Vợ biết làm bánh

331
0
0

Hua Bin

Ðề: Vợ biết làm bánh

Nếu em ko nhầm thì bác này là chồng của bạn chickenrun bên WTT , Huabin chắc nhớ bạn này nhỉ vì có 1 lần chồng bạn ấy đến lấy đồ chỗ cậu xưng em là chồng của kitchenrun ý :D:D
SCP có trí nhớ tốt gần bằng Hua Bin.:p. "Bác" này là chồng của chickenrun bên WTT, bản gốc đã được đăng tải khá lâu rồi, bây h lại xuất hiện trên báo giấy, chắc hẳn tác giả sẽ được ít nhất 500k nhuận bút. Mọi người thích tra cứu thì vào đây nhé, http://www.webtretho.com/forum/showpost.php?p=4914913&postcount=254

Sau sự kiện vui náo nhiệt này thì gần như chickenrun biến thành chickenfly, không biết là fly somewhere, có vẻ như bận rộn hai con nhỏ, chồng lại phê "tốn cả tháng lương", đâm ra ít làm bánh. B-)

331
0
0

Hua Bin

Buồn cười lắm, mọi người lớp cấp 3 cũ biết tớ thích làm bánh thế là cứ gắn cho chồng mình viết bài này, vừa mới phải thanh minh xong. Phù khiếp, viết gì mà ngoa, đọc lại càng thấy điêu tợn.:p

431
0
0

luongtam

Chồng em đi vắng đến tối mịt mới về, em cắt bánh ra, nhà 2 nhớn 2 bé xơi hết 1 nửa cái bánh, còn nửa cái em để hộp nhựa con bé nhà em nó ăn sáng trong 3 ngày mới hết, ngon đến tận miếng cuối cùng:D:x. Bí mật: chồng em vưỡn tường em làm lấy bác ợ (hơi nghi ngờ tí, cứ hỏi đi hỏi lại, hỏi cả 2 đứa trẻ nhưng chúng nó bảo con không biết), vì em giấu cái miếng lót bọc giấy bạc của bác đi và ....ten ten tèn..., bánh mang từ trong lò ra:DB-):-O. Xin lỗi bác nhá, em nhận vơ tí;)
=))=))=))=)). Sao chị không nghĩ ra tình huống đó nhỉ?

431
0
0

luongtam

SCP có trí nhớ tốt gần bằng Hua Bin.:p. "Bác" này là chồng của chickenrun bên WTT, bản gốc đã được đăng tải khá lâu rồi, bây h lại xuất hiện trên báo giấy, chắc hẳn tác giả sẽ được ít nhất 500k nhuận bút. Mọi người thích tra cứu thì vào đây nhé, http://www.webtretho.com/forum/showpost.php?p=4914913&postcount=254

Sau sự kiện vui náo nhiệt này thì gần như chickenrun biến thành chickenfly, không biết là fly somewhere, có vẻ như bận rộn hai con nhỏ, chồng lại phê "tốn cả tháng lương", đâm ra ít làm bánh. B-)
Không phải đâu. Đợt vừa rồi mẹ chồng của Chickenrun ốm nặng sau đó mất nên không có thời gian cho bánh trái nữa.