(MS213/ĐG) 25.02.2010 - Mở hàng năm mới Đấu giá nước hoa Chanel No.5 - 50ml - Eau De Toilette

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator
* Thông tin về sản phẩm:

Đây là sản phẩm mới 100% do Aslan ủng hộ quĩ chung @};-

* Mô tả sản phẩm:

Nước hoa Chanel No.5 - 50ml - Eau De Toilette
Made in France
Chanel No.5 - loại nước hoa của bây giờ và mãi mãi - là loại nước hoa nổi tiếng hàng đầu thế giới, No.5 đã vượt xa khỏi phạm vi một mùi hương hoa độc đáo đơn thuần nào đó để trường tồn cùng với sự biến đổi của thế giới qua thời gian. Coco Chanel đã mong muốn tạo ra được một "loại nước hoa dành cho phụ nữ có mùi thật Đàn bà". Khi chuyên gia nước hoa Ernest Beaux giới thiệu với bà tác phẩm pha chế thứ 5 của ông, thì dường như ngay tức khắc nó đã được chọn. Và loại nước hoa này đã được gọi bằng cái tên: No.5. Số 5 đồng thời cũng là con số may mắn của bà.

Mùi hương đặc trưng: Ngọc lan tây, Aldehyde, Cam Bêgamốt, Chanh, Dầu hoa cam, Hoa lài, Hoa hồng, Hoa lan chuông, hoa irit, Cỏ Vetiver, Gỗ đàn hương, Vani, Hổ phách.

Phong cách: Tự nhiên, tinh tế.

*Thắc mắc:

Hiện món hàng đang được quản lý bởi thành viên mecunlinh (Hà) nên các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này để được giải đáp hoặc điện thoại theo số: 0903415455

*Cách thức đấu giá:

- Giá khởi điểm: 10.000 VNĐ.
- Mỗi lần trả giá tối thiểu phải là 10k.
- Thời hạn kết thúc là 4h chiều ngày Thứ Năm, 25/02/2010 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá).

*Cách thức thanh toán, nhận hàng:

- Khi việc đấu giá kết thúc, CSTT_Đấu giá sẽ thống nhất phương thức thanh toán và hình thức giao nhận hàng với người thắng cuộc hàng đấu giá. Hàng trên 200K sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trên phạm vi toàn quốc.

Tiền trúng đấu giá xin chuyển về tài khoản:
0451001702829 – Ngô Thanh Hà.
Vietcombank - Chi nhánh Thành Công.

Cảm ơn Aslan đã ủng hộ sản phẩm này @};-@};-@};-:cstt04:

780
0
0

memynhi

Ðề: (25.02) Mở hàng năm mới Đấu giá nước hoa Chanel No.5 - 50ml - Eau De Toilette

mở hàng nhé, 150K

816
0
16

Linh mèo

Member
Ðề: (25.02) Mở hàng năm mới Đấu giá nước hoa Chanel No.5 - 50ml - Eau De Toilette

180k nhé, chưa chi đã ngửi thấy mùi xơm rùi

1,018
0
0

mymy

Đầu năm 200K @};-@};-

168
0
0

Rophi

Dùng mùi này vào mùa hè có được không ạ? 250k

2,651
0
0

Khai Tâm

300K Linh Mèo đi chỗ khác chơi, toàn đấu giá tặng ai chứ không tặng em :(

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em cũng bon chen. hehe. Lên từ từ. 320k. Cám ơn chị Aslan đã ủng hộ món quà này!:-* :x @};-

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

1000k, mùi này tặng các cụ là hợp nhất:)

713
0
16

Virgo2007

Member

1000k, mùi này tặng các cụ là hợp nhất:)
Èo, chị MN nhảy nhanh thế, nghe chừng có vẻ máu em No 5 này nhỉ, từ từ cho khoai nó nhừ chứ, nhảy thế này các chị em khác theo hông kịp, hihi

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Aslan toàn hàng Chanel thôi, chúc Aslan năm mới mạnh khỏe và thành công!!!
@MítNem: hay là a đấu tặng em nhỉ:D:D

610
0
0

MinhMinh

MM cực thích mùi Chanel 1010k

2,651
0
0

Khai Tâm

1050K Chúc mừng năm mới bác MinhMinh @};- Em cũng thích, nhưng muốn mua tặng bà.

82
0
0

beloved

Tớ có rồi, nên đứng cổ vũ. Bà già Mít Nem ơi cố lên! Cũng chai này hiện giờ tớ đang dùng đây, thơm, sang, trên 30 dùng là ok rồi. Bạn tớ nó bảo, mùi này vừa sang vừa đĩ. Tớ nghĩ dùng mùa đông hợp hơn vì mùi không tươi mát. Nó ấm nhưng thanh thoát, có điều lưu mùi không dai (Hay có thể da tớ nó thế).

780
0
0

memynhi

mình mở hàng cũng đắt ghê ta, Rùa nói tặng bà làm mình hơi ....

2,651
0
0

Khai Tâm

mình mở hàng cũng đắt ghê ta, Rùa nói tặng bà làm mình hơi ....
Bà nhà em thích cái này, em cứ bảo mẹ giờ chỉ nên dùng nước vỏ cam với bồ kết cũng có mùi thơm nhưng bà không chịu :p.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Tớ có rồi, nên đứng cổ vũ. Bà già Mít Nem ơi cố lên! Cũng chai này hiện giờ tớ đang dùng đây, thơm, sang, trên 30 dùng là ok rồi. Bạn tớ nó bảo, mùi này vừa sang vừa đĩ. Tớ nghĩ dùng mùa đông hợp hơn vì mùi không tươi mát. Nó ấm nhưng thanh thoát, có điều lưu mùi không dai (Hay có thể da tớ nó thế).
Hụ hụ, công nhận ngoài 30 dùng được rồi nhưng tớ ko thích mùi này vì nó nặng đô quá, tớ chỉ thích thoang thoảng thôi bạn ạ. Tớ hay mua chai này cho mẹ tớ dùng-U50 đít vô tư nên đấu được thì tặng bà cho vui, ủng hộ là chính.

@ Nát: Thích tặng gái nào thì cứ đấu, gì mà cứ phải lôi em ra làm bình phong thế nhở:D (để em mách chị Hằng)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

À quên chưa trả giá, số đẹp 1111k

679
0
0

songthao

ối giời ơi, em mon men vào xem mặt cái thằng Channel số 5 nó thế nào, chị Mít Nem làm em té oạch, em đứng cỗ vũ thôi ạ:cstt03:

610
0
0

MinhMinh

Chào Khai Tâm nhé, từ năm ngoái đến giờ mới gặp em @};-@};-@};-
Hồi MM còn trẻ (cái tuổi chưa bít dùng nước hoa) nhớ đêm 30 Tết người yêu của cậu (nay đã là mợ) đến và mang theo mùi hương này vào nhà, thế là thích, phải nói là mê... mới đúng... Giờ bít dùng nước hoa rồi :p tuy chưa bao giờ dùng Chanel nhưng cái cảm giác đầu tiên thuở bé khi bắt gặp mùi Chanel vẫn nguyên vẹn. Thích Chanel càng yêu Aslan!:cstt08: 1122 k

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

ối giời ơi, em mon men vào xem mặt cái thằng Channel số 5 nó thế nào, chị Mít Nem làm em té oạch, em đứng cỗ vũ thôi ạ:cstt03:
Gì mà té oạch hả em yêu@};- Chị nghĩ tâm lý ai tặng đồ cũng muốn món đồ của mình được trả giá cao, ít nhất hơn giá trị thực của nó để ủng hộ càng nhiều càng tốt cho quỹ. Vì thế việc trả giá cao vừa để ủng hộ quỹ vừa để người ủng hộ vui lòng và khuyến khích người ta tặng đồ. Chứ mua đồ từ thiện mà chỉ mong mua rẻ thì có khác gì đi mua hàng thanh lý:) Hơn nữa, mình lại phải lòng chủ nhân món đồ thì lại càng thích mua;) Hi vọng giờ G hôm tới em ko bựn.