(MS257/ĐG) 28.01.2011 - Đấu giá cành đào Lạng Sơn – đẹp nhất tại HN, duy nhất chỉ có tại CSTT.

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: (28.01) Đấu giá cành đào Lạng Sơn – đẹp nhất tại HN, duy nhất chỉ có tại CSTT.

hơ hơ nghe khuyến mại là nóng rồi. 1300k mở hàng ngày mới đi ạh

221
0
0

laumam

Ðề: (28.01) Đấu giá cành đào Lạng Sơn – đẹp nhất tại HN, duy nhất chỉ có tại CSTT.

Ối xời ơi , cái top này buồn cười thắt ruột .
Sì pam tí , các u,bu,mệ,mạ...cứ vần thằng con dê này đi nhé=))

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (28.01) Đấu giá cành đào Lạng Sơn – đẹp nhất tại HN, duy nhất chỉ có tại CSTT.

Nhà mình toàn "dê già" nhỉ
chả thấy bóng dáng "dê trẻ" nào :D

em spam theo bác lẩu nấm tí :D

2,801
0
0

muathu

Bác ơi vì lí do ko thể vận chuyển được cây quá to nên e chỉ chọn mua các cây có chiều cao dưới 4m thôi ạ. Với lại ở Hà Nội rất hiếm nhà ai có phòng khách để chứa cành đào lớn như vậy. E thường chọn loại có đường kính 2m, cao hơn 3m chút là đẹp ạ.
@all: hưởng ứng phong trào khuyến mại kích cầu tiêu dùng e sẽ tặng 3 người trúng đấu giá mỗi người 2 chai rượu đặc sản Mẫu Sơn (nghe nói nấu bằng nguồn nước trên đỉnh núi Mẫu Sơn mà thỉnh thoảng tv chiếu có băng giá ấy ạ )
Các bác ngồi uống rượu, ngắm đào nó mới phê :) ;) :p
Sang năm anh Nát đi chọn Đào thì nhớ chọn mấy cành nho nhỏ mà VN airline họ nhận nhé, rồi gửi vào Đà Nẵng bọn em đấu giá nhé, chứ nhìn Đào của anh thèm quá huhu

237
0
0

Phan Hoàng

2000 k. Em chả thích khuyến mại gì nhiều, chỉ cần trai Nát cầm đào đưa tận tay em là được. :D

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

2000 k. Em chả thích khuyến mại gì nhiều, chỉ cần trai Nát cầm đào đưa tận tay em là được. :D
Ui, mong ước nhỏ nhoi :D Em cố lên, Nát khuyến mại cầm đào + cầm tay luôn :D

631
0
0

Aslan

Em với CTB cùng đấu giá. 2 cành về HP thì bác Nát có chuyển đc không để em theo với: 2050k.
@muathu: Chị ơi đấu đi, kích thước của VNA là dành cho đào đi theo đường hành lý thôi, còn theo đường hàng hóa thì đảm bảo đấy ạ.
@Nat: Bác đừng chửi em nhưng cước phí gửi cành đào này vào ĐN bác chi chứ nhở??

2,801
0
0

muathu

Aslan khích lệ nên muathu xin về thứ 3 ạ 2100K :)

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Sáng mai 5.30am mình đi lên LS cắt đào để chiều tối hàng về Hà nội. Bà con ai trúng xin vui lòng cho biết địa chỉ nhé. Dự kiến sáng ngày kia t7 (26 âm lịch) sẽ cho xe 1 tấn đi giao hàng cho mọi ng. Cảm ơn cả nhà ủng hộ sản phẩm của mình.
@chuyên gia nước hoa: nếu bạn trúng giá mình sẽ giao tận tay, mang vào tận nhà lun :))

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chị ơi đấu đê, vào Đà nẵng chia ra thành nhiều cành đấu tiếp hi.hi

1,669
0
0

mesubim

Lấy được đào về ĐN cho thuê ba ngày tết cũng bộn tiền rồi ới Muàthu, cố lên....

237
0
0

Phan Hoàng

Chiều nay em lại có việc bận, chuyển giao lũ nhóc về nhà nội (không gần) để mai còn làm vợ chồng son nên không canh được giờ vàng. Em đặt giá 3000 k. Mong được gặp Nát tại tư gia :D

1,517
0
0

Mehuungo

Mình bon chen thử một lần xem có may mắn ko nào, tiếc là chiều nay mình có việc bận ko canh giờ vàng đươc,

Mình xin trả giá 3119k , hy vọng được rinh 1 cành đào về nhà.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Hàng đã cắt, có 2 cây vừa, 1 cây rất to và 1 cây rất rất to. 3 cây em tặng Cstt mọi người trúng giá tự chọn trước còn cây cuối cùng e sẽ mang về nhà cắm :))

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (28.01) Đấu giá cành đào Lạng Sơn – đẹp nhất tại HN, duy nhất chỉ có tại CSTT.

Chị Hương ơi thuê em canh đấu giá ko? hihi

2,801
0
0

muathu

Đúng như muathu nói luôn, muathu về thứ 3 :) anh Nat ơi có gửi VN Airline được không ???

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Ơ, ai trúng đấu giá ấy nhỉ?

1,669
0
0

mesubim

Chúc mừng mùathu nhé, năm nay phòng khách đẹp lên rồi khỏi bị chê rồi, hehee...

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Mehuungo vừa gọi điện hỏi chị có trúng cành đào không, hihi em đi gọi điện lại báo đây :)

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Hihi, em tổng kết
Chúc mừng
Mehuungo
Phan Hoang
Mua thu

đã trúng đấu giá 3 cành đào đẹp nhất Lạng Sơn :)