(MS212/ĐG) 09.02.2010 - Đấu giá cành đào Lạng Sơn – đẹp nhất tại HN, duy nhất chỉ có tại CSTT.

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
* Thông tin về sản phẩm:

Đây là sản phẩm sẽ được chính tay Đồng Nát chọn mua và mang về từ Lạng Sơn, gửi đấu giá để tặng cho quỹ Chia sẻ tình thương - Tuy nhiên chỉ giao trong nội thành Hà Nội.

* Mô tả sản phẩm:
Các bạn yên tâm bởi cành đào được chọn bởi một tay “sát đào”, đẹp, độc nhất vô nhị tại HN. Kích cỡ rộng hơn 2.0m, cao khoảng 3.0 ~ 4.0m, rất chuẩn để góp phần làm trọn vẹn không khí và vẻ sang trọng phòng khách gia đình bạn ngày Tết.

*Thắc mắc:
Nếu các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này để được giải đáp hoặc điện thoại theo số của Đồng Nát 098 353 1153.

*Cách thức đấu giá:

- Giá khởi điểm: 10.000 VNĐ.
- Mỗi lần trả giá tối thiểu phải là 10k.
- Thời hạn kết thúc là 4h chiều ngày Thứ Ba, 09/02/2010 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá).

*Cách thức thanh toán, nhận hàng:
- Khi việc đấu giá kết thúc, CSTT_Đấu giá sẽ thống nhất phương thức thanh toán và hình thức giao nhận hàng với người thắng cuộc hàng đấu giá. Hàng sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trong nội thành Hà Nội

Tiền trúng đấu giá xin chuyển về tài khoản:
0451001702829 – Ngô Thanh Hà.
Vietcombank - Chi nhánh Thành Công.

Cảm ơn Đồng Nát đã ủng hộ sản phẩm này :x:x:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,204
1
0

Nikki

Ðề: (09.02) Đấu giá cành đào Lạng Sơn – đẹp nhất tại HN, duy nhất chỉ có tại CSTT.

Em xin trả 100k tiền ảnh nào anh Nát ơi!!!!!!!!!!!!!!!!

2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: (09.02) Đấu giá cành đào Lạng Sơn – đẹp nhất tại HN, duy nhất chỉ có tại CSTT.

Cảm ơn bác Đồng Nát @};- @};- @};- "Đặc sản" Tết của đấu giá CSTT đây rồi.
150K, Nikki ở xa quá liền bị loại (Chị rùa vẫn hộ khẩu HN :p)

2,501
0
0

Haidang02

200K, đấu tý cho vui chứ chả hy vọng gì mấy :)

806
1
0

meduydu

Tiến về Sài Gòn 300K.
P/S: SG có được bon chen không ạ?

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Đợi mai "anh " Nat của các em đi Lạng Sơn dinh "iem" nó về Hà Nội nhé Nik xinh đẹp@};-.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Chửa biết em nó màu sắc dư lào, thôi thì bon chen cho xôm 366k

24
0
0

PDMD

Em cũng bon chen một phát 399k

24
0
0

PDMD

Nội thành là tất cả các quận phải ko các bác

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

500k.......

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Nội thành là tất cả các quận phải ko các bác
Vầng ạ. Ưu tiên các bác ở quận Hà Đông nhé:))
Sáng mai 25 âm lịch e đi lấy nó về ạ. Các bác cứ yên tâm là ngày t3 nhận hàng, Ai ko ưng ý em đổi cành của nhà em ạ

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Cảm ơn bác Đồng Nát @};- @};- @};- "Đặc sản" Tết của đấu giá CSTT đây rồi.
150K, Nikki ở xa quá liền bị loại (Chị rùa vẫn hộ khẩu HN :p)
Hí hí, 2 người này ở xa, chắc định đấu tặng Lá Mơ đây mà. Mình cảm ơn trước nhá! hehe;):p
Em cũng bon chen 555k.

2,501
0
0

Haidang02

Hí hí, 2 người này ở xa, chắc định đấu tặng Lá Mơ đây mà. Mình cảm ơn trước nhá! hehe;):p
Em cũng bon chen 555k.
Rón rén trả 600K. Hy vọng đào của Nát nhưng không nát như Nát :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị HĐ ới, em hi vọng đào về Thái Bình, thế thì chị có cơ hội off với Nát cuối năm nhở:D

1,505
0
0

Đồng Nát

Đào đã cắt e chup 1 cái demo nhé.

2,501
0
0

Haidang02

Chị HĐ ới, em hi vọng đào về Thái Bình, thế thì chị có cơ hội off với Nát cuối năm nhở:D
Đào về TB thật thì khổ thân Nát quá Nát nhỉ :D

168
0
0

Rophi

650k. Em cũng chưa dám hy vọng đi đến đích nhưng cứ bon chen tí tẹo :)

24
0
0

tyhon

Em có còn cơ hội không ?
700k ( SG )

1,505
0
0

Đồng Nát

Đào đã về Hà nội ạ. Hiện e có 3 cành cao khoảng 3-4m, rộng hơn 2m. Thích hợp với phòng khoảng 15-25m. Chiều mai 17g30 bác nào trúng đấu giá xin mời qua xem và chọn 1 cành ưng ý nhất nhé. Năm nay nắng nóng nên đào nở sớm, nhưng cành e mua sẽ chơi được ít nhất đến mồng 6 Tết nhé:)

@tyhon:Xin loi ban nhe. Canh dao nay to qua VNA ho ko nhan chuyen a
Em có còn cơ hội không ?
700k ( SG )

1,505
0
0

Đồng Nát

Bác yên tâm nhé. Đào em mua là đào trồng trên núi nên nó khỏe lắm ạ. Nụ hoa cánh kép chặt. Còn gốc cành thì vừa to vừa cứng chắc ạ :D