Thanh lý vitamin chống mụn và vitamin dưỡng da-tóc-móng tay

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Chị ở cơ quan mình có hai lọ vitamin mới mở ra và dùng 1 -2 viên nhưng không có nhu cầu dùng nữa vì được cho thêm một số thuốc khác. Chị ấy gửi bán để ủng hộ 100% cho CSTT.

- Một lọ là Acni Gon của DSD Herbs (hạn dùng 08/2010, giá mua 20$) > trị mụn trứng cá, mát gan.

- Một lọ là Vitamin Skin, Hair and Nails Formula của Vitamin World (hạn dùng 12/2009, không biết giá mua vì được cho). Các mẹ có thể tham khảo giá tại đây (11$) http://www.vitaminworld.com/pages/file.asp?PID=353&CID=0&CPID=2803

Cả hai đều sản xuất tại Mỹ và do người ở cơ quan mình xách tay mang về, Mình đảm bảo về nguồn gốc.

Mình sẽ gửi Oanh-Mẹ Minh Mèo up hình sau nhé!

Giá thanh lý 150K cho lọ Acni Gon và 100K cho lọ S-H-N nhé!

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Ðề: Thanh lý vitamin chống mụn và vitamin dưỡng da-tóc-móng tay

Chị ở cơ quan mình có hai lọ vitamin mới mở ra và dùng 1 -2 viên nhưng không có nhu cầu dùng nữa vì được cho thêm một số thuốc khác. Chị ấy gửi bán để ủng hộ 100% cho CSTT.

- Một lọ là Acni Gon của DSD Herbs (hạn dùng 08/2010, giá mua 20$) > trị mụn trứng cá, mát gan.

- Một lọ là Vitamin Skin, Hair and Nails Formula của Vitamin World (hạn dùng 12/2009, không biết giá mua vì được cho). Các mẹ có thể tham khảo giá tại đây (11$) http://www.vitaminworld.com/pages/file.asp?PID=353&CID=0&CPID=2803

Cả hai đều sản xuất tại Mỹ và do người ở cơ quan mình xách tay mang về, Mình đảm bảo về nguồn gốc.

Mình sẽ gửi Oanh-Mẹ Minh Mèo up hình sau nhé!

Giá thanh lý 150K cho lọ Acni Gon và 100K cho lọ S-H-N nhé!
Trà Oanh ơi nếu Acni Gon của DSD Herbs trị mụn trứng cá, mát gan. mà dùng cho Thảo My được thì để chị lấy My dùng nhé . My trứng cá cứ đòi phải trị

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em đang cầm 2 lọ này đây rồi, ai cần hỏi thêm thông tin gì post ở đây em xin trả lời. Em freeship cho mọi người nữa nhé!

LG: Em thấy ghi ngoài vỏ là ko dùng cho PN mang thai và cho con bú, còn ko thấy chống chỉ định cho lứa tuổi nào cả.

327
0
0

Mẹ Đan Hà

@chị Loan: Vậy là em bán xong lọ trị mụn trứng cá cho bác nhé, hihi :) Chúc My chóng hết mụn :x

193
0
0

Mehaibi

Mẹ Minh "mèo" ơi mình quan tâm lọ VTM thứ 2 , không biết là đã thanh lý xong chưa?

354
0
0

nikita24480

em cũng thích lọ còn lại
bán chưa ạ bác Oanh

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mẹ Minh "mèo" ơi mình quan tâm lọ VTM thứ 2 , không biết là đã thanh lý xong chưa?
Ôi xin lỗi Mehaibi :-* em ko ghé qua topic này, giờ nhận được nhắn tin mới biết, vậy em sẽ gửi cùng hàng gian BTC Offline vào SG cho Mehaibi.

@ nikita: để hỏi Trà xem còn lọ nào ko nhé :x .

193
0
0

Mehaibi

Ôi xin lỗi Mehaibi :-* em ko ghé qua topic này, giờ nhận được nhắn tin mới biết, vậy em sẽ gửi cùng hàng gian BTC Offline vào SG cho Mehaibi.

khi nào hàng về SG nhớ PM cho mình biết nhận hàng và t/t ở đâu nhé. Thank Mẹ Minh "mèo" nhiều.