28.11.2010 – CSTT tham gia Hội chợ từ thiện của CLB Phụ nữ Quốc tế Hà nội (HIWC Charity Bazaar 2010)

1,416
0
36

MomMi

Active Member
Ðề: 28.11.2010 – CSTT tham gia Hội chợ từ thiện của CLB Phụ nữ Quốc tế Hà nội (HIWC Charity Bazaar 2010)

@mecunlinh: chị ơi thế em đăng ký bên trên là em sẽ đi buổi sáng đúng không chị? mà hôm qua em nhắn tin cho bác, không biết bác có nhận được không? đăng ký chiều thứ 7 ra nhận bàn ghế, nhưng có bạn nhận rồi thì thôi vậy ạ, em đi buổi sáng Chủ nhật bác nhé( bán hàng ạ). tks. chị

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: 28.11.2010 – CSTT tham gia Hội chợ từ thiện của CLB Phụ nữ Quốc tế Hà nội (HIWC Charity Bazaar 2010)

Em đăng ký tham gia từ 8h tới 15h chiều chủ nhật nhé! Vì tối chủ nhật em lại phải đi làm, hic.

1,014
0
0

Em bé ngoan

Em gửi món vải áo dài Sài Gòn để gian hàng mình bán được không ạ? Chiều hôm đó em lại có lớp dạy trang điểm, báo nghỉ 2 tuần rồi nên tuần này ko nghỉ được nữa.
Vậy em đăng ký chân lon ton vào buổi sáng (nếu vẫn còn thiếu người) các bác nhé!

872
0
0

kelly

Có chân nào giành cho người già cho chị đăng ký 1 chân nhé, cả thứ 7 và chủ nhật đều được.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Chị, đi cùng e cho vui. Chị e mình tranh thủ buôn cây :)

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Em cũng đăng ký tham gia cả ngày thứ 7 và Chủ nhật nhé, nếu có việc gì cần chân tay to thì báo em với nhé để em lôi quả cửu vạn nhà em đi.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chốt nhé :

* Thứ 7 ngày 27.11 từ 16.00g . Ngày này ko cần vé vào cửa ( Nhận gian hàng, bàn ghế, xem có khăn trải bàn ko, treo phông)
- Halinhmy : cho chị số ĐT
- Ong Chúa
- Chíc Chíc ( cửu vạn nhà em hơi bị được )

* Chủ nhật 28.11 từ 7.00g-12.00g ( Giờ này cần volunteer pass + vé vào cửa. Mình đã có 2 vé free, cho 2 cô em út nhé, 2 chị già sẽ mua vé )
- mecunlinh
- OMM
- Xề
- hienvth

* Chủ nhật từ 12.00g-16.00g
- BODUA
- mequoctrung
- tomiu

Danh sách trên là những mẹ phải đến đúng giờ và đảm bảo giờ giấc. Ngoài ra welcome tất cả các bố, các mẹ đến tham gia bán hàng, phát tờ rơi và cùng buôn dưa. Có các mẹ đến thay phiên thì các bác trên mới có thể lượn ngắm nghía xung quanh 1 tý cho bõ tiền vé 100k :D

Chú ý : đến gần 10.00g là giờ mở cửa HC mới có quầy bán vé tại đó nên nếu ai đến đc trước 9.30g thì nhắn mình mua hộ vé trước và đưa cho volunteer pass.

@ MomMi : nếu em đến trước 9.30g thì đọc nhắn nhủ trên nhé. Chị đã nhận đc pm của em nhưng sợ gạo nặng, vận chuyển khó và ng mua cũng ngại xách
@ Em bé ngoan : em cứ gửi vải nhé. Nhớ cho chị giá cả.
@ La mo : cần mua vé trước hộ em ko
@ Kelly : bác còn trẻ chán, bác làm chân tiếp thị bánh của hội bánh HN thì em chả đủ bánh mà bán
@ OMM : em cho cái sơ đồ HC lên hộ chị với, để mọi ng tìm đường cho dễ

1,416
0
36

MomMi

Active Member

@mecunlinh: túi 2kg thì có dễ xách không chị nhỉ? em cũng nghĩ đến chuyện là nặng nên mọi người ngại, nhưng cái này trả lại được nên bán được bao nhiêu thì bán chị ạ. Nếu túi 2kg thì chắc cho được vào túi xách có logo của mình không chị?
em đến trước 9g30 chị ạ. mua giúp em vé nhé. tks. chị

1,014
0
0

Em bé ngoan

@mẹ Xề: bà mua thêm vài cái móc dính nhé.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mommi ơi loại hàng bán là phải đăng kí trước với BTC HIWC rồi, ko biết bán thêm loại khác có ok ko. Cái này cần hỏi lại chị Hà nhỉ. Túi chuối Xề mua là loại nhỏ thôi chắc ko đủ chắc để đựng gạo, nếu bán đc gạo thì e cần hỏi lại Xề vụ này .

T7 mà treo phông luôn thì 3 bạn hôm đó cần lấy phông từ Nát or MeBive.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,416
0
36

MomMi

Active Member

Mommi ơi loại hàng bán là phải đăng kí trước với BTC HIWC rồi, ko biết bán thêm loại khác có ok ko. Cái này cần hỏi lại chị Hà nhỉ. Túi chuối Xề mua là loại nhỏ thôi chắc ko đủ chắc để đựng gạo, nếu bán đc gạo thì e cần hỏi lại Xề vụ này .

chị Hà và em Xề cho ý kiến ạ.

346
0
0

meBive

Em không thấy anh Nát í ới gì em vụ phông bạt
Nếu cần hỗ trợ vụ phông bạt thì em có thể lấy vào chiều thứ 6, sáng thứ 7 em khuân lên Vincom rồi các chị qua lấy đi treo nhé
Hoặc thế nào tiện hơn các chị cho em biết ạ

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Bive lo giúp chị vụ phông đi, Nát chắc còn mải đi làm anh hùng Núp rồi :( .

Đây là sơ đồ đến địa điểm HC ạ, gửi cả nhà mìn xem:

[/IMG]​

346
0
0

meBive

Bive lo giúp chị vụ phông đi, Nát chắc còn mải đi làm anh hùng Núp rồi :( .
Chị ơi em sẵn sàng thôi ạ nhưng vứn đề là em không biết làm market thế nào để gửi cho họ in, em lon ton đc mỗi vụ đi lấy bạt thôi chị

700
0
16

halinhmy

Member

Chốt nhé :

* Thứ 7 ngày 27.11 từ 16.00g . Ngày này ko cần vé vào cửa ( Nhận gian hàng, bàn ghế, xem có khăn trải bàn ko, treo phông)
- Halinhmy : cho chị số ĐT

Chị ơi em đã PM số ĐT hôm kia rồi, chị check lại giúp em nhé, em sẽ nhắn tin cho chị luôn đây ạ.

700
0
16

halinhmy

Member

Đã xong mẫu tkế tờ rơi và em đã gửi lại cho mọi người rồi. Ai đã nhận được thì báo và check lại giúp em với ạ. Một số đ/c mail bị trả lại ạ.

2
0
0

vi1thegioingaymai

e là sinh viên và rất muốn tham gia. mới vào CSTT nên chưa hoạt động đc gì. Vì mới nên chưa quen ai nên mong mọi người giúp e,, không e đến đấy lại bơ vơ đứng 1 mình chả biết làm gì.e xin đăng kí tham gia chủ nhật cả ngày luôn đc k ạ

122
0
0

Nhân Ái

Chiều thứ bẩy VC Chanh sẽ đến chuẩn bị cùng mọi người.
Bive làm phông xong thì gọi chị Chanh "xe thồ" đến HC cho.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

e là sinh viên và rất muốn tham gia. mới vào CSTT nên chưa hoạt động đc gì. Vì mới nên chưa quen ai nên mong mọi người giúp e,, không e đến đấy lại bơ vơ đứng 1 mình chả biết làm gì.e xin đăng kí tham gia chủ nhật cả ngày luôn đc k ạ
Em cứ tìm băng rôn CSTT, đến đấy cứ tìm chị Xề đảm bảo ko bao giờ cảm thấy bơ vơ đâu em.

1
0
0

misschicken

em mới vào diễn đàn. e đăng kí chân phát tờ rơi ạ