Nhờ tư vấn cách ăn mặc cho nam giới

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: Nhờ tư vấn cách ăn mặc cho nam giới

Bác ơi suy nghĩ kỹ hãy cải tổ nhé... ko thì lại vò đầu bức tóc ko hiểu lão dạo này sao điệu đà thế.. có con nhỏ nào ko nhỉ :laughing:
:applause::applause::applause:
Bác Bryanthien nói đúng đấy,mẹ Cáo phải nghĩ thật kỹ nhé!Chứ đàn ông mà cho mặc đẹp quá là phải cảnh giác đấy bác ạ!Em nghĩ cứ cho ăn mặc xấu xấu 1 tí có khi lại còn về nhà đúng giờ :grin::grin::grin:

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Bị chê về cách ăn mặc...

Nếu bạn là SEP, thì đúng là ngoài màu sắc, dáng kiểu quần áo, bạn cần quan tâm đến CHẤT thật.

Cố gắng lựa đồ có thương hiệu, vừa vặn với dáng. Màu sắc trang nhã thôi. (Da không trắng thì chớ mặc màu tối, không sang).

Những "phụ kiện" đi kèm như đồng hồ, kính mắt, thắt lưng, ví... cần chọn đồ tương đối "xịn" một chút. Những thứ đó dùng lâu dài, nên không nên tiết kiệm. Nó sẽ toát lên sự sang trọng và lịch lãm của mình.
Chuẩn ko cần chỉnh! Nếu biết dùng nước hoa, đúng cách, đúng lúc, đúng chỗ nữa, thì càng thêm điểm. Thêm vào list phụ kiện của em Cam: giày, và nhớ phối màu với quần áo tương đối 1 chút. 1 chi tiết nhỏ, là quần áo luôn cần sạch sẽ, thơm tho, sợ nhất là đi cùng thang máy vào 1 ngày nóng bức với 1 anh mặc 1 bộ quần áo 2 ngày ko thay:68:.

1
0
0

hunter__

Trả lời: Nhờ tư vấn cách ăn mặc cho nam giới

cao 1m75cm nặng 62 kg vòng đo thì chưa đo nên không bít. nhờ chị e tư vẫn giúp