SOS-Buồn-Diễn đàn thay đổi, diễn đàn nâng cấp và diễn đàn để làm gì!

131
0
0
Ðề: SOS-Buồn-Diễn đàn thay đổi, diễn đàn nâng cấp và diễn đàn để làm gì!

Theo xstt thì việc lập quỹ ko nên ép buộc.
Việc gây quỹ thì có rất nhiều cách.
Xstt sẽ đóng góp bằng việc thiết kế các mẫu ảnh, mẫu lịch, những vật dụng liên quan tới thiết kế.
- Ví dụ: tạo ảnh nghệ thuật chỉ với 10k, tạo mẫu lịch với 20k .v.v...
Từ đó có thể gây quỹ mà ko phải ép buộc mọi người.
Xstt biết trong Cstt có nhiều ng rất có tài, có tâm mà.
Hy vọng đc Admin quan tâm và triển khai vấn đề này.
;)

4
0
0

walker

Trả lời: Ðề: SOS-Buồn-Diễn đàn thay đổi, diễn đàn nâng cấp và diễn đàn để làm gì!

Bây giờ thì em hiểu rồi ạ. Thật sự cái mồm em la làng cái giao diện mới này cũng hơi nhiều nên đọc tâm sự của chị L cũng hơi xấu hổ. Chả là vì em rất kém cái khoản thích nghi, nên cái gì quen rồi mà thay đổi là thấy sao sao í.
Giờ đọc rồi, hiểu rồi nên hết la rồi (nói vậy thôi, chứ la thì la, vẫn post bài thường xuyên đấy nhá hihi)
Đến giờ em vẫn chưa insert icon được hix
Chị đã insert icon được chưa ạ

31
0
0

Jane

Em là dân IT nhưng không chuyên về Web nhiều lắm, nhưng nếu các anh chị trong BQT cần giúp đỡ cứ nhắn em và cho em tham gia với, em sẵn sàng học hỏi, nếu không biết em có thể nhờ bạn giúp. Em mới tham gia diễn đàn mình nhưng em quý các chị lắm, các chị rất nhiệt tình, chẳng bù với em, toàn lười. Mong ngôi nhà của chúng ta càng ngày càng phát triển nhưng ý muốn ban đầu. :*

354
0
0

nikita24480

Ôi em thấy giao diện nào cũng ok. Chả thấy ảnh hưởng gì và cũng chả thấy khác biệt gì. Thấy đẹp hơn và tiện ích hơn. Mở ngoặc đơn là có điều hơi nhớ màu nõn chuối và hồng....đóng ngoặc đơn