Những tin nhắn ko bao giờ xoá.

269
0
0

Lộc Vừng

chắc hẳn trong chúng ta đều có những tin nhắn ko bao giờ xoá nhỉ. Các chị vào đây chia sẻ nhé. Em thì nhiều lắm ý. :silly::silly::silly::silly::silly::silly::silly:

1,557
0
0

Camellia

"Anh xin hứa từ nay mỗi tháng sẽ nộp cho em ...,000,000 đồng để em đi chợ" -> Chị phải luôn giữ tin nhắn này làm bằng chứng em ạ.

269
0
0

Lộc Vừng

" Anh ghét em kinh khủng, vừa béo, vừa xấu, môi thì hay bĩu ra, mắt thì lườm, ghét ko tả được "
em tạm tha vì hôm đấy ăn gan trời với uống tí rượu nên ko làm chủ bản thân ( icon cười lăn lộn )

100
0
0

maybay

"Anh đi nhậu vài ve, 6h30 sẽ về ăn cơm với mẹ con", tin này vẫn lưu lại máy làm bằng chứng (dù nó đã tồn tại 2 năm) vì 10h30 lão mới lò dò bước vào nhà. Thỉnh thỏang xem máy vợ vẫn thấy, tức lắm mà chẳng dám xóa, mà cũng chẳng dám sai giờ lần nào nữa.

2,501
0
0

Haidang02

Anh co khach moi, ko an com nha nhe.

Đây là tin nhắn không bao giờ xóa trong máy .... Ông xã :smiling:
Tin này là tin Mẫu , sử dụng thường xuyên :not talking:

Chú thích thêm khách = bạn

466
0
0

kimsonbui

OK

Có vài chục cái ok, chả xoá cái nào. Nhìn cái nào là biết cái ấy :D, chả bù cho ngày xưa. Nhắn lại lần nào cũng quá 168 ký tự :p

143
0
0

huongdx

Mỗi năm lưu giữ 1 tin nhắn ngày sinh nhật của mình, năm trước thêm 1 tin nhắn trước ngày lên đường công tác xa, gần như tin nhắn năm nào cũng giống nhau khác ngày nó như một minh chứng cho TY của anh và khi nào mệt mỏi, đọc lại tin nhắn có thêm nghị lực đi tiếp :love:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Lúc nãy thấy lượn lờ ngoài phố, trông...lắm. Mình định tán, sực nhớ ra đấy là vợ mình. Icon cười lăn lộn.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hic, mình cũng có 1 cơ số tin nhắn, không muốn xoá, chuyển sang mục KHO. Cơ mà phải nói thêm là không phải tin nhắn của xã. Rồi cho đến 1 ngày đẹp zời, mất máy, hê hê, thế là thấy nhẹ lòng... Chứ không, nhá, vào 1 ngày trời cũng đẹp, xã mà đọc được lại chả tan cửa nát nhà ra í à. Hi hi xã đang đứng cạnh xem em gõ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
883
0
0

mèo_ú

Ðề: Những tin nhắn ko bao giờ xoá.

EYAYENN*, vợ iu của anh ui, làm việc thật vui vẻ em nha. muốn nhìn em và hôn em thật nhiều, hun em nha...chụt...
*( em yêu ,anh yêu em nhiều nhiều)
đây là tn của xã em lúc đi công tác