu tiên nghe tim con đập". Bụp... bụp... bụp... Sướng quá!
Hôm nọ em mới được nghe "buôn" về bác, ngưỡng mộ quá cơ :kiss: .

@chủ topic: tớ nghĩ topic này phải về Chia sẻ chứ nhờ :thinking: .

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hôm nọ em mới được nghe "buôn" về bác, ngưỡng mộ quá cơ :kiss: .

@chủ topic: tớ nghĩ topic này phải về Chia sẻ chứ nhờ :thinking: .
Lại còn buôn về mình nữa kìa :thinking:. Mẹ Minh Mèo bật mí tý đi, mọi người kể xấu gì tớ đấy? Có hối lộ này...

101
0
0

su yeu

Đêm qua cãi nhau một trận linh đình với chồng, có lẽ cuộc hôn nhân gần đến hồi kết rồi. Buồn ... thất vọng ... chán nản ... buông xuôi...:not talking:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Đêm qua cãi nhau một trận linh đình với chồng, có lẽ cuộc hôn nhân gần đến hồi kết rồi. Buồn ... thất vọng ... chán nản ... buông xuôi...:not talking:
Em à, đừng buông thế. Cố lên đi em. Có chuyện gì cũng giải quyết được mà. Miễn là đừng buông xuôi.

1,849
0
0

BB&C

Em gái ơi, đừng chán vội, nếu mình vẫn muốn giữ thì nên tìm cách nhé, quan trọng lắm đấy. Chúc em nghị lực nhé.