Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

có người 'Bầu' mà mình không biết ????? :-O :-O :-O
Híc lâu quá mới thấy em Bầu Sô đó em hihi bận mấy thì cũng ráng lượn lờ vào đây tí nhé :)

798
0
0

cifmoon

Chắc chị vất vả lắm từ trước tết đến giờ, chị cố gắng nhé giữ gìn sức khỏe, hẹn gặp chị sau.

Trưa thứ 7 họp mặt đầu năm tại nhà chị em ạ, từ trưa đến chiều luôn em cố gắng sắp xếp nhé, tết nhất thế nào mà chị thấy vắng thế, đi chơi nhiều không?

@Bầu & All: Hôm qua nói vậy là mấy giờ rứa thống nhất giờ giấc lại mọi người nhé.

@All: Chị Loan nhắn 19/02 này Trái tim cho em khám sàng lọc các bé bị tim tại Đà Nẵng, nhà mình biết bé nào bị tim thì thông báo thời gian, để chuẩn bị, địa điểm cụ thể sẽ thông báo sau cả nhà nhé.
Ngày mai em cũng đi làm hic, nhưng confirm sẽ đến họp mặt đầu năm. Ngày mai gặp mọi người sẽ 88 chuyện của em hic.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Bầu còn phơm mở hàng :D và đã xin nghỉ được buổi chiều, tha hồ mà nhâm nhi và gõ chuông khua mõ, keke...

Ngày mai ai cũng đi làm, nên thời gian sớm nhất cũng là 11h30, chỉ có meby, cudo và susu là 12 giờ mới tới nơi.
Híc, mai MG vẫn đi làm, chiều họp nữa nên chẳng "tha hồ mà nhâm nhi và gõ chuông khua mõ" được vì là mà sẽ có điểm danh nên ko vắng mặt được, híc, với tình hình như vậy nên chắc chỉ có mặt từ 11g30 tới 1g30 mà thôi.

467
0
0

pink3

em cũng có mặt nhé

780
0
0

memynhi

@muathu: ah 'Bầu sô' chứ không phải bầu thiệt, làm em tưởng có người muốn kiếm rồng con

273
0
0

meby

Bầu còn phơm mở hàng :D và đã xin nghỉ được buổi chiều, tha hồ mà nhâm nhi và gõ chuông khua mõ, keke...

Ngày mai ai cũng đi làm, nên thời gian sớm nhất cũng là 11h30, chỉ có meby, cudo và susu là 12 giờ mới tới nơi.
Không hỗ danh là "Bầu", đến chừ tui mới biết chắc chắn là được nghỉ buổi chiều rứa mà mụ đã confirm từ thời tám hoánh rồi. =))

679
0
0

songthao

@All: Chị Loan nhắn 19/02 này Trái tim cho em khám sàng lọc các bé bị tim tại Đà Nẵng, nhà mình biết bé nào bị tim thì thông báo thời gian, để chuẩn bị, địa điểm cụ thể sẽ thông báo sau cả nhà nhé.
Chị Lý ơi, cái này có cần đăng ký gì không hay cứ đến ngày là đi khám thôi ạ?

1,018
0
0

mymy

Bố cố sáng mai em đi làm, trưa đám giỗ nhà ngoại, sớm nhất là giữa buổi chiều em mới qua rót bia cho mấy bà chị được nhé ;);)!!!

2,801
0
0

muathu

Chị Lý ơi, cái này có cần đăng ký gì không hay cứ đến ngày là đi khám thôi ạ?
Em ơi hôm qua bên TTCE đã nhắn lại chương trình bên đó có thay đổi nên chưa có đợt khám ngày 19/02 này em nhé, khi nào có chị lại nhắn em.

2,801
0
0

muathu

Thông báo: Để nhà mình sắp xếp lịch trước muathu thông báo mai (07/02) nhà mình off ở 3G để tổng kết bữa họp mặt đầu năm, bàn việc đi Huế ngày 25/02 sắp tới, và đặc biệt lo vụ quỹ 2012 với bầu sô chứ không bầu bể sô hihi, nhà mình sắp xếp nhé. Đặc biệt phạt Bảo Duy Susu và Mymy chờ miết không thấy 2 người tới.

1,669
0
0

mesubim

Nhà mình ơi, Bảo Quân sau một thời gian dài bận rộn với công việc mới, không có điều kiện để ọp ẹp với nhà mình thường xuyên nên nhân dịp "Tháng Giêng vẫn còn ngon" và ngày lễ tình nhân cũng đang đến gần, Bảo Quân có một "mong muốn lớn lao" là được gặp các chị già và các em trẻ để thỏa lòng mong nhớ và thể hiện tình yêu thương... Đặc biệt đặc cách cho SuBim làm trưởng ban trị sự trưa ngày mai (sướng âm ỉ) :))

SuBim thay mặt Bảo Quân thông báo: Trưa mai ngày thứ Năm (09/01/2012) vào lúc 11h30 nhà mình gặp gỡ hàn huyên tại quán Bà Già - số 01 Phan Bội Châu nhé. Khi đi nhớ mang theo bụng đói, ai đến sớm được yêu thương nhiều, ai đến trễ được ít yêu thương, không đi thì "lỗ vốn" yêu thương nhé!!!

Trân trọng kính mời!
:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
467
0
0

pink3

SuBim thay mặt Bảo Quân thông báo: Trưa mai ngày thứ Năm (09/01/2012) vào lúc 11h30 nhà mình gặp gỡ hàn huyên tại quán Bà Già - số 01 Phan Bội Châu nhé. Khi đi nhớ mang theo bụng đói, ai đến sớm được yêu thương nhiều, ai đến trễ được ít yêu thương, không đi thì "lỗ vốn" yêu thương nhé!!!

Trân trọng kính mời!

chị ơi em không đi được. Làm sao để quay ngược được thời gian đây????

1,669
0
0

mesubim

chị ơi em không đi được. Làm sao để quay ngược được thời gian đây????
Kekeke, mụ Pink3 đểu không chịu được, không quay ngược thì quay tới đi mụ =))

Sorry nhà mình nhé, trưa nay 09/02/2012 :D

1
0
0

nguyenuocxanhdngvn

Chào mọi người!
Em là thành viên của CSTT đã lâu nhưng chưa lần nào được Offline hay được giao lưu cùng các anh chị. Không biết mọi người có thể cho em gia nhập vào nhánh Đà Nẵng này để giao lưu học hỏi không hiiiii?
Trong khi chờ đợi sự cho phép của mọi người, chúc mọi người một năm mới An Khang Thịnh Vượng!
Thân!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Trưa nay nhà HP cũng họp bàn việc đi Huế. Chưa chắc chắc 100% nhưng mẹ Chip Tom Bi cứ rón rén đề nghị nhà Đà Nẵng giúp đỡ nhé nhé. Nếu đi, nhà HP sẽ bay từ HP vào đến ĐN lúc 22.20 tối thứ 6 (24/2). Sáng hôm sau sẽ đi cùng xe ĐN. Xong việc, nhà HP sẽ ở lại Huế đến chiều chủ nhật (26/2) thuê xe chạy về sân bay ĐN bay chuyến 18.20 về HP. Thành phần dập dòm gồm:

- Chip Tom Bi : 1 lớn 1 bé.
- Lancuccu
- Ngân Hà
- Minh Minh
- Mẹ Tit: 1 lớn 1 bé

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Trưa nay nhà HP cũng họp bàn việc đi Huế. Chưa chắc chắc 100% nhưng mẹ Chip Tom Bi cứ rón rén đề nghị nhà Đà Nẵng giúp đỡ nhé nhé. Nếu đi, nhà HP sẽ bay từ HP vào đến ĐN lúc 22.20 tối thứ 6 (24/2). Sáng hôm sau sẽ đi cùng xe ĐN. Xong việc, nhà HP sẽ ở lại Huế đến chiều chủ nhật (26/2) thuê xe chạy về sân bay ĐN bay chuyến 18.20 về HP. Thành phần dập dòm gồm:

- Chip Tom Bi : 1 lớn 1 bé.
- Lancuccu
- Ngân Hà
- Minh Minh
- Mẹ Tit: 1 lớn 1 bé
@ muathu: vậy để cho thoải mái chắc MG mượn 01 xe 16 chỗ hén. Chị xem xem mình sẽ xuất phát lúc mấy giờ nhé. À chắc nhà ĐN dự offline 1 lúc rồi về luôn trong ngày nghe, như vậy MG mới sắp xếp để đi cùng được, chứ đi qua đêm thì MG chịu.

2,801
0
0

muathu

@ muathu: vậy để cho thoải mái chắc MG mượn 01 xe 16 chỗ hén. Chị xem xem mình sẽ xuất phát lúc mấy giờ nhé. À chắc nhà ĐN dự offline 1 lúc rồi về luôn trong ngày nghe, như vậy MG mới sắp xếp để đi cùng được, chứ đi qua đêm thì MG chịu.
Nếu đi ra Huế rồi mới đi cùng với đoàn Huế thì chắc phải đi từ 4h em ạ, còn nếu đi Tây Giang sang thì đi muộn hơn nhưng chị chưa biết đường Tây Giang sang thế nào vì A Vao giáp với Tây Giang, đang nhờ mẹ Kem và xã hỏi giúp vì xã chị ít đi hướng đó. Có gì chị sẽ thông tin đến sớm, phương án đi như em ổn rồi không cần ở lại em ạ, cảm ơn em nhé :x

273
0
0

meby

Nhà mình ơi, Bảo Quân sau một thời gian dài bận rộn với công việc mới, không có điều kiện để ọp ẹp với nhà mình thường xuyên nên nhân dịp "Tháng Giêng vẫn còn ngon" và ngày lễ tình nhân cũng đang đến gần, Bảo Quân có một "mong muốn lớn lao" là được gặp các chị già và các em trẻ để thỏa lòng mong nhớ và thể hiện tình yêu thương... Đặc biệt đặc cách cho SuBim làm trưởng ban trị sự trưa ngày mai (sướng âm ỉ) :))

Trân trọng kính mời!
Nhìn xem có ai "lỗ vốn yêu thương" không nhé!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mai nhà mình tốp ca bài " Lối cũ ta về nhé" =))