Thanh lí Vitamin gấu dẻo ủng hộ từ thiện 100%

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
106
0
0

goldenpig

Nếu gửi cho Mẹ ĐỨc Hiếu giúp chị là tốt nhất. Con mọn chả đi đâu được. À quên đi xa thì được chứ gần thì chịu. Đêm qua 10h mới từ sân bay về tới nhà, mệt gần chít. Đêm con giai lại còn sốt 39o làm mẹ sáng tới giờ ngư gà rù ý.
chị ơi, cho e xin địa chỉ ạ. e sẽ kêu xe ôm chuyển qua chị nhé. tks chị nhiều :love:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
EM cho chị DC chị nhờ cậu em qua lấy rồi trả tiền luôn đỡ tiền xe ôm.
Hôm nay em qua chỗ Hạnh rồi, cái lọ em định lấy bé quá mà lọ to thì rất nhiều nên em lấy 5 lọ to rồi, tổng là 2tr, vậy em sẽ gửi cho mẹ DH 300 như dự kiến nhẽ ra em mua lọ bé còn 1tr700 em chuyển lại cho Hạnh có được ko ạ? Chị BT cho em xin tý ý kiến nhé. Em cảm ơn.

@các bác khác: Còn nhiều vitamin ở chỗ Hạnh lắm, mẹ nào có nhu cầu qua mà lấy nhé, đang giảm giá mà. DDC ở 67C Quan Thánh nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
335
0
0

Thảo sông Hoài

Hôm nay em qua chỗ Hạnh rồi, cái lọ em định lấy bé quá mà lọ to thì rất nhiều nên em lấy 5 lọ to rồi, tổng là 2tr, vậy em sẽ gửi cho mẹ DH 300 như dự kiến nhẽ ra em mua lọ bé còn 1tr700 em chuyển lại cho Hạnh có được ko ạ? Chị BT cho em xin tý ý kiến nhé. Em cảm ơn.

@các bác khác: Còn nhiều vitamin ở chỗ Hạnh lắm, mẹ nào có nhu cầu qua mà lấy nhé, đang giảm giá mà.
Qua đâu lấy đấy Mít ơi để chị còn biết chỗ?

106
0
0

goldenpig

Qua đâu lấy đấy Mít ơi để chị còn biết chỗ?

à chị ơi, mai e gặp mẹ Đức hiếu , e gửi chị ý luôn chị nhé.cho đỡ tiền xe ôm..hìhì...( nói nhỏ ko mẹ ĐH đòi tiền xe ôm đấy chị ạ:laughing::laughing::laughing:) tks chị nhiều ạ.

106
0
0

goldenpig

tình hình là e xin closed topic ở đây ạ, vì đã thanh lí xong. cảm ơn các mẹ rất nhiều ạ.

hiện e đang giữ:
-250k của mẹ cuboong
-tiền của mẹ Mít &Nem thì các mẹ cho ý kiến ạ, để e chuyển lại cho quỹ ạ.
-mẹ Thảo sông Hoài : sry chị vì ko giao hàng được. chị đợi đợt sau ủng hộ chị nhé. tks chị nhiều ạ.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Ðề: Thanh lí Vitamin gấu dẻo ủng hộ từ thiện 100%

Ngày 08.04.2009 đã nhận từ topic thanh lý Vitamin gấu dẻo ủng hộ số tiền 550K :love: Cảm ơn vì tất cả:love:
Nhờ mod đóng lại giùm :love:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.