Nhờ Admin giúp

354
0
0

nikita24480

Không hiểu thế nào mà em ko thể oánh chữ ở chỗ khung trả nhời nhanh thế ạ????

26
0
0

Mẹ Nhím

Hỏi Admin của WTT về việc để link của trang chiasetinhthuong dưới chữ ký, Admin trả lời như thế là vi phạm luật của WTT :crying::crying::crying:
Sao lại thế nhỉ? Thế link vào blog vẫn được mà? Bó tay.com.
Ah cho em gửi lời đến bác Admin và bác kỹ thuật thế này ạ: Các bác có thể để phần trả lời nhanh hiện lên được ko ạ? Ý em là ko phải klick vào nút trả lời nhanh mà vẫn gõ bình thường được ý ạ.

192
0
0

bongvaben

Sao lại thế nhỉ? Thế link vào blog vẫn được mà? Bó tay.com.
Ah cho em gửi lời đến bác Admin và bác kỹ thuật thế này ạ: Các bác có thể để phần trả lời nhanh hiện lên được ko ạ? Ý em là ko phải klick vào nút trả lời nhanh mà vẫn gõ bình thường được ý ạ.
Với các bác sắp xếp để bài mới sẽ hiện ra đầu tiên nữa ạ :smiling:

327
0
0

Mẹ Đan Hà

ALnML;977Slogan cả "lũ" mới nghĩ đêm qua. Màu mè OK sẽ nhớ.[/QUOTE nói:
Có lẽ nhà mình nên dùng một màu chủ đạo nào đó (em thích xanh cốm đậm :smiling: ) hoặc dùng chính màu của logo, rồi giao diện và slogan dùng một tông màu đó thôi (có thể đậm hơn hoặc nhạt hơn). Như vậy, trông sẽ ấn tượng hơn, cứ nhớ đến màu đó là nhớ đến nhà mình. Các bác dùng màu xanh nước biển thế này trông hơi giông giống... WTT, hìhì. Vài ý kiến để các bác tham khảo ạ :silly:

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Với các bác sắp xếp để bài mới sẽ hiện ra đầu tiên nữa ạ :smiling:
Chị ơi chị vào Hồ sơ - Thay đổi tuỳ chọn - chọn Linear Newest First nhé!

mekienha nói:
Hỏi Admin của WTT về việc để link của trang chiasetinhthuong dưới chữ ký, Admin trả lời như thế là vi phạm luật của WTT
Nếu hỏi thêm nữa về lý do, Admin sẽ trả lời: "vi phạm vì quảng cáo cho 1 đối tượng cụ thể" :sigh: .

Mẹ Nhím nói:
Mình thấy KT đã chỉnh sửa rồi đấy.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Ðề: Nhờ Admin giúp

nhờ Admin hướng dẫn cách cài đặt để tin nhắn mình gửi đi đc lưu lại trong hộp tin nhắn
hiện tại là tin em nhắn rồi mà mở mục Sent item thì chẳng có gì.
Em đã thử mọi cách có thể mà vẫn chưa thông. Help me!

10,154
29
48

ALnML

Super Moderator

nhờ Admin hướng dẫn cách cài đặt để tin nhắn mình gửi đi đc lưu lại trong hộp tin nhắn
hiện tại là tin em nhắn rồi mà mở mục Sent item thì chẳng có gì.
Em đã thử mọi cách có thể mà vẫn chưa thông. Help me!
Giúp admin nhé.
Chị thử rồi nếu khi em gửi thư em đánh dấu vào ô ở cuối màn hình

Mục Linh Tinh
............
Lưu một bản vào trong hộp Tin đã gửi.

Thế là OK đó em, thử nhé.

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Giúp admin nhé.
Chị thử rồi nếu khi em gửi thư em đánh dấu vào ô ở cuối màn hình

Mục Linh Tinh
............
Lưu một bản vào trong hộp Tin đã gửi.

Thế là OK đó em, thử nhé.
cám ơn chị, em sẽ thử.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Các bác cho em hỏi, khi em copy ở dạng trù phú như một mẹ nào đó hướng dẫn để có cả hình mà ko mất công copy lại hình từ chỗ khác sang thì nó hiện nguyên cả trang theo kiểu trong một khung. Thế là chả edit được, giờ em lại chuyển dạng Căn bản. Có cách nào hay hơn để copy ko ạ? Em cảm ơn.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Các bác cho em hỏi, khi em copy ở dạng trù phú như một mẹ nào đó hướng dẫn để có cả hình mà ko mất công copy lại hình từ chỗ khác sang thì nó hiện nguyên cả trang theo kiểu trong một khung. Thế là chả edit được, giờ em lại chuyển dạng Căn bản. Có cách nào hay hơn để copy ko ạ? Em cảm ơn.
Admin đã gửi qua tin nhắn cho bạn, bạn kiểm tra hộp thư nhé!

883
0
0

mèo_ú

nhờ admin chuyển giúp em topic khảo sat đồ chơi trẻ em sang bên hoạt động gây quỹ đc ko ạh?? em cảm ơn..

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

em xin admin, mods cấp 1 miếng đất để làm tóp: Rau sạch tại nhà - hướng dẫn cách trồng và chăm sóc rau sạch. Không biết có được không, nếu được thì ở đâu ah?

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT
165
0
0

Threebluestars

Min ơi, làm thế nào để sửa lại ngày tháng năm sinh khi đăng ký trong hồ sơ ạ?

Và nếu thành viên ko tự sửa được thì Min sửa giúp em mùng 10 tháng 11 thành 11 tháng 10 giúp em nhé.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Min ơi, làm thế nào để sửa lại ngày tháng năm sinh khi đăng ký trong hồ sơ ạ?

Và nếu thành viên ko tự sửa được thì Min sửa giúp em mùng 10 tháng 11 thành 11 tháng 10 giúp em nhé.
Muốn sửa ngày tháng năm sinh bạn vào Hồ sơ, ở phần Thông tin của bạn bấm vào Sửa thông tin chi tiết, và chỉnh sửa ở phần Ngày sinh, sau đó bấm vào Đã sửa xong.

Admin đã chỉnh sửa luôn giùm bạn rồi nhé!

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Xin Admin hướng dẫn cách gỡ bỏ các file đính kèm ( do không còn phù hợp để lấy dung lượng up cái khác)
Thanks.