Cảm xúc Sắc Thu Hà Nội - Offline gia đình CSTT 26.09.2009

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Ðề: Cảm xúc Sắc Thu Hà Nội - Offline gia đình CSTT 26.09.2009

Oai choài, thì ra là thế...có thế chứ, Cuội mải ngắm chị Hằng thì làm giề có ảnh đẹp thế. Em cũng là fan hâm mộ của Bảo Bừa Nát Cam, nhứt là anh Bảo, he he...ai có ảnh của em tạo dáng bên Xác ướp Bảo thì post lên cho em nhé.:-*

Nói đến gian hàng nhận đồ từ thiện của em, hớ hớ, sau khi nhận hàng, có mấy Nhí CSTT mon men đến lục đồ chơi ra chơi, em bảo: COn ơi, đây là đồ gửi cho các bạn nghèo, không phải của chúng mình đâu >>> Con trả lời tỉnh qoeo: con cũng nghèo mà...Thế là cô bảo: nhưng các bạn ý nghèo hơn mình >>> Con là nghèo nhất rồi >>> Cô mất điện luôn:">
Nhắc đến đồ quyên góp được, nó vẫn ở nhà tớ, giờ tớ chuyển cho ai đây cô ơi?[/QUOTE]

chị ơi, nhờ chị cất kho giúp em, những cái này người ủng hộ không có địa chỉ cụ thể cho trường hợp nào, nên chắc để dành cho chuyến đi xa từ thiện của Quý 4 chị nhỉ hiiiiiiiiiiiiiiiii(tại nhiều đồ quá, mà iem k trở về được:-*:p) em cảm ơn chị.:x

1,849
0
0

BB&C

chị ơi, nhờ chị cất kho giúp em, những cái này người ủng hộ không có địa chỉ cụ thể cho trường hợp nào, nên chắc để dành cho chuyến đi xa từ thiện của Quý 4 chị nhỉ hiiiiiiiiiiiiiiiii(tại nhiều đồ quá, mà iem k trở về được:-*:p) em cảm ơn chị.:x

OK em ơi, chị sẽ cất thật kỹ.

1,849
0
0

BB&C

Cô váy tím xinh đẹp đó là ai đấy ạ ???

Hôm nay biết mặt bao người "quen" @};-, nhất là mấy người cùng hội buôn ... chic chic xinh tươi, chị haidang (hơi đẹp quá đấy @};-), bibixi (giống nàng Trương Mạn Ngọc), Cam thì giống một nàng hoa hậu thời cấp 3 (hic, ko biết có họ hàng gì ko đây).

Chị Hằng chú Cuội: "thị mẹt" nhỏ nhà này đã trở thành fan rồi. Cháu cứ đòi xem ảnh suốt, kêu "Hắng, Quấy" (cháu nói giọng Hà tịnh :D). Lúc đầu cháu gọi chị Hằng là Barbie :).

Cám ơn cả nhà đã chia sẻ @};-
Chị zoe làm em cứ đi tìm xem Trương Mạn Ngọc là ai, hihi, ngượng chít.

2
0
0

Mẹ Bơ

Chào cả nhà!
Là thành viên mới của CSTT, em mong được cùng cả nhà đóng góp một phần nhỏ bé của mình cho các bé gặp hoàn cảnh khó khăn. Hôm thứ 7 không tham gia được cùng cả nhà em tiếc quá. Hy vọng cả nhà tạo điều kiện cho em nhé!
(Đăng ký User mấy hôm rồi mà chưa vào được, may nhờ Mẹ Sóng báo hộ bác Admin, giờ thì ngon rồi! Tnks Mẹ Sóng nhé!)

631
0
0

Aslan

Em thấy Mít & Nem với BB&C đến chơi HP bảo chôm chôm là của Aslan, em sợ quá phải chạy ngay vào đính chính. Chôm chôm là của SG gửi tặng ạ, Aslan chỉ vận chuyển thôi. Quà của Aslan là chai rượu Smirnoff 3 lít cơ nhưng khi mang đến CTB bảo không đc, để mang đấu giá nên cuối cùng Aslan chẳng có quà gì gửi off cả, đang xấu hổ chẳng dám vào nữa thì bị Mít Nem ném lên thế này:(:)(:)(:)(:)(:)(( Mít Nem nhớ chị nhá.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em thấy Mít & Nem với BB&C đến chơi HP bảo chôm chôm là của Aslan, em sợ quá phải chạy ngay vào đính chính. Chôm chôm là của SG gửi tặng ạ, Aslan chỉ vận chuyển thôi. Quà của Aslan là chai rượu Smirnoff 3 lít cơ nhưng khi mang đến CTB bảo không đc, để mang đấu giá nên cuối cùng Aslan chẳng có quà gì gửi off cả, đang xấu hổ chẳng dám vào nữa thì bị Mít Nem ném lên thế này:(:)(:)(:)(:)(:)(( Mít Nem nhớ chị nhá.
Thì em thấy chị pot hôm nọ là gửi đồ mà, nên em cứ nghĩ là chị gửi, vì ăn xong thấy thùng ghi tên chị LG mà hôm nọ chính chị chả cười lăn cười bò ra trêu bác LG là chị gửi 2 thùng cho gọn? Em chân thành gửi lời xin lỗi các mẹ SG (đặc biệt là bạn Sao mai) và chị A sờ lan ạ:p

Cảm ơn nhà SG đã cho chúng em được ăn chôm chôm ngon ạ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Sếu chính là cô bé may mắn được nhận chiếc bánh có kẹo của cô Khai Tâm :x:cstt07:

Còn Dim là cậu bé thấy số mình rất ....... đen đủi, tự nhận con đã nuốt chiếc bánh có kẹo vào bụng rồi ... để được nhận phần thưởng. Sau đó mẹ thấy con chui vào phông để trốn vì ngượng :cstt07::cstt01:
Ôi, làm em cứ đi tìm mãi cậu bé vừa bảo "bánh của cháu có kẹo" đi đâu? Hihi, hoá ra là Dim nhà chị ạ:p:D:D

84
0
0

Mẹ tiểu xu

@291179 : càng ngày càng xinh , nhóc nhà chị cũng kháu ghê ta
@ Mít nhợn : tình yêu ơi , chị hát hay quá :D Lại còn xinh nữa . Bao nhiêu anh cứ tiếc ngẩn ngơ
@ ALMN : Chị Loan iu vấu , chị Loan xynh đẹp . Hic , cái SIM của Em bị cháy :D Chỉ nghe , nhận tn chứ không tài nào alô hay nt được - đểu thế chứ lị, mãi trưa nay tan học về mới ra làm lại SIM nên không trả lời Chị .
Hic , mệt chứ :D 2 cái chân Em mỏi nhừ vì tàu lượn + dép cao . Giống Chị thoai . Vì Em tăm tia thấy quả chị bỏ dép đi chân đất 1 lát mừ :D
Cảm ơn chị già già xinh xinh đẹp đẹp và tốt tính nhé
@ quên mất chị Cam nữa :D Duyên dáng vô cùng hĩ hĩ

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ngồi thiền hóng hớt topic này suốt cuối tuần qua, thấy mọi người cảm ơn bánh choux, thấy xấu hổ quá vì mình không phải nhúng tay vào làm gì cả. Cảm ơn đến mẹ Tin (thuyvuong) và em Lá Mơ (Jigme_Lahmo) đã giúp vụ choux tráng miệng này :x :x :x Cảm ơn sự nhiệt tình của hội bánh Ngọt Ngào CSTT đầu cầu Hà Nội @};- :cstt01:

Chị bê đĩa bánh mời chi Loan Sếu Bờm nói là bánh của Rùa. Chị ấy cứ tròn xoe mắt mà hỏi ở từ Nhật gửi về á và ăn ngon lành. Từ Nhật về chắc ngon hơn từ VN đấy Rùa ạ
Cảm ơn Rùa nhé :x
Lúc em bê đĩa bánh ra, thấy có mấy mẹ bảo là: "Khai Tâm ở Nhật gửi bánh về đấy! Của 1 đồng, công 1 nén". Vì là bánh của KT nên thấy ai ăn cũng rất ngon lành, hihi. Cám ơn chị vì ý tưởng tuyệt vời này, thực tình em & mẹ Tin cũng rất muốn làm bánh mời mọi người nhưng chưa có dịp, nên lần này nhờ ý tưởng của chị nên có bánh mời mọi người, chẳng biết nói gì, chỉ thấy đến giờ vẫn còn vui lắm lắm! :x:x:x@};-@};-@};-@};-

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em có "hàng độc" nên em găm hàng, giờ mới tung ra nhá!:p:p:>B-)

Hãy đến với CSTT chúng tôi này:

Trước tiên là Tứ đại "eo gi" của CSTT theo lời của chị LG này:

Chị MinhMinh HP với bài hát cực kỳ sâu lắng& giọng hát truyền cảm làm bao người ngất ngây này:

Bé Nghé - F1 yêu thương của CSTT này:

Còn đây là bàn tiệc mời các bố, mẹ ko tới off được này:

Bàn của CSTT HP này:

Tạm thời thế đã, giờ em đi học, tối về phục vụ các bác tiếp, hehe.:p:pB-)B-)

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Nhắc đến đồ quyên góp được, nó vẫn ở nhà tớ, giờ tớ chuyển cho ai đây cô ơi?
Ôi giời ơi mấy cô nàng này...:x
Quyên góp cho Trung thu tức là sẽ mang tặng các bé ở K2 và lao. Có những đồ ko tiện mang thì mới chuyển dành cuối năm
BB&C liên lạc với Hà mecunlinh nhé . Cảm ơn hai em nhiều nhiều.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Em có "hàng độc" nên em găm hàng, giờ mới tung ra nhá!:p:p:>B-)

Tạm thời thế đã, giờ em đi học, tối về phục vụ các bác tiếp, hehe.:p:pB-)B-)

Hàng độc thật đấy em ơi. :-*:-*:-*

18
0
0

meo_uot

Chỉ xem ảnh cũng cảm nhận được không khí ấm áp và nhộn nhịp của buổi off. BTC hẳn đã hết sức vất vả để có buổi off hoành tráng và thành công này. Xin tặng mọi người @};-

Nhà Pond sướng nhé, ghen tỵ quá, bao giờ mình mới có cơ hội như thế nhỉ.

199
0
0

huyenlinh

Báo cáo cả nhà.! Bạn mặc áo đen đang bế Nghé là Hương Giang - Hiện đang làm tại báo GĐXH.
Lúc đó Nghé cứ khóc, cô Giang thì cũng đang có em bé nên cũng muốn cho Nghé Ti. Cô Giang vừa ru vừa dọa yêu con thế này:
- À ơi.... ừ ngoan nào.... Ti nào. ừ ừ không ti là Mẹ cho các chú ấy ti mất bây giờ.
Nát - Ninh đang hỏi mẹ cháu, xem ý cháu quyết đinh thế nào??? Vì các chú đợi lâu quá rồi. :D
Chết cười với Anh!:D:cstt09:

360
0
0

tminh's mum

@ anh Nát: TM nhà em hâm mộ giọng rao của anh rồi :)
@ anh Bừa: còn anh thì TM mê nhất quả "nhà có chó không?" :D nhớ cho em xin bản full clip nhé (nịnh xong là phải tranh thủ xin ngay :">)
@ CSTT Hà Nội: mặc dù đã nói là người trong nhà thì không cần phải nói cảm ơn, nhưng em vẫn muốn gửi đến tất cả mọi người thật nhiều :-* Cảm ơn cả người đã có sáng kiến bán áo chuối ở buổi off nữa ah, nhờ thế mà TM nhà em có ngay đồng phục để diện với mọi người :)

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Dầu tràm Huế và hạt sen Hồ Tịnh, chửa kịp sờ đã hết roài:-O

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Mẹ ơi, cho con đóng vai Banana với