Đăng ký tham gia Offline CSTT - Sắc thu Hà Nội (26.9.2009) - Thông báo của BTC bài # 80

2,204
1
0

Nikki

Ðề: Đăng ký tham gia Offline CSTT - Sắc thu Hà Nội (26.9.2009)

Không thấy có Sài Gòn, nhưng vẫn bon chen xin 1 ghế kê ở cửa sổ off ké ạ :cstt04:

1,528
0
0

saomai

Không thấy có Sài Gòn, nhưng vẫn bon chen xin 1 ghế kê ở cửa sổ off ké ạ :cstt04:
Có Sài Gòn mà em, kìa cái bàn gần sân khấu đó:cstt07:

2,501
0
0

Haidang02

BTC xin thông báo

I/ Thực đơn như sau:

1. Nộm thập cẩm càng cua
2. Khoai môn kẹp thịt chiên
3. Tôm sốt hải vị
4. Bò nguội
5. Gà ta tiêu muối
6. Ngọn su su xào tỏi
7. Cá chình om chuối đậu - bún
8. Xôi hấp gà
9. Hoa quả tươi

II/ Chi phí : là 200K/người lớn (bao gồm tiền ăn và chi phí tổ chức). Tất cả trẻ em (mọi lứa tuổi, F1 CSTTers) đều được miễn phí. (Vì ko tính chi phí cho trẻ em nên trong trường hợp thiếu chi phí tổ chức, BTC xin phép trích từ tiền gian hàng trước khi nhập Quỹ. Mong các thành viên thông cảm!)

BTC cũng xin được thông báo thêm: Mỗi bàn tiệc sẽ có 6 suất ăn người lớn, và nhà hàng sẽ kê thêm ghế để các bé ngồi cùng bố mẹ. Mong các bạn thông cảm.

III/ Các thành viên đăng ký tham dự xin vui lòng chuyển khoản cho số TK sau:

Số TK : 0021000983627 -
Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam Vietcombank, chi nhánh Nội Bài
Ngô Thị Kim Cúc (đt 0912288860)

Gửi xong xin nhắn tin cho Cúc ID 2991179 (đuôi TK; ID trên CSTT)
Đề nghị nhà Hải phòng mang gỏi sứa với sung lên :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Đăng ký tham gia Offline CSTT - Sắc thu Hà Nội (26.9.2009) - Thông báo của BTC bài # 80

Nhà Hải Phòng sẽ mang nhiều hơn thế.

1,904
0
36

291179

Active Member

Có Sài Gòn mà em, kìa cái bàn gần sân khấu đó:cstt07:
có sẵn cái bàn cạnh cái loa to ạ, chào mừng mọi người đến với Thu HÀ NỘI:cstt07:

199
0
0

huyenlinh

Ðề: Đăng ký tham gia Offline CSTT - Sắc thu Hà Nội (26.9.2009) - Thông báo của BTC bài # 80

Thực đơn hấp dẫn wa'!!!!!!!! Ai đi chợ mà giỏi thế!!!:cstt09:mad:};-

1,557
0
0

Camellia

Thực đơn hấp dẫn wa'!!!!!!!! Ai đi chợ mà giỏi thế!!!:cstt09:mad:};-

Em Huyền Linh liệu thu xếp lên HN hôm ấy nhá, không cần thi cử gì hết, thi lại sau cũng được. Không có em có người đang dọa không tham gia kia kìa

2,501
0
0

Haidang02

Chẹp! em sẽ ăn nhiều để trả thù ...cơn thèm của em!
Chị cũng thích ăn nhiều nhưng lại lo lúc lên ô tô về nhà :((

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Chị cũng thích ăn nhiều nhưng lại lo lúc lên ô tô về nhà :((
Chị Haidang02, có phải lần này chị sẽ khao bọn em vì con chị đỗ 2 trường ĐH không:D
Khéo hôm ý chết vì noB-)

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị Haidang02, có phải lần này chị sẽ khao bọn em vì con chị đỗ 2 trường ĐH không:D
Khéo hôm ý chết vì noB-)
Mụ CkG chỉ biết nói đúng thôi đau thế. Chị ời chi không cần ăn gì cả nhé....để bọn em ăn hộ chi cứ ngồi cười là đc....:p

2,651
0
0

Khai Tâm

Mụ CkG chỉ biết nói đúng thôi đau thế. Chị ời chi không cần ăn gì cả nhé....để bọn em ăn hộ chi cứ ngồi cười là đc....:p
Em nghĩ là nên để bác Đèn 35 ăn (ai ngồi cạnh nhớ tiếp không ngừng nghỉ), kẻo nếu không bác ấy mà không bận rộn, rảnh rang phát biểu thì cả bàn vừa ăn vừa chết sặc vì cười đấy. Rồi thức ăn ngon lành thế lại ế chỏng ế chơ vì ai cũng ngồi nghe quên gắp. Em mà không phải giữ chân off ngó thì chắc chắn đăng ký cùng bàn Đèn :p

221
0
0

laumam

Ðề: Off 26.09 Hà Nội cùng Hải Phòng, Hưng Yên , Thái Bình, Nam Định, Hà Nam, Phú Thọ, ...và Đà Nẵng gặp nhau giữa trời thu Hà Nội đón chào Trung Thu

Đâu vì có người bảo em là LG nhân giống nhanh quá hic hic
Ở HN _ ĐN _ SG cũng có LG ạ
Ở HP_TB có TkG
Bây giờ mới biết có 1 chữ "k":D

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Off 26.09 Hà Nội cùng Hải Phòng, Hưng Yên , Thái Bình, Nam Định, Hà Nam, Phú Thọ, ...và Đà Nẵng gặp nhau giữa trời thu Hà Nội đón chào Trung Thu

Bây giờ mới biết có 1 chữ "k":D
Anh QG đợi em tống chúng nó đi học thì em mới có thể nhâm nhi LM với các bác ạ. Lâu lắm ko gặp bác đấy, nhớ ghê lắm đấy và nhiều đấy nữa. :">

RT đúng là em gái bác TkG

221
0
0

laumam

Anh QG đợi em tống chúng nó đi học thì em mới có thể nhâm nhi LM với bác ạ. Lâu lắm ko gặp bác đấy, nhớ ghê lắm đấy và nhiều đấy nữa. :">

RT đúng là em gái bác TkG
Này này , QT hoặc QkG nhé , không phải QG:-&.Mà LM là cái gì nhể (lại còn:">) , cứ nói lờ mờ thế là không chịu hiểu đâu :p

61
0
0

MeNgocLinh

MeNgocLinh xin đăng ký :

39.MeNgocLinh :2 lớn 2 bé @};-

2,501
0
0

Haidang02

Em mà không phải giữ chân off ngó thì chắc chắn đăng ký cùng bàn Đèn :p
Hị hị, may mà chỉ có Khai Tâm đòi chung bàn Đèn :D

@ Cáo ơi Cáo, Cáo đúng là cáo :x

QT, QkG, TkG, LG... còn dịch được chứ RT thì chị chịu ::-?

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Hị hị, may mà chỉ có Khai Tâm đòi chung bàn Đèn :D

@ Cáo ơi Cáo, Cáo đúng là cáo :x

QT, QkG, TkG, LG... còn dịch được chứ RT thì chị chịu ::-?
RT = KTT hay viết tắt là TT ôi giời ơi lại nhân giống TkG:D

199
0
0

huyenlinh

Em Huyền Linh liệu thu xếp lên HN hôm ấy nhá, không cần thi cử gì hết, thi lại sau cũng được. Không có em có người đang dọa không tham gia kia kìa
Hic hic. Em thi 2 môn hôm đấy chứ, không thì em đã bắt xe đi HN rùi.Chán wa'!!!!!!!Đợi mãi đễ được gặp lại mọi người giữa mùa thu Hà Nội ......