18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,080
0
0
Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Xách tay được không, nhà chị metyruoi, rongviet ở gần Vũ Thạnh, chị Đn ở đầu phố Vũ Thạnh, em chọn chị nào ;)
Xách tay đc mà, itlawmss, 1 hộp nhỏ nhỏ thôi à. Chị DN là chị Đồng Nát hả ?

741
0
16
Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Danh sách đoàn Hà Nội ngủ thân mật

1. LG. 1 ng đi đúng lịch của đoàn
2.omm 1 ng đi đúng lịch của đoàn
3. Mẹ CunLinh: 1 ng chặng đi sáng 15, chặng về đúng lịch của đoàn
4, 5. Ái, Chanh phòng chung hay ở riêng phòng đây - tách ra đê
6. Mường Tè đã tự mật báo với muathu
7 + 8 . Em bé ngoan + ông xã : EBN có đký phòng với đoàn ko, hình như là
ko vì ông xã EBN làm trong nghề và gia đình ở lại đến t3
9. 10. Virgo + ông xã đi đúng lịch của đoàn : phòng riêng đúng ko Virgo
11. Ánh T&G + Gấu 2 mẹ con chung giường đi đúng lịch của đoàn
12. ty ruồi + con trai 2 mẹ con chung giường đi đúng lịch của đoàn
13. Đồng Nát 1 ng đi đúng lịch của đoàn
14. Khiêm 1 ng đi đúng lịch của đoàn
15. Rong viet 1 ng đi đúng lịch của đoàn
16. VANH 1 ng đi đúng lịch của đoàn
17+18 . Ha Poo + ong xã 1 phòng đi đúng lịch của đoàn - nhà này tách nhau ra đê
19. Haidang + con trai 1 ng đi đúng lịch theo đoàn
20. Ong chúa 1 phòng đi đúng lịch của đoàn
21. TC&T 1 phòng đi đúng lịch của đoàn
22. Halinhmy + ong xã 1 phòng đi đúng lịch của đoàn ??? - halinhmy ơi đi đc à em, mua vé chưa, chưa thì ới Ong lấy lại vé đi
23. BSH 1 ng đi đúng lịch của đoàn
24. thuyvuong + Tôm chung giường ( đi sớm 45' về muộn 45' với lịch của đoàn)
25. Tuyết Linh bạn V.Anh đi đúng lịch của đoàn
26. Loan Kem Mút đi đúng lịch của đoàn
27. Temporary_life: Xin phép ngủ lang hai đêm 15 và 16 ạ. :)

Danh sách tham gia off tối 16.03

1. LG
2. Mecunlinh
3. OMM
4. T&G + trẻ con 8 tuổi
5. ty ruồi + trẻ con 11 tuổi
6+7. EBN + An + trẻ con 3 tuổi
8+9. Aí Chanh
10+11. Hà Poo + ông xã
12+ 13. Virgo + anh Nam
14. Đồng Nát
15. Khiêm
16+17. V. Anh + 1
18. Hải Đăng + con trai
19. Rong viet
20 + 21 . Halinhmy + ông xã
22. BS H
23+24 Mường Tè + Kamibong + 2 trẻ con bé
25. Thuyvuong + 1 nhóc 6 tuổi
26. 291179 ???

27 + 28. Ong chúa : Nhà Ong 2 nhớn 2 bé
29 + 30.TC&T: Nhà TC&T 2 nhớn 2 bé nhé các chị.
31. Tuyết Linh
32. Loan KM
33. hnm
34+35+36. Haidang02 : 2 lớn + 1 bé (11 tuổi)
37. Temporary_life

2,501
0
0

Haidang02

Danh sách đoàn Hà Nội ngủ thân mật

1. LG. 1 ng đi đúng lịch của đoàn
2.omm 1 ng đi đúng lịch của đoàn
3. Mẹ CunLinh: 1 ng chặng đi sáng 15, chặng về đúng lịch của đoàn
4, 5. Ái, Chanh phòng chung hay ở riêng phòng đây - tách ra đê
6. Mường Tè đã tự mật báo với muathu
7 + 8 . Em bé ngoan + ông xã : EBN có đký phòng với đoàn ko, hình như là
ko vì ông xã EBN làm trong nghề và gia đình ở lại đến t3
9. 10. Virgo + ông xã đi đúng lịch của đoàn : phòng riêng đúng ko Virgo
11. Ánh T&G + Gấu 2 mẹ con chung giường đi đúng lịch của đoàn
12. ty ruồi + con trai 2 mẹ con chung giường đi đúng lịch của đoàn
13. Đồng Nát 1 ng đi đúng lịch của đoàn
14. Khiêm 1 ng đi đúng lịch của đoàn
15. Rong viet 1 ng đi đúng lịch của đoàn
16. VANH 1 ng đi đúng lịch của đoàn
17+18 . Ha Poo + ong xã 1 phòng đi đúng lịch của đoàn - nhà này tách nhau ra đê
19. Haidang + zai+ con trai - đi đúng lịch theo đoàn
20. Ong chúa 1 phòng đi đúng lịch của đoàn
21. TC&T 1 phòng đi đúng lịch của đoàn
22. Halinhmy + ong xã 1 phòng đi đúng lịch của đoàn ??? - halinhmy ơi đi đc à em, mua vé chưa, chưa thì ới Ong lấy lại vé đi
23. BSH 1 ng đi đúng lịch của đoàn
24. thuyvuong + Tôm chung giường ( đi sớm 45' về muộn 45' với lịch của đoàn)
25. Tuyết Linh bạn V.Anh đi đúng lịch của đoàn
26. Loan Kem Mút đi đúng lịch của đoàn

Danh sách tham gia off tối 16.03

1. LG
2. Mecunlinh
3. OMM
4. T&G + trẻ con 8 tuổi
5. ty ruồi + trẻ con 11 tuổi
6+7. EBN + An + trẻ con 3 tuổi
8+9. Aí Chanh
10+11. Hà Poo + ông xã
12+ 13. Virgo + anh Nam
14. Đồng Nát
15. Khiêm
16+17. V. Anh + 1
18. Hải Đăng + con trai
19. Rong viet
20 + 21 . Halinhmy + ông xã
22. BS H
23+24 Mường Tè + Kamibong + 2 trẻ con bé
25. Thuyvuong + 1 nhóc 6 tuổi
26. 291179 ???

27 + 28. Ong chúa : Nhà Ong 2 nhớn 2 bé
29 + 30.TC&T: Nhà TC&T 2 nhớn 2 bé nhé các chị.
31. Tuyết Linh
32. Loan KM
33. hnm
34+35+36. Haidang02 : 2 lớn + 1 bé (11 tuổi)
37. Temporary_life

454
0
0

V.Anh

V.Anh + 1 là Tuyết Linh phía dưới rồi ạ -> V.Anh + O
:D

510
0
0

MeLuti

Ghen ăn tức ở với mọi người quá,

Đã thế có đứa nó còn viết thư kể rất là hào hứng với mình,

huhu

2,801
0
0

muathu

Em hôm nay đi cấy mới về đến nhà nên vẫn chưa trả lời tin nhắn đến chị Mecunlinh và nhiệm vụ chị AL&ML giao, dạo này em hay đi cấy đi cày nhà mình cần gì gấp cứ dây thép cho mesubim giúp em, vì đợt này các sếp huyện ủy Hiệp Đức là người quen của Subim mà nên nàng ấy chỉ cần ho là các bác đã nhiệt tình giúp đỡ ạ, sáng mai em sẽ gửi giấy cho bác Triệu, hỏi vụ thuốc xổ giun và ghé chỗ khách sạn cùng nhà hàng tổ chức sinh nhật, em xin hứa :D

1,669
0
0

mesubim

Em hôm nay đi cấy mới về đến nhà nên vẫn chưa trả lời tin nhắn đến chị Mecunlinh và nhiệm vụ chị AL&ML giao, dạo này em hay đi cấy đi cày nhà mình cần gì gấp cứ dây thép cho mesubim giúp em, vì đợt này các sếp huyện ủy Hiệp Đức là người quen của Subim mà nên nàng ấy chỉ cần ho là các bác đã nhiệt tình giúp đỡ ạ, sáng mai em sẽ gửi giấy cho bác Triệu, hỏi vụ thuốc xổ giun và ghé chỗ khách sạn cùng nhà hàng tổ chức sinh nhật, em xin hứa :D
Tôi quen hồi nào đấy bà muathu, tôi cũng như bà thôi có hơn là quen được cái số điện thoại trước bà, dạo này có vẻ thoáng cái vụ "người quen" nhỉ :))

2,501
0
0

Haidang02

OMM ơi, vé của cu Đăng em gửi cho chị chưa ấy nhỉ ? Hay em cứ in ra cả nhé, đằng nào chị em mình chẳng gặp nhau trước khi lên máy bay.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

OMM ơi, vé của cu Đăng em gửi cho chị chưa ấy nhỉ ? Hay em cứ in ra cả nhé, đằng nào chị em mình chẳng gặp nhau trước khi lên máy bay.
Vầng em sẽ in hết ra, chị cứ yên tâm. Chị nhớ mang CMT của chị và Giấy khai sinh của cu Đăng nhé, năm trước SN CSTT nhà mình mấy nhóc quên GKS rồi đấy.

1,517
0
0

Mehuungo

Cả nhà ơi , tớ vợt nốt cái vé rẻ của nhà Ong rồi, giờ xin đăng ký 1 chân ngủ thân mật nhé.

Có ai đi xe buýt với mình ra sân bay cho vui ko nào? Đi từ Gia lâm

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Cả nhà ơi , tớ vợt nốt cái vé rẻ của nhà Ong rồi, giờ xin đăng ký 1 chân ngủ thân mật nhé.

Su ơi cần vác gì ở Hà Nội vào thì ới mẹ Ngộ nhé
thừa 20kg hành lý ký gửi
Chiều ra cũng thế, hay là buôn bánh đi Su ơi?

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Em đi chết đây, choáng quá choáng quá rồi. ĐN ko sập mới là lạ.
Chị Ngọ ơi vui quá là vui

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,501
0
0

Haidang02

Ðề: Trả lời: Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Su ơi cần vác gì ở Hà Nội vào thì ới mẹ Ngộ nhé
thừa 20kg hành lý ký gửi
Chiều ra cũng thế, hay là buôn bánh đi Su ơi?
Thế chị mang ít kẹo lạc Thái Bình vào làm quà cho Đà nẵng nhé Ong nhé, mẹ Ngộ nhé ... À, các mẹ nhà Hoa đi nhớ mang theo ít hạt hoa có gì còn chia nhau, hihi

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trả lời: Ðề: 18.03.2013 – SINH NHẬT YÊU THƯƠNG – Website tròn 04 tuổi , hội tụ liên miền tại Đà Nẵng.

Thế chị mang ít kẹo lạc Thái Bình vào làm quà cho Đà nẵng nhé Ong nhé, mẹ Ngộ nhé ... À, các mẹ nhà Hoa đi nhớ mang theo ít hạt hoa có gì còn chia nhau, hihi
he hêm đang định hỏi c Thái Bình có đặc sản gì ko đấy.

@TC&T nợ chị vụ gì chưa trả thì trR sớm đi

1,517
0
0

Mehuungo

ok chị, hạt hoa thì để em xem có hạt gì em mang đi cho chị nhé. Dạo này em lơ là vụ cây cối nên ko để ý còn hạt gì trong tủ lạnh nữa.

1,517
0
0

Mehuungo

Em đi chết đây, choáng quá choáng quá rồi. ĐN ko sập mới là lạ.
Chị Ngọ ơi vui quá là vui
Vui quá nói nhịu cả nick của người ta à.

Lần này được bóc tem cái áo đồng phục mua từ rất lâu rồi mà chưa có dịp mặc. Mỗi tội ko hiểu còn vừa ko hí hí...

CHiều ra HN buôn gì đi Su nhỉ?

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Tình hình rất chi tình hình: Đoàn HN đi rất đông, oanh tạc cũng khủng. Bác Trg ban ACNM cùng phó ban và các em thư ký chân dài lên ngay kế hoạch.
Bác lên thật cụ thể từ 18g ngày 15.03 cho đến 13g ngày 17.03 bao gồm
- Lên MB ăn nhẹ gì (cơm nắm của ai đó ....)----> yêu cầu mặc đồng phục ( ai đi từ chỗ làm thì nhớ mang theo vào wc thay)
- Xuống SB đi bằng phương tiện gì về ks, sau khi thay áo đồng phục ,đi ăn ở đâu, a bc ở đâu....
- Sáng hôm sau cho đến tối theo chương trình định sẵn của đoàn.
- Tối khuya thì lại nhậu ở đâu....
- Sáng 17 ăn sáng ở đâu, trưa ở đâu, cafe ở đâu....

Đề cử ra kế toán và "ng đi chợ" với tiêu chí Ngon bổ rẻ, trong thời điểm kinh tế còn khó khăn.

Xong hết thì bác đưa lên bà con ngắm còn thêm vào bớt ra để chương trình của chúng mình ko phí phạm một giây phút ACNM nào.

Ngoài ra bác còn phải đề xuất ý kiến ACNM cho hội trẻ con trong thời gian từ 8g sáng đến chiều . Yêu cầu phụ huynh học sinh cho các con ngủ trưa đủ 3 tiếng.

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Vui quá nói nhịu cả nick của người ta à.

Lần này được bóc tem cái áo đồng phục mua từ rất lâu rồi mà chưa có dịp mặc. Mỗi tội ko hiểu còn vừa ko hí hí...

CHiều ra HN buôn gì đi Su nhỉ?
cuối cùng em không cướp được vé của chị. bùn ơi là bùn. Tức mình đi đặt vé rồi. hi hi

741
0
0

TC&T

@TC&T nợ chị vụ gì chưa trả thì trR sớm đi[/QUOTE]

Vâng ạ. Hôm nọ em đã đi thị sát rồi nhưng vẫn chưa làm báo cáo gửi chị. Em sẽ làm ngay ạ.

1,416
0
36

MomMi

Active Member

à quên, BTC cho em đăng ký 2 suất ngủ thân mật với nhé (1 nam 1 nữ) he he. em đi vào cùng chuyến 18g30 - vietjet air với cả nhà ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.