Xin ủng hộ máy xông hơi mặt góp quỹ Chia sẻ tình thương

192
0
0

bongvaben

Mến chào tất cả những tấm lòng,
Bongvaben xin ra mắt và đóng góp sản phẩm máy xông hơi mặt hãng Philips mới 100% để đấu giá đóng góp quỹ chia sẻ tình thương.
Xin phép hỏi BQT Chia sẻ tình thương sẽ giao hàng cho ai, bongvaben xin giao tận nơi ạ :)
Thân chúc CSTT ngày càng hội tụ được nhiều những tấm lòng nhân ái!

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Mến chào tất cả những tấm lòng,
Bongvaben xin ra mắt và đóng góp sản phẩm máy xông hơi mặt hãng Philips mới 100% để đấu giá đóng góp quỹ chia sẻ tình thương.
Xin phép hỏi BQT Chia sẻ tình thương sẽ giao hàng cho ai, bongvaben xin giao tận nơi ạ :)
Thân chúc CSTT ngày càng hội tụ được nhiều những tấm lòng nhân ái!
Em xin đóng góp một lọ Hugo boss Deep Red, chờ mãi mới có cơ hội đóng góp đấu giá. Mẹ Mắm tôm tái xuất giang hồ đê.:D

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Đúng đấy mẹ mắm tôm sẽ tái xuất giang hồ nhưng mà chưa đấu được đâu vì ít thành viên quá ....Chắc phải nghĩ cách thêm thành viên cùng đấu giá.
Phụ trách đấu giá vẫn là Huyền - Mẹ Đức Hiếu 0904781919

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Xin báo cáo sếp là lọ nước hoa của em đã được khách hàng tiềm năng hỏi rồi, nên có thể sẽ bán được trong vài hôm tới. Số tiền gần 1tr đó nhẽ ra để ủng hộ vào quỹ chung thì em xin phép sếp cho em ứng vào trường hợp chăm sóc cháu Giang sẽ đi mổ viện Mắt tuần tới.

0
0
0
A

AHUYHUY

Guest
Bao giờ thì đấu giá tiếp nhỉ mọi người?????
các sp đưa lên phải có hình ảnh đấy nhé! Thế mới hấp dẫn.

192
0
0

bongvaben

Bao giờ thì đấu giá tiếp nhỉ mọi người?????
các sp đưa lên phải có hình ảnh đấy nhé! Thế mới hấp dẫn.
Hú hú mẹ Đức Hiếu đâu rồi, tớ chuyển cái máy matxa mặt nhanh nhanh cho cậu để đấu giá mở hàng nhá :eyelash:

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Hú hú mẹ Đức Hiếu đâu rồi, tớ chuyển cái máy matxa mặt nhanh nhanh cho cậu để đấu giá mở hàng nhá :eyelash:
Dạ có em đây ạ, chị chuyển cho e về nhà chị nhá, yêu chị lắm cơ. Chị có cần e đọc lại địa chỉ không ạ???
@all: em cũng mong mở hàng đấu giá lắm để lấy tiền góp quỹ nhưng thành viên của chúng ta còn đang vắng nên mong các bố các mẹ cho em thêm một ít thời gian nữa nhá. Yêu các bố các mẹ lắm :love::love::love:.

6,216
0
36

susu1811

Active Member
cho em tham gia đấu giá sản phẩm máy xông hơi mặt này với ạh