CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

1,961
0
0

anatomysu

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Hí hí bác sm tung chiêu PR hiệu quả quá, đi VT có hàng khuyến mãi nữa chớ :p

1,528
0
0

saomai

Hôm nay mình nhiều chuyện thấy sợ.
Có 3 lý do để lắm chuyện đấy, cả nhà thông cảm:D

720
0
0

chuột đồng

SG ơi! mọi người khỏe chưa? Hôm qua cả nhà về sớm không? Có ai thu hoạch được gì không? Có câu được con Cá tuơi nào không Ana.

1,961
0
0

anatomysu

SG ơi! mọi người khỏe chưa? Hôm qua cả nhà về sớm không? Có ai thu hoạch được gì không? Có câu được con Cá tuơi nào không Ana.
Còn phê chụt ơi nên chắc chưa có ảnh hehe. Cá tươi ko được có :((, nên giờ em xách lồng đi bắt chuột thay :D

1,528
0
0

saomai

Tình hình ảnh ọt không ở nhà mà nhận nhỉ, lại đi đâu vắng roài.
Nói cho người ở nhà tiếc: người Vũng Tàu thân thiện mến khách, món ngon VT măm mãi không chán, biển VT xanh mát (tuy hơi nhiều sứa, con trai về gảy đàn tưng bừng:D)...

720
0
0

chuột đồng

Nhà SG mình sao vắng thế, lễ lộc mọi người đi chơi những đâu, vào đây show hình cho xôm tụ đê!

@Ana, cám ơn em vụ đá khô, chị hỏi mua ngoài 70kg 1kg, bán ít nhất là 1kg, nhưng xài dc 1 lần nên chạy vào Daiso mua cái túi như em nói luôn. 2 túi cũng 70k :D

1,528
0
0

saomai

Nhà SG mình sao vắng thế, lễ lộc mọi người đi chơi những đâu, vào đây show hình cho xôm tụ đê!

@Ana, cám ơn em vụ đá khô, chị hỏi mua ngoài 70kg 1kg, bán ít nhất là 1kg, nhưng xài dc 1 lần nên chạy vào Daiso mua cái túi như em nói luôn. 2 túi cũng 70k :D
Hihihi, có người canh nhà đây:D

143
0
0

huongdx

Chào cả nhà mình,

Như đã trao đổi với saomai và chị Loan, nhóm CMTL chuẩn bị tổ chức Hội chợ từ thiện vào ngày 30/05/2010 tại SG, nhóm mình tha thiết mời các bạn CSTT và hội bánh SG tham gia cùng với chúng mình trong Hội chợ lần này.
Đây là thư ngỏ của nhóm mình:
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=4062

Mong sự chung sức của các bạn :cstt04:
Xuân Hương

993
0
0

Cá Chép

Nhà SG mình có tham gia Hội chợ ngày 30/5 này không ạ?@};-

720
0
0

chuột đồng

Chào cả nhà yêu vấu!

Em về quê nghỉ lễ mấy ngày, được thưởng thức nhiều món ăn dân dã, hấp dẫn vô cùng, tiếc là suốt ngày ôm chuột con nên chẳng chụp hình cho cả nhà thèm. Nào là cá lóc tát ao nướng trui, bánh canh nước dừa, gỏi sầu đâu, lẩu gà đi bộ, ...

Nhà mình có ai đi chơi không vậy?

@Cá: em để ý thấy chọ post bài toàn giờ Tý canh 3 không hen :D Mần cái chi mà giờ đó còn thức vậy?

1,961
0
0

anatomysu

Nhà SG mình có tham gia Hội chợ ngày 30/5 này không ạ?@};-
Em đợt đó cũng đúng khi bận nên ko rõ các chị như nào? Nếu tham gia thì hội bánh và nhà mình tham gia nhỉ? Cho ý kiến đi mọi người ơi nếu thích tham gia ạ :p

Chào cả nhà yêu vấu!

Em về quê nghỉ lễ mấy ngày, được thưởng thức nhiều món ăn dân dã, hấp dẫn vô cùng, tiếc là suốt ngày ôm chuột con nên chẳng chụp hình cho cả nhà thèm. Nào là cá lóc tát ao nướng trui, bánh canh nước dừa, gỏi sầu đâu, lẩu gà đi bộ, ...

Nhà mình có ai đi chơi không vậy?

@Cá: em để ý thấy chọ post bài toàn giờ Tý canh 3 không hen :D Mần cái chi mà giờ đó còn thức vậy?
Bà chuột dã man quá nhỉ, toàn món ngon :((.

Chị Cá mần gì á hả, em ko biết à nha hí hí :p

1,528
0
0

saomai

@Chuột: thèm về quê Chuột quá:)). Rút kinh nghiệm Lễ ở nhà : ăn nhậu tại gia, vì năm ngoái ở Đà Lạt bị đối xử như "con ghẻ" nên sẽ không có kế hoạch du hí cho những ngày lễ :D.
@ Cá chép và cả nhà: tuần này nhà mình có rảnh ngày nào không off đê, chào mừng lễ "muộn" :))

720
0
0

chuột đồng

@Chuột: thèm về quê Chuột quá:)). Rút kinh nghiệm Lễ ở nhà : ăn nhậu tại gia, vì năm ngoái ở Đà Lạt bị đối xử như "con ghẻ" nên sẽ không có kế hoạch du hí cho những ngày lễ :D.
@ Cá chép và cả nhà: tuần này nhà mình có rảnh ngày nào không off đê, chào mừng lễ "muộn" :))
Off đê, off đê :D :D

Em chỉ đi về quê thôi, ko đi điểm du lịch đâu, sợ lắm, thế mà còn kẹt xe thê thảm, em nằm trên xe có 4h thôi mà chịu không nổi, về đến sg mà còn ói, bởi vậy, đi xe là nỗi ám ảnh của em. May là lần này chuột con ko bị ói, không thì Ba nó nhốt 2 mẹ con ở nhà luôn.

1,961
0
0

anatomysu

Chụt quê ở đâu thế :p.

Mai off ko ạ :p Hẹn trưa mai tại đâu đó đi ạ :p