Bếp ngọt Sài Gòn (Tầng 1)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,961
0
0

anatomysu

Ðề: Bếp ngọt Sài Gòn

Huhuhuhu, em thích cái lọ, nắp kín ko cho em xin với. Metro có bán mật ong của Horeca, nhãn hàng Metro, lọ to nhìn cũng đẹp. Ai thử đê :p

Bữa nào ọp nhà Chép phá tung hết, lục đồ đi cả nhà :D

1,961
0
0

anatomysu

@Chị ThoBB: Đưa link hẻm được đâu, hẹn mai Yahoo IM nhé :p

123
0
0

ThoBB

May mà có 1 buổi chiều để 888 thế mà hình như các nàng này vẫn chưa nói hết các vấn đề thời sự nóng hổi thì phải. Có cần mật ong tràm không _ hơi đắng nhé - thì ghé chị cho

1,961
0
0

anatomysu

May mà có 1 buổi chiều để 888 thế mà hình như các nàng này vẫn chưa nói hết các vấn đề thời sự nóng hổi thì phải. Có cần mật ong tràm không _ hơi đắng nhé - thì ghé chị cho
Chị nhắm là mật nhà chị đủ cho cả nhà này ko, mỗi người chìa lọ chừng 200g à :p...

Chị thông cảm vụ 8, lâu lắm ko có đầy đủ như này, dễ phải vài tháng nhở :p

123
0
0

ThoBB

Chị nhắm là mật nhà chị đủ cho cả nhà này ko, mỗi người chìa lọ chừng 200g à :p...

Ac, không đủ thì lấy mật chị. Chị cũng thuộc loại to gan lớn mật lắm

806
1
0

meduydu

Uhmmmm lâu rồi Vy ha. Hôm nay chị nhớ mụ Giang ghê á :-*:-*:-*
Hổm rày chị bị tái nghiện CSTT, 8888 quá thể.
@Thỏ BB: Em thích giọng văn hùng hồn của chị, thế mới biết phụ nữ chỉ bị già khi coi CMND thôi chị nhỉ :):)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
993
0
0

Cá Chép

@Cả nhà ui: lần sau off em sẽ mang dâng mỗi bác 1 lọ be bé (hy vọng là kín - vì có ron cu sao :p), chứ các bác chỉ đến cướp hàng thì em ứ chịu (phải cướp như vụ Thỏ&Sóc kể em mới khoái :grin:)

123
0
0

ThoBB

Bác bác, em ko lấy mật ong...xin xếp hàng lấy mật thỏ...khửa khửa ;))
Mật thỏ thì phải lấy số chứ hàng xếp dài dài kìa :D

@Ana : hèn gì tối qua chị đọc cái tin của em mà không hiểu chi mô
@meduydu: sợ biết tuổi cho nên chị giấu mất tiêu cái CMND rồi

642
0
0

osaka_vietnam

Ơ nhà mình sang nhà kia 888 chứ sao chui hết vào bếp 888 thế này :D.

Nhắn em Nik: Hôm nay con bác ốm nên bác ở nhà, em đừng ghé cty bác nhá. Tuần sau em nhá ;)!

642
0
0

osaka_vietnam

Ơ nhà mình sang nhà kia 888 chứ sao chui hết vào bếp 888 thế này :D.

Nhắn em Nik: Hôm nay con bác ốm nên bác ở nhà, em đừng ghé cty bác nhá. Tuần sau em nhá ;)!

993
0
0

Cá Chép

Chép mang miếng bánh dang dở vào bếp cho đúng...tiêu chí nghen :p

720
0
0

chuột đồng

Nhà mình dạo này vui quá, chuyện cái lọ, chuyện mật ong mật thỏ cũng rôm rã cả làng :D :D

635
0
0

Họa sĩ nghèo

@Cả nhà ui: lần sau off em sẽ mang dâng mỗi bác 1 lọ be bé (hy vọng là kín - vì có ron cu sao :p), chứ các bác chỉ đến cướp hàng thì em ứ chịu (phải cướp như vụ Thỏ&Sóc kể em mới khoái :grin:)
Chép: em cũng thích cái vụ cướp đó :D:D:D

506
0
0

Tho & Soc

Á, máu máu :D. Ngày mai sẽ có mặt vào buổi sáng, nhớ xin mật ong ở nhà Chuột cho đủ bộ nghen :p
"Bonus" cái lọ ;)

Chép ơi, cảm ơn Chép nhiều nhiều đã cho em mấy quả chanh & cái lọ nữa nhá, em vừa phi lên văn phòng là mở nắp ra thử ngay, nghe cái BỤP phát, em biết đúng hàng em mơ ước:D

Mà sao cái lọ Chép cho em k có cộng dây đỏ đỏ vàng vàng cột ở cổ chai vậy:-w

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
506
0
0

Tho & Soc

Khiếp, hôm nay em cũng ghé tận ổ mà cấm cửa ko cho em vào nhà, sợ em báo công an bà mẹ mìn...Em cũng thik lọ...cũng thik chanh vàng...cũng thik con Chép mấy kg...keke
:laughing:cười chết cái vụ "mẹ mìn" nik kể, nghe sao mà Chép con bị Chép mẹ "ngược đãi" thế hỏng bít:D

506
0
0

Tho & Soc

@Thỏ&Sóc: chị chị...đủi bả đi...em sang xem hàng ứng cử...em ko nhuộm tóc hàng tháng đâu, 6 tháng em mới nhuộm 1 lần. Con em chưa có nên chưa đám cưới được, em ko có quê nên cũng ko xin về quê đâu...mà túm lại là em ko quá đáng như bác OV tả, em chỉ xin 1 góc nhỏ nhoi kế bên ông chủ =))
Ê Ê, cái vụ mà "ngày làm osin, đêm đòi hí hí ông chủ" là hỏng chịu đâu à nghen! Chít liền:D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.