(Quảng Nam) Cầu nguyện cho sự kỳ tích sẽ đến với bé Phúc An

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: (Quảng Nam) Cầu phúc cho bé 11 ngày tuổi bị tim đang rất nguy kịch đang chuẩn bị vào SG mổ tim - Cấp cứu

Còn một ngày nữa là đến hẹn rồi, cố lên con trai nhé. Mong tin tốt lành từ con @};-

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: (Quảng Nam) Cầu phúc cho bé 11 ngày tuổi bị tim đang rất nguy kịch đang chuẩn bị vào SG mổ tim - Cấp cứu

Ô,sang ngày quyết định rồi. Cầu nguyện hồng ân Tam Bảo gia hộ để bé Phúc An được binh an,tai qua nạn khỏi.

798
0
0

cifmoon

Cầu mong mọi điều tốt lành sẽ đến với con. Cố lên nhé con trai :x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Sáng nay các BS đang mổ cho con rồi.
Con trai yêu, cố lên nhé, các mẹ đang chờ con từng giây từng phút, gần đến đích rồi
...@};-

1,849
0
0

BB&C

Cố lên con trai nhé, dũng cảm lên nhé. Cầu mong đức phật đại từ đại bi, phù trì phù hộ cho con ca mổ thành công tốt đẹp.

798
0
0

cifmoon

Cầu mong mọi điều tốt đẹp đến với con :x:x:x

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Nếu có ai vào topic này hãy dành lời cầu nguyện cho bé Phúc An của chúng mình...Hy vọng mong manh quá. Mong manh vô cùng :(
Không biết nói làm sao vì các đầu cầu đang muốn đc ngồi cạnh nhau mà cầu nguyện mà khóc để chia sẻ.......
Hãy cầu nguyện chút may mắn chút hy vọng mong manh còn lại cho con.
Các bác sĩ đang cố làm hết sức mình. Dù còn ít cũng cố các bs đang nói như thế.

Xin hãy vì tình cảm mà các bạn đã dành cho CSTT xin hãy đừng bấm ĐT gọi cho sao mai nhé.
Có tin tức gi chúng mình sẽ thông báo.
Có gì cần sẻ chia hãy post trên đây hoặc nhắn tin cho sao mai. Xin mọi người lần này nhé. :x

1,904
0
36

291179

Active Member

Cầu mong mãi không biết trời xanh có thấu không nhỉ, em xin đánh đổi 10 năm tuổi thọ để giành lại sự sống của con, xin mong manh ấy cứ nhân lên để thành cái gì đó nhé!

349
0
0

bichthuyhn

Xin mọi đấng tối cao hãy dành cho con bé nhỏ chút hy vọng để con đượcr lại cuộc sống này với những người đã hết lòng yêu thương con.

535
0
0

MeoGiaHp

Ðề: (Quảng Nam) Cầu nguyện cho sự kỳ tích sẽ đến với bé Phúc An

Điều may mắn nhất sẽ đến với Phúc An các mẹ nhỉ?
Phúc An ơi, sớm hồi phục nhé :x