(13.09 - 13.10) Thìa bạc nguyên chất dùng đánh gió - 100% lãi ủng hộ quỹ

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: (13.09 - 13.10) Thìa bạc nguyên chất dùng đánh gió - 100% lãi ủng hộ quỹ

Em vừa nhận thìa bạc và đồng bạc từ mẹ BBT, các chị đến lấy ở Nguyễn Du giúp em nhé, làm ơn trước khi đến gọi điện thoại trước tối thiểu 30 phút giúp em vì em hay ra ngoài. Có hàng của chị Songthao Đà Nẵng em sẽ gửi cpn vào nhé, chị làm ơn pm cho em địa chỉ của chị ạ.

175
0
0

huntra

Bạn ơi, bạn ở bao nhiêu Nguyễn Du thế?

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hôm nay em quên đt ở nhà nên các mẹ cứ đến lấy trong giờ hành chính giúp em nhé, tại 30 Ng Du, nói với lễ tân là lên gặp Hạnh ạ. Cảm ơn mọi người.

679
0
0

songthao

Em vừa nhận thìa bạc và đồng bạc từ mẹ BBT, các chị đến lấy ở Nguyễn Du giúp em nhé, làm ơn trước khi đến gọi điện thoại trước tối thiểu 30 phút giúp em vì em hay ra ngoài. Có hàng của chị Songthao Đà Nẵng em sẽ gửi cpn vào nhé, chị làm ơn pm cho em địa chỉ của chị ạ.
Cảm ơn mẹ Mít và Nem. "Chị" Songthao sinh 1979 ạ, chị mẹ Mít và Nem SN bao nhiêu để khỏi hố hàng. hehe.

Hàng của Songthao là 1 cái thìa bạc nhé, hôm trước mẹ BBT nhầm là đồng bạc nên mẹ Mít và Nem check lại giúp nhé. Chuyển đồng bạc vào mất công đổi hàng hihi.

Đ/C:
Trần Song Vĩnh Thụy
34 Bạch Đằng, Đà Nẵng
0988 788 893

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-:x

175
0
0

huntra

Chị ơi, em ở Láng Hạ, cũng định qua Nguyễn Du để lấy hàng nhưng đến hết giờ làm em về thì sợ chị cũng về mất rồi :(. Chị có thể chuyển qua bưu điện giúp em không, em trả tiền ship. Hoặc có địa chỉ khác để nhận ngoài giờ hành chính không ạ?

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ "Chị" Songthao: Ẻm hơn chị một tuổi ạ, chị không phải lo hố hàng đâu, kính lão đắc thọ là lệ thôi mà:D Mình sẽ gửi ST thìa bạc, yên tâm có hàng nhé, địa chỉ lần sau pm cũng được không phải pot ở đây đâu.

@ huntra: pm cho mình số đt nhé, vì mình cũng hay đi ra ngoài nên có thể nếu tiện đường thì giao được tận nơi ý chứ:)

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

có của em k Mít ơi???

679
0
0

songthao

@ "Chị" Songthao: Ẻm hơn chị một tuổi ạ, chị không phải lo hố hàng đâu, kính lão đắc thọ là lệ thôi mà:D Mình sẽ gửi ST thìa bạc, yên tâm có hàng nhé, địa chỉ lần sau pm cũng được không phải pot ở đây đâu.
Hehe:x Vậy thì em xo ri. :cstt03:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

1.Songbien 307 :1 đồng bạc-bạn ơi bạn có lấy nữa không ko thì mình gửi lại chị BBT bán cho bạn khác.
2. Ong Chúa : 1 đồng bạc Đã ck-lúc nào lấy hàng đây nàng hay là cpn nào?
3.291179 : 2 đồng bạc .Đã ck-đã cpn chiều hôm qua
4.mexecuazin : 2 thìa bạc. Đã ck-hôm nào qua lấy sau
5.huntra :1 đồng bạc .Đã ck-nhắn tin cho mình số đt nhé, chiều nay mình qua phía Láng Hạ có việc sẽ cầm qua cho
6.Poohnkitty _ vn :1 đồng bạc-đã ck, sẽ lấy hàng sau.
7 .Linh mèo : 4 thìa bạc-đã ck và lấy hàng
8.Minh _ Anh :1 thìa bạc ,1 đồng bạc .Đã ck-bạn pm cho mình số đt nhé.
9. Songthao (Đà Nẵng): 1 thìa bạc- đã cpn chiều qua, chị ck cho chị BBT theo số tk ở trang đầu topic đi chị nhé:p

Một số bạn gọi cho mình hỏi còn thìa và đồng bạc không, các bạn có thể pm cho mẹ BBT để hỏi và mua hàng nhé@};-

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

2. Ong Chúa : 1 đồng bạc Đã ck-lúc nào lấy hàng đây nàng hay là cpn nào?
hehe, còn khuôn trung thu chưa lấy nữa mà, lấy luôn 1 thế
có nhà Pooh cũng lấy hàng, nếu Pooh lấy trước thì gửi cho em luôn chị nhé (cả khuôn nhé :D)
nếu em lấy trước chắc lấy cho Pooh luôn :)

679
0
0

songthao

9. Songthao (Đà Nẵng): 1 thìa bạc- đã cpn chiều qua, chị ck cho chị BBT theo số tk ở trang đầu topic đi chị nhé:p
Em nhận hàng rồi chị Mit & Nem ơi. Cảm ơn chị nhiều. Hehehe

@ Mẹ BBT: thìa nhìn dễ thương lắm chị. Em nghe có thìa bạc thật thì đặt mua chứ không nghĩ đến chuyện đánh gió. Nhưng giờ thì em thấy có tác dụng khác, biết đâu làm mặt dây chuyền đeo thì hơi bị lạ hén. :x
Em sẽ chuyển khoản liền. Cảm ơn các chị. @};-

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em nhận hàng rồi chị Mit & Nem ơi. Cảm ơn chị nhiều. Hehehe

@ Mẹ BBT: thìa nhìn dễ thương lắm chị. Em nghe có thìa bạc thật thì đặt mua chứ không nghĩ đến chuyện đánh gió. Nhưng giờ thì em thấy có tác dụng khác, biết đâu làm mặt dây chuyền đeo thì hơi bị lạ hén. :x
Em sẽ chuyển khoản liền. Cảm ơn các chị. @};-
Công nhận là thìa đẹp mà đồng bạc cũng đẹp, bạc nguyên chất nên sáng và trắng lắm, ko giống bạc dổm ngoài chợ đâu hehe. Em vốn nghiện đồ bạc nên nhìn thấy bạc của mẹ BBT cũng biết là hàng "hịn" ;) Em cũng nghĩ giống chị ST là làm dây đeo thì tuyệt (cho trẻ con) vì cái thìa xinh quá là xinh@};-

2,204
1
0

Nikki

Công nhận là thìa đẹp mà đồng bạc cũng đẹp, bạc nguyên chất nên sáng và trắng lắm, ko giống bạc dổm ngoài chợ đâu hehe. Em vốn nghiện đồ bạc nên nhìn thấy bạc của mẹ BBT cũng biết là hàng "hịn" ;) Em cũng nghĩ giống chị ST là làm dây đeo thì tuyệt (cho trẻ con) vì cái thìa xinh quá là xinh@};-
Này, hôm nọ ai "phủ phui cái mồm" ý tưởng này của em nhở :-w:-w:-w

238
0
0

Minh_Anh

Mẹ Mít và Nem ơi hôm nào mình qua lấy nhé, dạo này bận quá, hôm nọ định tranh thủ qua thì bạn lại không có ở đấy

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

1.Songbien 307 :1 đồng bạc-bạn ơi bạn có lấy nữa không ko thì mình gửi lại chị BBT bán cho bạn khác.
2. Ong Chúa : 1 đồng bạc Đã ck-cho em địa chỉ em gửi cpn cho chị cho gọn đê
3.291179 : 2 đồng bạc .Đã ck-đã cpn
4.mexecuazin : 2 thìa bạc. Đã ck-hôm nào qua lấy sau
5.huntra :1 đồng bạc .Đã ck-sẽ chuyển qua sau
6.Poohnkitty _ vn :1 đồng bạc-đã ck, sẽ lấy hàng sau.
7 .Linh mèo : 4 thìa bạc-đã ck và lấy hàng
8.Minh _ Anh :1 thìa bạc ,1 đồng bạc .Đã ck-đã lấy hàng
9. Songthao (Đà Nẵng): 1 thìa bạc- đã cpn

Mọi người đến lấy hộ nốt em để còn đóng topic ạ. Cảm ơn các đồng chí:p

1,904
0
36

291179

Active Member

Cảm ơn mẹ BBT và MN em nhận được 2 đồng bạc rồi ạ, đúng là bạc rất tốt ạ, rất sáng, lại có chữ phúc ở giữa nữa . Một lần nữa cảm ơn mẹ BBT vì nói thật em cũng đã đi mua ngoài hàng 2 lần roài, nhưng mà ko phải bạc thật nên chán lém ạ.

1
0
0

topgirl1986

chị ơi cho em đăng ký 3 đồng bạc với. mai em mới chuyển khoản đc. Liệu có kịp ko ạ
Em tên Nga, ĐT: 0902031986
Đ/c: số 61, ngõ 16 Thái Hà, Đống Đa, HN
BTC nhắn tin xác nhận vào máy giúp em với, đc mai em CK luôn ạ!