Đồng phục của CSTT - Góp ý và thiết kế mẫu

1,849
0
0

BB&C

Ðề: Kiến nghị các giải pháp PR cho CSTT

Không không, em vẫn thích xanh cốm hoặc xanh lá cây, các bác cứ làm hai mầu cho em, ai thích mặc mầu nào thì mặc. Tại logo nhà mình màu hồng đậm lên nền nào cũng đẹp hết. Em kiến nghị mặt trước là logo. Sau lưng sẽ có dòng chữ http://chiasetinhthuong.org ạ.
Hihi, màu càng đẹp thì càng khó phù hợp với tất cả mọi người. Màu trắng là màu trung tính, ai cũng hợp hết, già trẻ, gái trai, béo gầy mặc được hết. Chẳng lẽ lại in nhiều màu thì không được. Mọi người thấy thế nào.

131
0
0

Thế theo e là cứ chọn dạng áo Lascote nhé. Có cổ. Màu thì có thể chọn khoảng 2 - 3 màu ddc mà. Không sao hết.
Để e làm vài cái mẫu cho mọi người lựa chọn luôn nhé.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

thế nhà bác cáo hôm nay ko đi làm hử, sao mà thấy spam cũng khủng khiếp nhỉ??
Có đi làm em ợ, nhưng mà sếp đi vắng nên chị tranh thủ spam cho tim chóng lên đời. Đang spam đâu thế, rủ rê chị cho vui:laughing:

1,849
0
0

BB&C

Thế theo e là cứ chọn dạng áo Lascote nhé. Có cổ. Màu thì có thể chọn khoảng 2 - 3 màu ddc mà. Không sao hết.
Để e làm vài cái mẫu cho mọi người lựa chọn luôn nhé.
Thế thì màu trắng, màu xanh diễn đàn và màu gì nữa nhỉ??? Cả nhà nghĩ xem.

2,501
0
0

Haidang02

Mình nghĩ nên dùng áo trắng, có cổ, lôgô trái tim đỏ sẽ nổi và mọi người dễ mặc. Chứ màu xanh như giao diện lên áo, các bác ngăm ngăm da nâu nhìn lâu cũng thấy đẹp như tớ và Nikita hãi lắm :smiling:
Đồng ý :applause:
Chị cũng nhìn lâu mới thấy đẹp nên các màu tiêu biểu khó mặc :smiling:
Với lại cứ chọn vải tốt tốt tý, còn mặc đi làm, đi chơi .

à, mà có nên in cả đường link của CCTT vào áo không nhỉ : WWW.Chiasetinhthuong.org

314
0
0

Me DiemNgoc

Em nhất trí vụ này , chọn áo đẹp vào , đắt chút cũng được để còn mặc đi chơi hoặc đi đâu đó . Em thấy nên in cả logo và cả đường link của CSTT nữa

1,904
0
36

291179

Active Member

em cũng thích màu xanh cốm giốngmàu diễn đàn, màu đỏ cũng được, mà màu nào em cũng thích, hay làm 7 màu để em mặc 7 ngày trong tuần luôn

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em cũng nghĩ là làm áo đắt đắt chút cũng được nhưng chất liệu tốt chứ chất liệu rẻ tính về lâu dài lại là ko rẻ.Em nghĩ là áo màu trắng & có logo màu hồng & đường link của chiasetinhthuong to to 1 chút cho người ngoài dễ nhìn. Màu trắng của áo & màu hồng của logo kết hợp với nhau sẽ nổi bật & hợp với nhiều màu da chứ màu xanh giống diễn đàn ko phải ai mặc cũng đẹp.

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Mà em nghĩ nên làm áo ko cổ cho mát mẻ đi ạ.Sau này nếu thích thì làm cái áo có cổ,dài tay mặc vào mùa thu-đông nữa thành 2 cái áo đồng phục cho hoành tráng.hehe

2,651
0
0

Khai Tâm

Em không cần biết mẫu chốt lại cuối cùng là gì, nhưng em đặt hàng đây ạ, mở hàng nhé: :love::love::love:

1 thằng (Nam) 1.8m 75kg
1 thằng (Nữ) 1.6m 50kg
1 thằng bé (gái) 140cm 5T
1 thằng bé (gái) 110cm 3T

1,528
0
0

saomai

Theo sau Khai Tâm.
Nhà em:
1 thằng (Nam) 1.75m 66kg
1 thằng (Nữ) 46kg (ngại quá, có 1 mẩu thôi, nhưng thường mặc áo size M:laughing:)
1 thằng bé (trai) 130cm 5T
1 thằng bé (gái) 100cm 3T
:love:

1,528
0
0

saomai

Hihi, màu càng đẹp thì càng khó phù hợp với tất cả mọi người. Màu trắng là màu trung tính, ai cũng hợp hết, già trẻ, gái trai, béo gầy mặc được hết. Chẳng lẽ lại in nhiều màu thì không được. Mọi người thấy thế nào.
"Hợp với dáng em":laughing:

1,849
0
0

BB&C

Hic nhà tớ không dám đưa số đo và cân nặng lên đây đâu. Xấu hổ chết. Hic, chỉ biết là tớ cỡ M, xã XL, con trai 8 tuổi, con gái 3,5 tuổi.

131
0
0

HIhi. E tự thấy vụ này e phải có trách nhiệm lớn đây.
* Cho e có vài ý kiến:
E sẽ vài loại cho CSTT:
- Áo gia đình
- Áo đôi.
- Áo thời trang.( Như cái mẫu e up lên đó - Xì tin ko ).

2,501
0
0

Haidang02

Em không cần biết mẫu chốt lại cuối cùng là gì, nhưng em đặt hàng đây ạ, mở hàng nhé: :love::love::love:

1 thằng (Nam) 1.8m 75kg
1 thằng (Nữ) 1.6m 50kg
1 thằng bé (gái) 140cm 5T
1 thằng bé (gái) 110cm 3T
Thế mỗi thằng mấy chiếc :smiling:

Nhà chị :
1 giai lớn 1.71m 60kg
1 bà la sát 1.57m :dont tell: kg (XXL)
1 gái 1.62m 48kg (chọn kiểu xì tin)
1 giai 1.30m 7T

Về mặt cơ bản người lớn thì như áo mẫu của XSTT là OK rồi. Nhưng chị thích có cổ để thỉnh thoảng mặc đi làm còn quảng cáo :smiling:
Trẻ con thì có thể màu như nền của diễn đàn...
Chất liệu cứ chọn chất tốt, sờ... mát tay nhé :love: