(MS114.2/TT) 05.3.2011 - Tường thuật trực tiếp: Đầu xuân mới CSTT đến thăm & tặng quà cho các bé dân tộc vùng miền núi Tuấn Mậu, Sơn Động, Bắc Giang

359
0
0
Ðề: Tường thuật trực tiếp: 05.03.2011 - Đầu xuân mới CSTT thăm tặng quà cho các bé dân tộc vùng miền núi Tuấn Mậu, huyện Sơn Động, Bắc Giang

Em đang bắt ghế ngồi hóng xem các bác nhà mình đang dần hoàn thành nhiệm vụ cao cả của CSTT.hihihi.

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Tường thuật trực tiếp: 05.03.2011 - Đầu xuân mới CSTT thăm tặng quà cho các bé dân tộc vùng miền núi Tuấn Mậu, huyện Sơn Động, Bắc Giang

40. nhóm đút nhét làm việc ah, chia quà cho trường cấp 1

41

42

43

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

phát quà ah

44.

45.

46.

47.

48.

49.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

đã xong chưa các bác ơi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

50. EBN hat tang cac thay co giao trc khi chia tay trg

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Tin nhắn từ "Phóng viên" OMM lúc 12.50': Bức ảnh tập thể chụp trước khi chia tay lúc 12:50' nhé!

Em và Susu vẫn đang chờ ảnh về để tiếp tục chương trình tường thuật trực tiếp nhưng vẫn chưa thấy ảnh cả nhà ạ! Có lẽ do sóng 3G yếu quá! Em gọi điện hỏi thăm thì có người hỏi em "có ăn su hào luộc không?" Không biết lúc đó mọi người đang ở chỗ nào mà có su hào để luôc???

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mít nhợn ơi canh tiếp hộ tớ nhá, mạng mẽo chán quá, post mãi không được, lúc được thì mấy bài liên tục cùng nội dung hi.hi
Chị OMM nhắn chụp ảnh lưu niệm lâu lắm rồi mà vẫn chưa thấy, chắc do cái ông 3G rởm hi.hi
Khi nào mít nhợn bận thì lại tin nhắn nhé

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Tin nhắn từ "Phóng viên" OMM lúc 12.50': Bức ảnh tập thể chụp trước khi chia tay lúc 12:50' nhé!

Em và Susu vẫn đang chờ ảnh về để tiếp tục chương trình tường thuật trực tiếp nhưng vẫn chưa thấy ảnh cả nhà ạ! Có lẽ do sóng 3G yếu quá! Em gọi điện hỏi thăm thì có người hỏi em "có ăn su hào luộc không?" Không biết lúc đó mọi người đang ở chỗ nào mà có su hào để luôc???
ăn su hào luộc ở đâu nhở, hi.hi nếu quán gà đồi thì phải tối chứ, hic.hic

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

ăn su hào luộc ở đâu nhở, hi.hi nếu quán gà đồi thì phải tối chứ, hic.hic

Tớ cũng không hiểu là su hào luộc hay chưa vì được hỏi là có ăn su hào luộc không? Biết đâu các bác nhà mình đang đi qua vườn rau nào đó định xuống nhổ su hào đem về luộc??? :D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

chắc tầm này ra đến đường lớn rồi. mong sớm đến quán gà đồi hi hi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

50. EBN hat tang cac thay co giao trc khi chia tay trg
Théc méc tí, nhìn thấy cả hai vợ chồng bạn EBN đều có mặt, không hiểu đêm qua oẳn tù tì kiểu gì mà cả hai cùng thắng nhở, bật mí đê

333
0
0

T&G

Chuyến này đi mồm miệng chân tay lao động vất vả hay sao mà thấy ít nói, ít ảnh gửi nhể. Hic

6,216
0
36

susu1811

Active Member

OMM: cả đoàn ngủ say sưa, chắc hôm nay dậy sớm quá, di chuyển nhiều nên mệt, còn mỗi 3 già LG HG OG ngồi thèm gà không ngủ được
Su: em cũng thèm.. hi lại nhớ gà Tam kỳ

Mít nhợn oi vẫn up hình chưa xong àh,

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Bây giờ 3G mới có sóng, mới nhận được ảnh. Em xin tiếp tục ạh:

51. Vượt suối để vào trường cấp 1:

52.

53. Qua hết con suối thứ nhất:

54. Núi Yên Tử:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

PV OMM lúc 15h54: còn cách bắc giang 30km nữa thôi , mọi người lục tục dậy rồi vì đã ngửi thấy mùi gà thơm lừng...

hic chẹp chẹp lại hóng ảnh gà đồi

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

55. Vào đến trường cấp 1:

56. Cac em da xep hang ngay ngan o san truong:

57.

Chương trình giao lưu văn nghệ ảo thuật bắt đầu:

58. Biểu diễn ảo thuật:

59.

60. Các con chăm chú dõi theo:

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Sorry cả nhà. Mạng Viettel nhà em chậm quá phải chia ra thành nhiều phần:

61. Tiếp tục chương trình giao lưu văn nghệ, trò chơi

62. Các con rất thích thú với các trò chơi:

63.

64. Các phần quà đã sẵn sàng để phát cho các con:

65. 12h30: Bắt đầu ăn trưa cùng các thầy cô:

Lúc cả nhà ăn trưa em chẳng nhận được ảnh, chỉ biết 12h30 bắt đầu ăn trưa, thế mà 13h00' lại có su hào luộc???

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

66. 12h50': Cả nhà chụp ảnh kỷ niệm trước khi rời trường cấp 1 ra về

14h18': chị OMM nhắn tin: Ra cấp 2 rồi, đang chuyển từ xe tải ra xe bắt đầu về.

Chuyến đi hôm nay cả nhà mình nhanh và gọn thế nhỉ!!! Chẳng biết chiều tối về tới quán gà đồi thì có nhanh gọn được thế không??? Thèm gà quá Susu ơi!!!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Lúc cả nhà ăn trưa em chẳng nhận được ảnh, chỉ biết 12h30 bắt đầu ăn trưa, thế mà 13h00' lại có su hào luộc???[/B][/COLOR]

Chuyến đi hôm nay cả nhà mình nhanh và gọn thế nhỉ!!! Chẳng biết chiều tối về tới quán gà đồi thì có nhanh gọn được thế không??? Thèm gà quá Susu ơi!!!
cậu ah tớ cũng thèm gà hi.hi ,nhưng cái đoạn su hào luộc tớ lại liên tưởng tới một topic gây quỹ tuần sau về đặc sản bắc giang hi.hi

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

cậu ah tớ cũng thèm gà hi.hi ,nhưng cái đoạn su hào luộc tớ lại liên tưởng tới một topic gây quỹ tuần sau về đặc sản bắc giang hi.hi
Ôi, đúng là Susu! Khi Su post bài này thì tớ nhận được tn của chị OMM: "Trêu em đấy!!! Tại mệt lại ăn bánh mì cơm nắm khó nuốt nên mioj người chỉ dám mơ có su hào luộc ăn cho đỡ háo." Hichic. Thế mà lại làm mình cứ nghĩ có cả xe su hào về làm quà cho mọi người. :p