Phải tính thế nào ?

6
0
0

mirror

Các chị ơi!.Help!...Phải đến 2 tháng rồi em chưa thấy kinh nguyệt.em lo lắng quá!?..trong người thì thấy mệt và khó chịu.Có phải em bị bệnh gì không?có phải 1 chu kì cứ phải là 28 ngày không ạ ?..

4
0
0

phuongze

Trả lời: Phải tính thế nào ?

Chu kỳ thì mỗi người 1 khác em ạ :D Em phải theo dõi thường xuyên thì mới biết được chu kỳ của em là như thế nào.

6
0
0

mirror

Chu kỳ thì mỗi người 1 khác em ạ :D Em phải theo dõi thường xuyên thì mới biết được chu kỳ của em là như thế nào.
ôi...em lười theo dõi lắm..>"< cái tật hay quên lại lắm việc nữa nên lười:(...Ghi lại thì mấy ngày sau bay mất ngay tờ giấy.khéo phải note vào điện thoại....Mà thông thường em cũng ko thấy nó theo chu kì chị ạ.Hay là có em bé nhỉ :|...

4
0
0

phuongze

ôi...em lười theo dõi lắm..>"< cái tật hay quên lại lắm việc nữa nên lười:(...Ghi lại thì mấy ngày sau bay mất ngay tờ giấy.khéo phải note vào điện thoại....Mà thông thường em cũng ko thấy nó theo chu kì chị ạ.Hay là có em bé nhỉ :|...
Mirror có dùng iPhone ko nhỉ. Chị mình hồi trước cũng bị tật hay quên y hệt bạn đấy :)) Ghi vào lịch thì mất lịch, ghi vào giấy thì bỏ quên :)) Xong đợt vừa rồi khoe với mình có mấy cái app để theo dõi chu kỳ. Bạn thử tìm xem sao.

6
0
0

mirror

:d Iphone 3gs có được ko chi?.app gì thế chị?có khó dùng không ạ ?

4
0
0

phuongze

:d Iphone 3gs có được ko chi?.app gì thế chị?có khó dùng không ạ ?
iOS 5 là dùng được bạn ạ. Dùng cũng tương đối đơn giản thôi. Chỉ cần cài đặt lúc đầu còn về sau thì tự động hết :D

6
0
0

mirror

iOS 5 là dùng được bạn ạ. Dùng cũng tương đối đơn giản thôi. Chỉ cần cài đặt lúc đầu còn về sau thì tự động hết :D
..Vâng,nhưng chỉ có tính chu kì thôi à chị.Em cài đặt rồi...điền ngày tháng các thứ xong rồi cứ để vậy ạ.Chị có clip hướng dẫn hay review nào dễ hiểu tí ko ạ