(MS232/ĐG) 22.07.2010 - Đấu giá bộ 3 chú mèo May mắn ( Lucky Cats )

816
0
16

Linh mèo

Member
Ðề: (22.07) Đấu giá bộ 3 chú mèo May mắn ( Lucky Cats )

3 em mèo siêu kute: 1500k

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Mèo may mắn có khác mọi người đấu ác liệt thật
1551 k

499
0
0

Shortee2009

sorry cả nhà mình spam cái. Đọc bài post của bác Sọt tì này có 2 điểm thắc mắc:
1. Sao mà có 2 đứa con liền nhau sát quá vậy.
2. Bác làm thế nào mà cưới vợ kém 1 giáp thế ;)

Trời .... bác Nát nói em có vợ kém 1 con giáp ... làm em mừng .... hụt :D .... nếu có vợ trẻ vậy thì nói làm chi nữa :grin::grin: .... ở nhà có 2 con mèo già cùng tuổi :D .... còn về chuyện con cọp mấp mé sắp chui ra .... là vì do 1 phút mềm lòng .... nên bị tai nạn :grin::grin: .... chớ đúng ra là chờ đến năm tới để thành 3 con mèo 1 con chuột luôn rồi :grin::grin:

Canh giờ này không có anh Sọt mình vô tăng giá :p: 1390k (không cần số đẹp, chỉ cần mèo :D)
ai nói không có :D .... mấy tháng rồi bận quá nên ít có đi lạc vô CSTT .... bây giờ rãnh được chút chút .... vô rình mấy em mèo nhí :grin::grin:

499
0
0

Shortee2009

í ... lo nhiều chuyện mà quên tranh giành mấy em mèo nhí :D:D

1881k

993
0
0

Cá Chép

Em chả thích chơi số gánh như bác Nát, 1600k cho nhanh :D
@ Anh Sọt: giờ tụi em mới biết lâu nay anh bận đi săn cọp con :grin:

993
0
0

Cá Chép

Xí lộn, lại thêm người thích gánh nữa hả: 1900K :p

2,651
0
0

Khai Tâm

Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ môn đấu giá mèo :-* :-* :-*

@Nhắn riêng Bác Sọt: Nhà em, tức là sếp nhà em, tháng 9 qua San Antonio. Bác có nhu cầu gì từ Nhật không ạ? :)

993
0
0

Cá Chép

@Nhắn riêng Bác Sọt: Nhà em, tức là sếp nhà em, tháng 9 qua San Antonio. Bác có nhu cầu gì từ Nhật không ạ? :)
Cho em xì pam cái với Rùa: hàng xóm với bác Sọt cần nhiều thứ từ Nhật đây :)

2,651
0
0

Khai Tâm

Cho em xì pam cái với Rùa: hàng xóm với bác Sọt cần nhiều thứ từ Nhật đây :)
Cái này phải viết thành một cái thư tình. Bố nó đi cục tác Mỹ mà, có về VN đâu cơ chứ. Hay để đầu năm tới em đuổi bắt về VN xách đồ của Chép nhé ;)

255
0
0

myhanhhn_1982

Nhìn các bác mà em chỉ biết ngồi nhìn thôi mặc dù rất thích bộ này bác rùa ơi bác xem có mua về gây quỹ được không em thấy có rất nhiều người thích bộ 3 chú emof này đấy bác ạ @};-@};-@};-@};-@};-

499
0
0

Shortee2009

Anh Sọt múa kiểu gì mà nhìn thấy ớn :p
Múa cái kiểu đó là cái kiểu chịu thua .... bỏ cuộc đó mà :D .... coi bộ mình hông có cơ hội rinh mấy em mèo nhí này rồi .... nên nhường đường cho Chép đó :D

Xin cảm ơn Khai Tâm trước nhen. Nhưng thật tình mà nói .... thì Sọt hông có rành về đồ bên Nhật lắm lắm (ngoại trừ cái món sushi thì biết chút chút :D). Hông biết bên đó có gì là đặc sản nữa .... Khai Tâm biết thì chỉ giáo dùm Sọt :). Nhà sếp nhà KT qua San Antonio bao lâu? Sọt thì ở Dallas .... cách San Antonio cũng chừng ...... 6 giờ lái xe :)

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Nhìn các bác mà em chỉ biết ngồi nhìn thôi mặc dù rất thích bộ này bác rùa ơi bác xem có mua về gây quỹ được không em thấy có rất nhiều người thích bộ 3 chú emof này đấy bác ạ @};-@};-@};-@};-@};-
Vấn đề vẫn là vấn đề có rất nhiều thứ mà ai cũng thích mỗi tội rất hiếm ng cầm đồ từ Nhật về hộ :D:(

993
0
0

Cá Chép

Múa cái kiểu đó là cái kiểu chịu thua .... bỏ cuộc đó mà :D .... coi bộ mình hông có cơ hội rinh mấy em mèo nhí này rồi .... nên nhường đường cho Chép đó :D
Em xin cám ơn bác Sọt, em xin cảm ơn cả nhà đã nhường cho em mấy em miu này @};-

2,651
0
0

Khai Tâm

@bác Sọt: Dạ, TX rộng thênh thang. Nhà em sang đó 1 tuần, nếu cần gì cho em địa chỉ, bố nó mang sang rồi nhờ lễ tân khách sạn gửi đến tận nơi. Muốn mua quà gì tặng bà bầu và em bé.

@myhanhhn: Cũng muốn gây quỹ. Đồ gửi cũng khó khăn nhưng mà mua bộ mèo này còn khó khăn hơn. Từ hồi mua đến giờ lại không thấy nữa em ơi.

1,669
0
0

mesubim

Haizaaaaaa, chưa gì đã thấy ba chú mèo này ăn nên làm ra rồi đây,khởi động buổi sáng nào: 2000K :-*

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Haizaaaaaa, chưa gì đã thấy ba chú mèo này ăn nên làm ra rồi đây,khởi động buổi sáng nào: 2000K :-*
Thấy chị bon chen làm em cũng ham đua đòi theo :)
2020k ạ

1,669
0
0

mesubim

Hehe 3 chú này mà chưng ở Cty ba Gôn thì quá hợp đây: 2050k nè :D

1,018
0
0

mymy

Tiếp 2100K:cstt09::cstt09: