(MS94/TT) 31.10.2010 - CSTT cùng cả nước hướng về Miền Trung thân yêu

5,624
9
38

metyruoi

Active Member
Ðề: CSTT cùng cả nước hướng về Miền Trung thân yêu.

Tối nay metyruoi nhận thêm 1 túi quần áo người lớn của mefish, cảm ơn mẹ nó nhé!:x

Tất cả quần áo nhận ở đầu cầu mecunlinh, OMM, ALnML và metyruoi đã được đóng gói cẩn thận, chỉ chờ giờ xuất hành. :D

1
0
0

Xương Rồng

Tối qua đầu cầu HanhNguyen có nhận được 05 thùng quần áo đồ dùng cũ ủng hộ miền Trung, người nhận sơ suất quên hỏi tên không biết có phải của mẹ Tuntun_tintin thì vào xác nhận hộ cái nhé.:">
Em ko phải mẹ Tuntun_Tintin ạ
5 thùng quần áo ấy là của bạn Xương Rồng, mẹ Boong và Ong Chúa ạ

3
0
0

Cỏ Mập

Em xin đóng góp 50K, em sẽ chuyển tiền vào tk của chị Loan

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Tối nay metyruoi nhận thêm 1 túi quần áo người lớn của mefish, cảm ơn mẹ nó nhé!:x

Tất cả quần áo nhận ở đầu cầu mecunlinh, ALnML và metyruoi đã được đóng gói cẩn thận, chỉ chờ giờ xuất hành. :D
Em vẫn còn quần áo các bạn gửi nhưng hôm nay mưa quá các bạn không mang theo được
chắc mai or ngày kia em mới chuyển nốt sang cho chị Hạnh được ạ

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Hôm qua mecunlinh nhận 01 túi quần áo cũ của mẹ Sóng và chuyển ngay qua metyruoi. Giờ này chắc quần áo đang trên máy bay vào ĐN :D
Nhận 300k ủng hộ miền Trung của Choachnhim :x. Sẽ chuyển cho chị Loan nhé.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

CSTT tiếp tục nhận được tấm lòng của các mẹ hướng tới miền Trung thân yêu. Hiện nay đầu cầu miền Trung đang tiếp tục khảo sát để lên phương hướng, kế hoạch trợ giúp sao cho tấm lòng của các thành viên CSTT đến được đúng nơi đúng chỗ cần nhất.

Ngày 01.10 nhận từ TK số tiền 500K của Ongchua
Ngày 02.10 nhận 500K của Cocanh (qua OMM)
Ngày 04.10 nhận từ TK...72 số tiền 1000K của Mẹ cu Đức
Ngày 05.10 nhận từ Tk... số tiền 300K của em Huệ tuntun_tintin
Ngày 05.10 nhận từ TK...số tiền 300K của 291179
Ngày 05.10 nhận từ TK... số tiền 300k của rongviet
Ngày 05.10 nhận từ SCP số tiền 550K
Ngày 05.10 nhận từ TK...48 số tiền 300k của halinhmy
Ngày 05.10 nhận từ TK...số tiền 500K của maison73 (Q.. M..iH.. ??)
Ngày 05.10 nhận số tiền 300K của Camelia
Ngày 06.10 nhận từ TK số tiền 100K của Hằng bạn Ong chúa
Ngày 06.10 nhạn từ mua xuân nhỏ số tiền 500K (3300-500= 2800)
Ngày 06.10 nhận từ TK...6146 số tiền 200K của Mít nhợn
Ngày 06.10 nhận từ TK...6146 số tiền 100K từ chị bạn của Mít nhợn
Ngày 07.10 nhận từ TK...1501 số tiền 300K của tminh's mum
Ngày 08.10 nhận từ TK...số tiền 100K của chị Sông Cấm
Ngày 08.10 nhận từ TK...số tiền 300K của abc80
Ngày 08.10 nhận từ TK...4453 số tiền 500K của em hiênminh (từ WTT cảm ơn em đã tin tưởng)
Ngày 08.10 nhận từ poohnkitty_vn số tiền 300K (èo ơi yêu con trai quá)
Ngày 09.10 nhận từ TK...79 số tiền 1000K của gia đình bạn Quang Anh
Ngày 09.10 nhận từ BB&C số tiền 500K
Ngày 09. 10 nhận từ metyruoi số tiền 200K
Ngày 12.10 nhận từ mẹ Chiu&Bon số tiền 100K
Ngày 13.10 nhận từ TK...563 số tiền 300K của Huyền BeManh-YenBai
Ngày 13.10 nhận từ MeFish số tiền 100K
Ngày 14.10 nhạn sô tiền 200K, và 1 túi quần áo từ Mẹ Mía (Qua OMM)
Ngày 15.10 nhận từ TK số tiền 200K của mẹ Cáo
Ngày 15.10 nhận từ TK...số tiền 1000K của mẹ Hiếu va Việt Anh
Ngày 16.10 CSTT_Đấu giá đã nhận được số tiền 1,000k trúng ĐG nước hoa Champs-Elysees của Guerlaindo Linh Mèo ủng hộ từ March1976.@};- Số tiền này sẽ được nhập topic ủng hộ miền Trung.
Ngày 16.10 CSTT_Đấu giá đã nhận được số tiền 1,400k trúng đấu giá bộ chăn ga Hoàng Hải do Me DiemNgoc ủng hộ từ Mẹ Minh "mèo. Số tiền này sẽ được nhập topic ủng hộ miền Trung.
Ngày 16.10 CSTT_Đấu giá đã nhận được số tiền 2,045k trúng đấu giá nước hoa B.V.L Gari Rose Essentielle do mẹ Tí Tèo ủng hộ từ Mít và Nem @};- Số tiền này sẽ được nhập topic ủng hộ miền Trung.
Ngày 18.10 nhận từ TK... số tiền của 50K của Trang (qua Ong Chúa)
Ngày 20.10 nhận từ TK... số tiền 50K của Cỏ Mập (qua Ong Chúa)
Ngày 20.10 nhận 300k ủng hộ miền Trung của Choachnhim (qua mecunlinh)

Cùng rất nhiều quần áo cũ đã đc các mẹ xếp gom lại ủng hộ miền Trung.
Đợt 1 hôm nay Ruồi đi côngtác đã tranh thủ đóng thùng mang vào .
Tuần sau có bố P sẽ tiếp tục làm cửu vạn giúp CSTT.
Xin cảm ơn sự ủng hộ của các mẹ và các bố. @};-:x

Các cầu sau khi TK xin chuyển thẳng vào TK của mua thu. Xin cảm ơn ạ. @};-:x

780
0
0

memynhi

Em mới xin mở topic bán Trang Sức Đá-Pha Lê, ủng hộ 100% vốn và lãi cho Miền Trung, các mẹ và bố vào ủng hộ nhé, link ở chữ ký của em ạ.

1,528
0
0

saomai

Ngày 20/10/2009:
Nhận của bạn Shortee2009 gửi tặng Miền Trung: 1000k:x

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Ngày 19.10, nhận của mẹ Teu Bin 1 túi quần áo cũ + 200k UH miền Trung @};-@};-@};-

32
0
0

tuntun_tintin

Không phải của em đâu , Chiều nay em mới mang đựoc ạ .

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bọn mình đang ngồi xếp lại quần áo để gửi cho miền Trung. Có nhiều đồ quần áo mùa đông mà các mẹ HP ngố quá không biết trong đó có lạnh không. Các mẹ ĐN trả lời dùm với nhé. Nếu trong đó không dùng thì bọn mình sẽ để chuyển đi Hòa Bình.

P.S : Văn phòng của mẹ CTB thành kho rồi. Và vẫn có nhiều nơi hẹn sẽ mang đến nữa. ;)

1,018
0
0

mymy

Bọn mình đang ngồi xếp lại quần áo để gửi cho miền Trung. Có nhiều đồ quần áo mùa đông mà các mẹ HP ngố quá không biết trong đó có lạnh không. Các mẹ ĐN trả lời dùm với nhé. Nếu trong đó không dùng thì bọn mình sẽ để chuyển đi Hòa Bình.

P.S : Văn phòng của mẹ CTB thành kho rồi. Và vẫn có nhiều nơi hẹn sẽ mang đến nữa. ;)
Đến mùa đông miền Trung cũng lạnh lắm chị àh, nhưng không lạnh bằng ngoài đấy đâu chị, gởi các chị >:D<>:D<>:D< :x:x:x.

10
0
0

Khuê Hạ

@mecunlinh: Chị ơi, em vừa nhắn tin cho chị. Chị nhắn lại cho em địa chỉ nhà chị nha. Em đang sắp xếp và sẽ mang ủng hộ một ít quần áo cũ. Từ chỗ em đến Hoàng Văn Thái là gần nhất ạ.

780
0
0

memynhi

@muathu: gia đình và bạn bè em trong SG đang chuyển đồ đóng góp ra, vậy nhận đến đâu em chuyển sang chị luôn hay tập kết ở nhà em rồi ôm sang 1 lần ? :x

2,801
0
0

muathu

@muathu: gia đình và bạn bè em trong SG đang chuyển đồ đóng góp ra, vậy nhận đến đâu em chuyển sang chị luôn hay tập kết ở nhà em rồi ôm sang 1 lần ? :x
Cái nào tiện nhất cho em thì làm em ạ, nếu nhà chị em gửi về 23 Trần Văn Giáp em nhé, em khỏi mất công ôm sang, hôm nào sắp sếp đóng thùng thì chạy sang nhà chị thôi nhé :x

467
0
0

pink3

Cái nào tiện nhất cho em thì làm em ạ, nếu nhà chị em gửi về 23 Trần Văn Giáp em nhé, em khỏi mất công ôm sang, hôm nào sắp sếp đóng thùng thì chạy sang nhà chị thôi nhé :x
hihi, nhà muathu cũng sắp thành cái kho rồi:-*

1,528
0
0

saomai

Ngày 22/10/2009:
Nhận của Linhphuongminh ủng hộ MT: 500k:x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

em ở nhà có hai xách Metro quần áo cũ của Mina bên WTT, có khi phải giặt lại nữa, trời chán ghê không nắng để phơi đồ.
Hiện tại có một cái máy ép của mẹ Dream nữa, mà vẫn chưa thanh lý được, chị Hảo thông cảm cho em nghe, nhiều việc quá nên quên mất.
Chiều nay em nhận hàng từ chị Tyruoi. Ở khách sạn sát nhà em, , nhưng liên lạc để gặp mà chị bảo, chị bận, nên để chị khi nào chủ động rồi gặp luôn thể. :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mình vừa chuyển 10 thùng quần áo vào địa chỉ : Tô Vân Anh - số 4 Ông Ích Khiêm - ĐN. Mẹ CTB ủng hộ cước vận chuyển hàng. :)

Giờ mình sẽ chuyển khoản cho Mùathu số tiền của các bạn HP ủng hộ miền Trung:

-Thuanplt : 200K
- Mẹ Hải Tâm : 200K
- Nhanduc : 200K
- Dithalilo : 200K
- Minh Minh : 100K
- Ramtrungthu : 400K
- Meogia : 200K
- Hamy : 100K

Tổng cộng = 1.600K

Vân Anh và Muathu nhận giúp nhé :x

2,801
0
0

muathu

Cảm ơn Hải Phòng, Sài Gòn, Hà Nội và tất cả các thành viên CSTT đã quan tâm ủng hộ miền trung @};-@};-@};-@};-@};- Nói là ủng hộ miền trung nhưng chuyến này Đà Nẵng cũng chỉ có thể đi Quảng Nam không thể đi Quảng Ngãi hay các tỉnh xa được.

Kế hoạch ngày 31/10 CSTT sẽ đến xã Duy Vinh thuộc huyện Duy Xuyên và Bình Lãnh - Thăng Bình để gửi tấm lòng của các bố mẹ cả nước đến với bà con bị thiệt hại trong bão.

Thứ 7 này nếu không mưa vì miền trung dạo này mưa bão liên tục, muathu và Pink3 sẽ đi Thăng Bình, phucuong_pro09 một thành viên mới của Đà Nẵng một thầy giáo ở Duy Xuyên sẽ đi về Duy Vinh để lấy số liệu cụ thể chuẩn bị suất quà.

@poohnkitty_vn: Em ơi chị đã xem sơ qua Đà Nẵng không có mì Miliket, chị vừa mới mua 1 thùng ở Big C mỳ Hảo Hảo giá khuyễn mãi hình như 46K 30 gói, không biết bữa nay hết KM chưa, vậy 300 gói mỳ của các bạn cơ quan em là 10 thùng chị sẽ thông báo lại giá em nhé, cảm ơn em mấy hôm nay bận quá lại quên hỏi giá mất sorry em nhé :x

@Mẹ Gôn: Em ơi vụ xe cộ em lo giúp nhé :x:x:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: