thắc mắc nhỏ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
5
0
0

Khánh Vy Hân

Tình cờ dạo quanh phố phường khám phá giao diện mới Chía Sẻ tình thương thấy mục ủng hộ xây dựng web có người đã ủng hộ nay xin phép rút về và được chấp thuận. Chợt nghĩ ra một ý, nếu anh webmasster nầy đã tiêu hết cho chi phí trang web thì lấy tiền từ đâu để giả lại cho người đã ủng hộ à?Nếu ủng hộ các em bé mổ, có lấy lại dc không ?Em mới vào ko biết các bác qui định ntn, để đi dạo tiếp đọc nôi qui. Nọi qui dài =;

Webmaster
Administrator

Webmaster's Avatar

Dạng chuẩn ban đầu Ðề: Nội dung hoạt động của trang Web chiasetinhthuong.org
Trích:
Nguyên văn bởi Webmaster Xem bài gửi

Các khoản đóng góp gửi xây dựng web:

1. Mít và Nem: 10.000.000 VNĐ (Mười triệu đồng)
Theo yêu cầu ngày 29.06.2009 của thành viên Mít và Nem, số tiền bạn tự nguyện đóng góp ủng hộ vào việc xây dựng ngôi nhà chung chiasetinhthuong.org đã được hoàn trả lại bạn.

Ngày, giờ giao dịch: 30/06/2009 08:48:45
Tài khoản trích nợ: 0451001702829
Số tiền trích nợ: 10,000,000 VND
Tài khoản ghi có: 0011000231542
Số tiền ghi có: 10,000,000 VND
Tên người hưởng: NGUYEN THI HONG HANH
Nội dung chuyển tiền: Tra lai tien ung ho lap trang web cua Mit va Nem

Thay mặt BQT, cảm ơn bạn rất nhiều.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT
Ðề: thắc mắc nhỏ

Tình cờ dạo quanh phố phường khám phá giao diện mới Chía Sẻ tình thương thấy mục ủng hộ xây dựng web có người đã ủng hộ nay xin phép rút về và được chấp thuận. Chợt nghĩ ra một ý, nếu anh webmasster nầy đã tiêu hết cho chi phí trang web thì lấy tiền từ đâu để giả lại cho người đã ủng hộ à?Nếu ủng hộ các em bé mổ, có lấy lại dc không ?Em mới vào ko biết các bác qui định ntn, để đi dạo tiếp đọc nôi qui. Nọi qui dài =;
Chào bạn!

Thay mặt BQT, xin chân thành cám ơn ý kiến đóng góp của bạn @};- ! CSTT sẽ bàn bạc lại vấn đề này và sớm thông báo trên diễn đàn.

Thân!
Admin.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.