Mỗi ngày tôi chọn 1 thành viên :cstt08::cstt09:

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: Mỗi ngày tôi chọn 1 thành viên :cstt08::cstt09:

Có khi ăn trưa chủ nhật lại hay nhỉ!
@Huong Ớt: em dán link hộ anh qua đây đi. A online bằng ip không làm được :(

713
0
16

Virgo2007

Member

đội trưởng đội đỏ là a Nam mừ, Xề là đội trươnge đội tím chứ. A Nam chọ chủ nhật, keke

1,517
0
0

Mehuungo

Xề đội đỏ Nam đội tím. Mới có 2 tuần mà OMM và Virgo đã nhầm nhọt, đề nghị hôm gặp phạt cõng giai lạ hehe...

Mai nhớ chốt ngày để còn chuẩn bị nhé. Mình thì ngày nào cũng được , tuy nhiên cũng thích CN hơn.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

chủ nhật em vướng đám cưới mới đau lòng chứ, thế CN tuần sau được k ạ, chuẩn bị cho kỹ hờ hờ

2,080
0
0

Đã thề là k vào post ở topic này nhưng giải thưởng Ớt treo hấm rẫn quá nên đành muối mặt nhảy vào. Thời khủng hoảng, cái gì miễn phí cũng ok rồi.
Dự đoán: Lưng người trong ảnh là EBN đúng k? Nếu đoán sai, Ớt cho cơ hội đoán lần 2, đảm bảo 100% đúng. Tất nhiên, vẫn vui lòng nếu khi đó Ớt cắt giải thưởng xuống 1 nửa là đc ôm Ớt 6 tháng (vào mùa mưa của Huế...).
Em cũng đoán hình như là EBN nhưng muốn chính xác thì phải hỏi tác giả bức ảnh này ạ . heheeheh Có dám ôm đâu mà nói , hôm đấy ôm trước mặt vợ nên chả dám ôm chặt, chả sướng tẹo nào hhaahahah

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Thôi chủ nhà cũng chọn chủ nhật rồi, nhà mình chốt trưa CN nhé, các gái ai đến sớm đc thì đến phụ cùng chủ nhà (thực ra là đến buôn nốt vì buôn ở ĐN vẫn chưa đã), các zai thì nhớ vác bụng rỗng đến để xử lí đồ nhậu. Xề qua đám cưới đưa phong bì rồi chuồn, đến muộn quá thể nào cũng bị nói xấu đới. Chứ chờ fix đc 1 ngày mà tất cả mọi ng đều ko bận e rằng ko thể :p .

DS cập nhật để mehuungo còn ... đi chợ hihi:

1&2. Anh Nam + Tú (confirm)
3. OMM + em Sâu (confirm)
4. LG + Bống (confirm)
5. HG + cún Linh (đội trưởng đội cổ vũ) (confirm)
6. AG + Gấu (trợ lí trọng tài) ?
7. Nát (confirm)
8. Mường Tè + Kamybong?
9. thuyvuong + ... ?
10. Ong + ... (ko phải t7 ko phải đi nàm nhé) ?
11. Loan KM + ... (trọng tài) - bắt buộc phải có mặt - (confirm)
12. TR + Ruồi (đội phó đội cổ vũ) ?
13. rongviet ?
14. ... thành viên 2 đội Đỏ Tím và đội cổ vũ đăng kí tiếp nào ...

734
0
16

rongviet

Member

CN em bị vướng đám cưới một cậu em ở phòng mất rồi. Cho em đăng ký dập dòm sau ăn thôi.

1,517
0
0

Mehuungo

Tại thứ 7 nhà mình giai lớn phải đi làm , giai bé phải đi học buổi chiều nên chủ nhà thích CN hơn, thôi Xề nộp phong bì rồi trốn đi.

Giờ đến menu : Cả nhà có thích ăn lẩu riêu cua + đậu phụ ko? Cua nhà mình ko phải cua đồng đâu, là con Đam đam ở biển ăn ngon cực. Thêm món thịt xiên nướng với mực nướng. Mọi người thích tự nướng dạng barbecue hoặc nướng lò / chảo điện tại chỗ đều có cả.

Có món gì cho cánh đàn ông nhậu ko nhỉ?

Cập nhật danh sách

4. LG + Bống (confirm)
7. Nát (confirm)
8. Mường Tè + Kamybong?
9. thuyvuong + ... ?
13. rongviet ?
14. Dieu huong ( confirm)

Hàng xóm Khiêm KT ơiiiiiiiii, đến đi, mang theo dây tơ hồng nữa thì càng tốt

... thành viên 2 đội Đỏ Tím và đội cổ vũ đăng kí tiếp nào ...

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Thôi chủ nhà cũng chọn chủ nhật rồi, nhà mình chốt trưa CN nhé, các gái ai đến sớm đc thì đến phụ cùng chủ nhà (thực ra là đến buôn nốt vì buôn ở ĐN vẫn chưa đã), các zai thì nhớ vác bụng rỗng đến để xử lí đồ nhậu. Xề qua đám cưới đưa phong bì rồi chuồn, đến muộn quá thể nào cũng bị nói xấu đới. Chứ chờ fix đc 1 ngày mà tất cả mọi ng đều ko bận e rằng ko thể :p .

DS cập nhật để mehuungo còn ... đi chợ hihi:

4. LG + Bống (confirm)
7. Nát (confirm)
8. Mường Tè + Kamybong?
9. thuyvuong + vuongthuy + Tin + Tôm (confirm)
13. rongviet ?
14. ... thành viên 2 đội Đỏ Tím và đội cổ vũ đăng kí tiếp nào ...
em đăng ký góp món tráng miệng nhé :)

817
0
16

Iem thi ngoại ngữ chiều CN các bác ơi! Xin cô nghỉ cả ngày thứ 7 để "Ôn" thế mà các bác lại "ôm" ngày CN! Buồn toàn tập!

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Iem thi ngoại ngữ chiều CN các bác ơi! Xin cô nghỉ cả ngày thứ 7 để "Ôn" thế mà các bác lại "ôm" ngày CN! Buồn toàn tập!
Tuần sau tuần sau đê, tuần sau tuần sau nào he he...đám cưới em đi tận ...Hà Đông city cơ mừ hic, lại con nhà bác thì có mà trốn dư lào?em hứa tuần sau thì là em dẹp tất lịch và góp món tủ (cháo hàu hiii)

1,517
0
0

Mehuungo

Ối Chanh ơi, lẩu riêu phải có bỗng của Chanh chứ. THôi đến từ sáng ngồi ôn bài ở nhà chị, chiều đi thi đảm bảo "ngon"

@Xề : Từ HD về nhà chị gần lắm.

LG đâu ko lên tiếng nhỉ, còn ai nữa nhỉ , aloxo đi

À nhà tớ còn có món khoai lang nướng ngon tuyệt.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

thế có đau đầu k chứ...túm lại có món cháo hàu nhé hị hị

817
0
16

Hị hị! Túm lại có bỗng để nấu lẩu Riêu và nem thính cuốn rau nhé!

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

LG đây LG đây, nghe mehuungo nhắc là phải phanh kít xe giữa đường vào trả lời đây :D , túm cái váy lại là trưa CN, chủ nhà cho gì ăn nấy, toàn món ngon chẹp chẹp. Xề ăn cưới nhanh rồi trốn, Chanh cả thứ 7 ở nhà ôm vở ôn bài đi, nhậu xong thi đảm bảo phê như tê tê 10 điểm như chơi. Thế nhé thế nhé.

1,517
0
0

Mehuungo

Địa chỉ nhà mình đây nhé : số 19 ngõ 409 An Dương Vương, Phú thượng, Tây hồ.

Đường dễ đi lắm, cứ đến ngã 3 Nhật Tân ( nối đường Âu cơ, Lạc long quân, An Dương Vương) thì đi thẳng đường đê dọc sông Hồng, đếm đủ 5 cái tram dừng xe buýt ( tính từ khi vào đường ADV nhé) , đến trạm thứ 5 nhìn sang bên trái sẽ thấy cổng làng Thượng Thụy, đấy chính là ngõ 409 nhà tớ. Nếu đi xe ô tô hoặc xe máy thì phải đi thêm 1 đoạn nữa đến ngõ 425 thì rẽ xuống . Nhà mình sát nhà thờ Thượng THụy nhé. Số cầm chân của mình đây o9o322 ba không hai không hoặc 37579 một bốn sáu.

Mà cũng có đến 1/2 biết nhà mềnh rồi nhỉ. Giờ nhòm lại thấy tên LG ngay top đầu rồi , cứ tưởng trốn mất hehe...

1,517
0
0

Mehuungo

Sân nhà mình để được 3 cái ô tô 4 chỗ , dưng mà mình đi gửi để có sân cho trẻ con chơi nhỉ, xe nhà tớ cũng gửi luôn, khi đến cổng làng ai đi ô tô gọi cho tớ để chỉ đường gửi xe luôn nhé, cách nhà mình chừng 200m , nhà số 383 để được vài chục cái thôi.

Xe máy thì để vô tư.

18
0
0

Loan Kem Mut

Trả lời: Mỗi ngày tôi chọn 1 thành viên :cstt08::cstt09:

Có em nữa ạ... thế được tham gia bữa trưa hay bữa chiều hả các chị ui? Hay được ăn cả 2 bữa ạ?

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Mỗi ngày tôi chọn 1 thành viên :cstt08::cstt09:

Trưa chủ nhật tuần này nhà có đám cưới :((

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trả lời: Mỗi ngày tôi chọn 1 thành viên :cstt08::cstt09:

Có em nữa ạ... thế được tham gia bữa trưa hay bữa chiều hả các chị ui? Hay được ăn cả 2 bữa ạ?
Sao có mỗi mình em thế, Dũng và Kemmút đâu