Sinh nhật

132
0
0

Mamachue2007

Hu hu hu, hôm nay sinh nhật em, từ sáng tới giờ hình như chồng em quên mất rồi. Ko có ai nhớ nữa rồi.
Buồn quá

2,080
0
0
Ðề: Sinh nhật

Chúc mừng sinh nhật bạn nhé, chúc sinh nhật vui vẻ, có lẽ Xã cố tình gây bất ngờ đó. Giờ cứ việc giận, tối về bất ngờ cho mà xem . hiiiii Ngày mai lên nhớ kể nghe .

631
0
0

Aslan

Hu hu hu, hôm nay sinh nhật em, từ sáng tới giờ hình như chồng em quên mất rồi. Ko có ai nhớ nữa rồi.
Buồn quá
Ui xươn, xươn nào, mấy ông ấy thường là thế mà, toàn nhớ mấy cái ngày ở tận đẩu đâu mang tính quốc tế (ơ, biết đâu AX làm quả bất ngờ mai có ng lại lên đây hớn hở nhở). Chúc mừng sinh nhật Mamachue nhá, chúc bạn một sinh nhật thật vui, nhiều bất ngờ thú vị@};-:-*.

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chắc là sẽ có 1 bí mật dành cho chị vào buổi tối nay đấy. Chị đừng buồn như thế! Vui lên chứ! Phải vui trông mới xinh, hihi.:x@};-

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ơ hơ, chồng chị quên là chuyện thường nhá, nếu tự nhiên nhớ mà lại còn mua cái gì về cho vợ thì chắc vừa phạm tội lỗi gì rồi:D

331
0
0

Hua Bin

Chúc mừng sinh nhật chị nhé, nhiều niềm vui và hạnh phúc. Có thể anh xã muốn dành cho chị điều bất ngờ. hoặc giả...quên. Anh xã em có lúc cũng quên đấy chị ạ. Lúc đó em tự làm mình vui bằng cách mua một bó hoa cho chính mình trước, làm một bữa mặn chỉn chu hơn ngày thường một tý. Đợi đến 11h59 phút thì sẽ "hỏi" sau nếu đối tượng vẫn "quên". Đảm bảo lần sau sẽ nhớ. (cái máy này của em không sợt được icon, nhưng em tặng bác rất nhiều hoa đấy.hoa.hoa.hoa.hoa.hoa.hoa....)

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Buồn quá
Hì hì, chồng mà quên thì nhắc cho nhớ, việc gì phải buồn. Chồng chị thậm chí còn không nhớ vợ SN ngày nào cơ, bực mình bắt học thuộc và sau 3 lần truy bài mới nhớ.

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Hì hì, chồng mà quên thì nhắc cho nhớ, việc gì phải buồn. Chồng chị thậm chí còn không nhớ vợ SN ngày nào cơ, bực mình bắt học thuộc và sau 3 lần truy bài mới nhớ.
Hehe, chị ơi, có bao giờ sau 3 lần truy bài thì nhớ nhưng sinh nhật tới lại quên ko chị?:p Em nghĩ là cứ trước sinh nhật vài hôm lại kiểm tra bài cũ là ổn nhất đấy!:pB-)