(27.04 - 27.05) Thạch đen sương sáo, thạch trắng Konnyaku Singapore và me sấy ĐỢT 2 - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: (27.04 - 27.05) Thạch đen sương sáo, thạch trắng Konnyaku Singapore và me sấy ĐỢT 2 - 100% lãi ủng hộ quỹ

Em ghim Rùa đấy nhá, cắt thạch, ko cho DD ăn cái "đen xì kinh tởm" ý nữa

Em tổng kết topic ạ

Tổng cộng hàng đã được "xử lý" bởi các mẹ đảm đang khéo léo của CSTT là 535 đen, 346 trắng và 30 gói me sấy. Tổng thu: 12.672.000, tổng chi (tiền mua hàng và chuyển hàng ra HN) là 8.594.000, góp quỹ 3.738.000.

Sẽ mở đợt 3 vào tuần sau và kèm thêm cả bột nếp, bột gạo tẻ CSTT được chọn lọc và xay mịn, sẵn sàng để làm bánh dày giò, bánh trôi chay cũng như cháo sườn, bánh đúc mặn, bánh rán :p

Cảm ơn sự ủng hộ của cả nhà :cstt01:

Số tiền đã được nhận tại đây. Xin cảm ơn Khai Tâm và Anatomysu @};- Xin cảm ơn sự ủng hộ của các bố các mẹ @};-

E

Sẽ mở đợt 3 vào tuần sau và kèm thêm cả bột nếp, bột gạo tẻ CSTT được chọn lọc và xay mịn, sẵn sàng để làm bánh dày giò, bánh trôi chay cũng như cháo sườn, bánh đúc mặn, bánh rán :p

Cảm ơn sự ủng hộ của cả nhà :cstt01:
Èo ôi có vụ này nghe hấp dẫn nhỉ. @};-

2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: (27.04 - 27.05) Thạch đen sương sáo, thạch trắng Konnyaku Singapore và me sấy ĐỢT 2 - 100% lãi ủng hộ quỹ

Èo ôi có vụ này nghe hấp dẫn nhỉ. @};-
Còn phải bàn ;) Mỗi lần nghe anatomysu liệt kê mấy món trên là em lại phải đứng lên làm ít nhất 1 trong số đó :">

184
0
0

tomiu

Ôi, nhà e hết món thạch đen rùi. Mà lại đang nghiện món đó quá đi mất, hehe. Chuẩn bị tinh thần đăng ký thôi.

1,961
0
0

anatomysu

Còn phải bàn ;) Mỗi lần nghe anatomysu liệt kê mấy món trên là em lại phải đứng lên làm ít nhất 1 trong số đó :">
Thế ảnh đâu, vẫn nợ em nhé :p

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Vy ơi, đầu cầu của chị đã nhận thanh toán và giao gần xong hàng, còn của mỗi chị Maica, chắc chị ấy chưa nhờ người đến lấy được nhưng vì đã thanh toán rồi nên coi như hết, chị cứ cầm hàng giúp chị ấy thôi nhé.

Chị đã nhận thanh toán nốt của các mẹ sau và CK cho em. Em check giúp chị nhé:
- Nhimto: 500k
- keocoixinh: 60k
- ketcon: 180k
- Rainbroad: 60k

Tổng cộng: 800k

Cám ơn cả nhà mình. Báo cáo xong nhiệm vụ ạ :D :-*

816
0
16

Linh mèo

Member

Các đầu cầu giúp em thống kê lại ai chưa lấy hàng nhé. Lần sau em hứa sẽ ko thu tiền mặt nữa, vất vả cho đầu cầu mà cũng mệt cho em phải ghi nhớ lắt nhắt.
đẦU cầu của tớ còn mẹ namgiang và songbien he he, ko biết báo cho các bác ý kiểu gì nữa :p (các bác ý thanh toán chưa ý nhỉ, thanh toán rồi thì để tớ mang về chén hộ he he)

1,961
0
0

anatomysu

Chị namgiang thì đã thanh toán ạ, còn chị songbien thì chưa. Thế chị linhmeo lấy luôn phần songbien đi cho gọn :D

1,961
0
0

anatomysu

Cám ơn cả nhà mình. Báo cáo xong nhiệm vụ ạ :D :-*
Ôi bầu xong nhiệm vụ thật là nhẹ nhàng nhỉ :p. Yêu chị bầu quá :-*

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Ôi bầu xong nhiệm vụ thật là nhẹ nhàng nhỉ :p. Yêu chị bầu quá :-*
Có nhiệm vụ mới thì lại giao nhé, trừ tuần sau giúp chị thôi vì chị đi công tác :) :-*

2,651
0
0

Khai Tâm

Topic đã được tổng kết rồi ạ. Việc giao nhận hàng của topic này cũng đã ổn, nhờ CSTT_Gây Quỹ đóng topic lại giúp. @};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.