Tham khảo ý kiến hàng Đức gây quỹ

438
0
0

Bánh qui AFC

Chào cả nhà,
Đợt Tết mình có người nhà từ Đức về VN, có thể đem về khoảng 20kg, vì vậy muốn hỏi ý kiến cả nhà xem nên đem gì về bán gây quỹ. Vì không phải trực tiếp mình đi mua và chuyển hàng về nên không có nhiều thời gian shopping :( Cả nhà xem có nên mua bếp từ loại 1-2 mặt bếp không? Nếu không thì nên mua gì khác cho tiện ạ.
Mọi người cho ý kiến nhé. Thanks! :x:x:x
@};- HAPPY NEW YEAR 2015 @};-

5,604
7
38

metyruoi

Active Member
Ðề: Tham khảo ý kiến hàng Đức gây quỹ

Chị ơi, có kem sudo và xúc xích không không ạ? hihii...

Cảm ơn ch:xị!!

438
0
0

Bánh qui AFC

@OMM: Yes, Sir! sẽ cố gắng nhờ mua mặt nạ các loại như yêu cầu nhưng tại chị phải nhờ chị dâu chồng (chả biết dùng từ đã đúng chưa hihi) đi mua hộ nên sẽ để mục này xếp hàng sau hàng Sudo nhé.
@metyruoi: xúc xích hay salami hả bạn? có thể cho mình tên được không?
Thanks cả nhà nhiều :x

556
0
16

bichngoc1312

Member

Chị ơi, nếu nhờ mua được 01 bếp từ (loại 1 mặt bếp thôi ạ) của Đức thì nhờ mua gây quỹ giúp em với chị nhé! Em thích mua 1 bếp từ đơn để ăn lẩu cho tiện chị ạ!

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Tham khảo ý kiến hàng Đức gây quỹ

Chị Bánh ơi máy sấy tóc, năm ngoái bị thất lạc mất thùng đồ có máy sấy tóc thì phải.

438
0
0

Bánh qui AFC

Cảm ơn mọi người đã cho ý kiến. Vì lần này mình phải nhờ vả từ A tới ZZ luôn nên xin phép chỉ giới hạn trong vòng 3-4 món hàng thôi, cả nhà hết sức thông cảm nhé.
- Sudo cream: loại 60g và 125gr
- Bếp từ loại 1 mặt
- Mặt nạ đắp mặt các loại
- Xúc xích hoặc salami.

Mình sẽ sớm gửi thông tin loại hàng và giá tiền. Tuy nhiên với những hàng như Sudo hay mask đắp mặt thì ai có nhu cầu xin đăng ký số lượng luôn để mình đặt mua nhé. Giá chắc không thay đổi nhiều lắm đâu :)

Lạc thùng máy sấy tóc và mask... Nói đến vụ lạc đồ giờ vẫn ấm ức :(

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chị ơi Sudo chị cứ mua mỗi loại khoảng 20 hộp, mặt nạ mỗi loại 10 gói (nếu ít loại thì mỗi loại 20 gói), về em bán rong :D . Bếp từ cho em xếp hàng với ah, ngon bổ rẻ thì em ké 1c hihi.

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Chị ơi salami ạ, loại mà bọc giấy bạc bên ngoài ấy ạ. Rét này lười đi ăn, mấy lát salami với bánh mỳ là có bữa ngon tuyệt...chẹp chẹp!! Cảm ơn chị nhiều ạ:-*!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
438
0
0

Bánh qui AFC

Dear cả nhà,
Rất xin lỗi mọi người vì giờ mới ngoi lên và lại thông báo tin không vui: kế hoạch về VN của người nhà mình phải hủy, vì thế mà đợt này không mang hàng về được, rất xin lỗi và mong mọi người hết sức thông cảm nhé.
:(:-S:(