Đà Nẵng ơi tình người (tầng 4)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
798
0
0

cifmoon

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 4)

Chào một tuần mới . Chúc một tuần vui vẻ :)

780
0
0

memynhi

Chúc cả nhà 1 tuần tốt lành

Cám ơn mẹ Cudo nhé, cho mình đặt mở hàng bánh sinh nhật cho con gái nhỏ tổ chức ở lớp mẫu giáo, đường kính 20cm nhé, cô nhỏ yêu cầu là có hình mickey mouse và 1 con cún nhỏ. Chiều mai 1h mình cần bánh để đem vô trường cho bé, mẹ Cudo confirm giúp nhé.

467
0
0

pink3

cudo cho Pink đặt luôn một cái bánh mừng sinh nhật memynhi (24/3/2010) nhưng trưa mai lấy luôn được không (tiện cho cudo làm 2 cái luôn một lần). Để Pink đem qua topic nhà bánh nhà mình nhé

780
0
0

memynhi

Cả nhà ơi, nhân dịp memynhi và pink3 mỗi em già thêm 1 tuổi, thân mời nhà mình trưa mai lúc 11h30 tại Trúc Lâm Viên - đường Trần Quý Cáp, ăn trưa rồi uống cafe luôn nha.

798
0
0

cifmoon

Cả nhà ơi, nhân dịp memynhi và pink3 mỗi em già thêm 1 tuổi, thân mời nhà mình trưa mai lúc 11h30 tại Trúc Lâm Viên - đường Trần Quý Cáp, ăn trưa rồi uống cafe luôn nha.
Ngày mai phải sắp xếp bon chen mới được .
Tháng 3 sinh nhật nhiều nhỉ . 2 mẹ con chị Thủy cùng sinh tháng 3 . Em và Gô nhà em cũng vậy , Gô thì qua ngày rồi con em thì chưa đến ngày :cstt04:

1,250
0
0

baoduy_susu

Ngày mai phải sắp xếp bon chen mới được .
Tháng 3 sinh nhật nhiều nhỉ . 2 mẹ con chị Thủy cùng sinh tháng 3 . Em và Gô nhà em cũng vậy , Gô thì qua ngày rồi con em thì chưa đến ngày :cstt04:
Trời đất, vụ bỏ sót chúc mừng sinh nhật Gô phải phạt ai đây???

445
0
0

me titdng

Chào cả nhà ! có mấy ngày bận không vào mà nhà mình nhiều sự kiện quá. Ôi ngày mai SN em Pink3 và em Mynhi nhất định phải bon chen :D

1,018
0
0

mymy

Chào cả nhà ! có mấy ngày bận không vào mà nhà mình nhiều sự kiện quá. Ôi ngày mai SN em Pink3 và em Mynhi nhất định phải bon chen :D
Chị ơi chúc mừng đầy tháng chị nhé :D:D

445
0
0

me titdng

Chị ơi chúc mừng đầy tháng chị nhé :D:D
Huhu qua rồi còn đâu, Giờ Mymy nhắc mới nhớ là mọi người nói đầy tháng mình mọi người tặng quà !!! bi giừ phải làm sao bắt đền bắt đền bắt đ..ề.. ề.. ề.. n :((

1,413
0
0

Mẹ Gôn

MG đang bận (đi học) nên có gì ới nhé cả nhà :)

Chúc mừng sinh nhật memynhi, pink3, cifmoon

Chúc mừng Gô tròn 2 tuổi, chúc con hay ăn chóng nhớn và biết vâng lời mẹ (cái này phải trách MG, huhu, hôm trước nghe Việt nói chuyện đt với cifmoon ngay trong phòng MG nên nghe được là SN Gô thế mà đãng trí sao lại quên khuấy đi mất, huhu)

679
0
0

songthao

Hehe, lâu quá không góp chuyện, em cứ lượn lờ nhưng lười gõ quá. Các bà bầu nhà Đà Nẵng sao rồi, sức khỏe thế nào rồi ạ?

1,018
0
0

mymy

Hehe, lâu quá không góp chuyện, em cứ lượn lờ nhưng lười gõ quá. Các bà bầu nhà Đà Nẵng sao rồi, sức khỏe thế nào rồi ạ?
Mới có 1 bầu, bộ thêm bà nữa hay sao mà các hả bà :D:D

467
0
0

pink3

Con giai nhà Milo hát hay nhỉ

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Cám ơn chị !hihihihi gien mẹ đấy chị ơi:D:D

2,801
0
0

muathu

Cám ơn chị !hihihihi gien mẹ đấy chị ơi:D:D
Vậy mà mẹ Milo đi Quảng Trị chẳng trổ tài văn nghệ Tí nào, công nhận con trai hát hay giới thiệu rõ ràng dễ thương ghê.

2,801
0
0

muathu

Em Songthao này hư lắm nhé, lâu quá ko đi off mọi người nhớ rùi đó, hôm qua đông vui lắm mà thiếu Songthao với chị Soni nữa đó, trừ nangmuadong với Milo và Phucuong ở xa, hôm qua CSTT Đà Nẵng đông nhất :) hôm qua có nhiều cái nhất ghê, đi đông nhất, nhiều sinh nhật nhất ....

1,018
0
0

mymy

Vậy mà mẹ Milo đi Quảng Trị chẳng trổ tài văn nghệ nào, công nhận con trai hát hay giới thiệu rõ ràng dễ thương ghê.
Hehe, Lý G mắc bệnh cá nhân hóa quá nghe, trong cái câu trên chữ đo đỏ to to kia chả có lý do gì để viêt hoa vậy mà nàng í cũng viết hoa được (để yên cho anh Tí đen học đừng có tơ tưởng đến anh í nhiều quá nhé)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.