(MS95/TT) 14.11.2009: CSTT đến với người dân bị thiệt hại nặng nề trong cơn bão số 11 tại Nhơn Phú và Tuy Phước, Bình Định

2,801
0
0

muathu

Ðề: 15.11.2009: CSTT đến với người dân bị thiệt hại nặng nề trong cơn bão số 11 tại Nhơn Phú và Tuy Phước tỉnh Bình Định

Qua nhiều lần bàn bạc, tham khảo các địa phương và và thống nhất, được sự hướng dẫn của cô Trúc phòng giáo dục thành phố Quy Nhơn, CSTT quyết định gửi 300 suất quà đến các em học sinh Trường tiểu học Nhơn Phú - Phường Nhơn Phú, mỗi suất quà gồm 10 tập vở trị giá 25K (giá tập vở có thể thay đổi vì loại tập vở Vĩnh Tiến 100 trang 22K 10 quyển đợt vừa rồi giấy hơi mỏng sợ các em học sinh tiểu học khó sử dụng, các mẹ còn đang khảo sát và tìm giá tốt nhất) và 100K tiền mặt để các em mua sách và dụng cụ học tập.

Hai thùng quần áo mới trong số 10 thùng do đầu cầu Hải Phòng gửi miền Trung vừa rồi sẽ làm quà tặng cho các thầy cô giáo của trường, vì nhiều nhà thầy cô nước lũ ngập cuốn trôi và hư hại hêt cả mọi thứ.

Chương trình:

Thời gian: 7h AM sáng ngày 14/11/2009
Địa điểm: Nhà muathu 23 Trần Văn Giáp
2h PM chiều có mặt tại trường Tiểu học Nhơn Phú ổn định tổ chức
3h PM trao quà cho các em học sinh và các thầy cô bị thiệt hại trong lũ
Nghỉ ngơi và quy về Đà Nẵng trong ngày, không ở qua đêm.
(Xe trong chuyến này do anh Thanh người quen của Mẹ Gôn tài trợ cho mượn xe và tài xế nên cả nhà đỡ lo khoản xe cộ, trưa nay nghe anh Thanh nói chuyện mới Mẹ Gôn cho mượn xe mà nhẹ cả người, cảm ơn Nhung nhé :x)

Nhờ các bố mẹ chuẩn bị giúp :)

1. Nhờ hội bánh và các mẹ đảm đang chuẩn bị giúp thức ăn dặm đi đường và nước uống :D
2. Mymy in giúp 300 số thứ tự và Logo
3. Mesumbim mua phong bì màu xanh CSTT
4. Susu1811 lấy giá vở và nhờ nhà cung cấp vận chuyển giúp về 23 TVG
5. Và thành viên mì chính cánh chuẩn bị bài phát biểu và lên phát biểu tại trường, muathu nói chẳng ra hồn :)
6. .....Còn thiếu gì các mẹ nhắc giúp nhé :x:x:x
...Lưu ý là đồng phục chuối các bố mẹ nhé :x

Mong nhận được sự ủng hộ của tất cả các thành viên CSTT @};-@};-@};-@};-@};-

467
0
0

pink3

Ðề: 15.11.2009: CSTT đến với người dân bị thiệt hại nặng nề trong cơn bão số 11 tại Nhơn Phú và Tuy Phước tỉnh Bình Định

hihi, muathu cứ nói như đợt rồi ở trường PTTH Nguyễn Thái Bình là OK lắm.:-*
bánh thì chắc Pink không làm nổi, nhưng có lẻ Pink sẽ mua một ít bánh ngọt và trái cây nhé.

118
0
0

nangmuadong

Nhà mình muôn năm! Chị mùathu muôn năm!... Đi 1 ngày là em tranh thủ dzọt theo được nè. Em đón các chị ở ngay Bưu điện tỉnh (ở Tam Kỳ) nhoa. Nhà em ngay sát đó mè!
Chị pink3 ơi! Mí chị nhà mình làm bánh ngon hơn người ta bán ở ngoài nhiều. Chị mua trái cây thôi, còn phần em dzụ kẹo mút và thạch đông sương... Hí hí... Giờ em phải lo đi sửa áo đã, chứ chơi mặc dài lòng thòng đến độ ko cần quần... nhỡ quên luôn quần thì... chít...

1,413
0
0

Mẹ Gôn

hihi, muathu cứ nói như đợt rồi ở trường PTTH Nguyễn Thái Bình là OK lắm.:-*
bánh thì chắc Pink không làm nổi, nhưng có lẻ Pink sẽ mua một ít bánh ngọt và trái cây nhé.
Cố gắng làm bánh đi pink3 với memynhi và baoduy_susu ơi, chứ mua thì thôi đừng, mua trái cây ăn là được rồi.

679
0
0

songthao

Em giúp được gì đây các chị ơi. Phân công cho em đi.

780
0
0

memynhi

ăn bánh bông lan như lần trước thì memynhi làm được, mấy hôm nay bận quá hà

118
0
0

nangmuadong

Em là em khoái cái dzụ bánh của memynhi ah... Tiếc là hôm đó ít quá, ko đã thèm gì cả... Rút kinh nghiệm nha chị! Kakaka...

1,250
0
0

baoduy_susu

Cố gắng làm bánh đi pink3 với memynhi và baoduy_susu ơi, chứ mua thì thôi đừng, mua trái cây ăn là được rồi.
báo cáo cả nhà để ủng hộ tinh thần vfa đảm bảo sức khỏe cho " các bé" nhà mình đi đường, baoduy_susu sẽ làm tặng các mẹ bánh mỳ ngọt và muffin socola trắng nhé.

1,250
0
0

baoduy_susu

ăn bánh bông lan như lần trước thì memynhi làm được, mấy hôm nay bận quá hà
đi đường xa, mau hết lương thực rồi lại buồn...nôn nên chị sẽ làm thêm ít mỳ ngọt và bánh tặng các mẹ đi đường nhé, em cứ làm như cũ là ok.

314
0
0

Me DiemNgoc

báo cáo cả nhà để ủng hộ tinh thần vfa đảm bảo sức khỏe cho " các bé" nhà mình đi đường, baoduy_susu sẽ làm tặng các mẹ bánh mỳ ngọt và muffin socola trắng nhé.
Chị yêu ơi nghe hấp dẫn thế , có phần của em ko ?????????
@ chị Muathu : Gửi em con số cụ thể đi chị ơi , hôm nay 12 rồi

1,250
0
0

baoduy_susu

em làm 1 chuyến vào ĐN hay đi cùng các chị đi, sẽ có phần đấy, hihi

780
0
0

memynhi

@muathu: chưa thấy chị phân công ai chụp hình, thôi em lo nhé. Vụ phát biểu thì chị làm là đúng rồi đó, viết bài và dợt trước tí tới đó nói là hoành tráng luôn hihihi

118
0
0

nangmuadong

Em nhiệt liệt hoan nghênh tinh thần hỗ trợ bánh của chị bảoduy_susu, nhưng ko vì thế mà memynhi làm ít bánh bông lan đi ah nhoa... Và em cũng hết sức tuyên dương dzụ chụp hình của memynhi (có điều kiện phát huy sở trường rùi :p), chỉ có điều chị nhớ chĩa ống kinh vô em nhiều nhiều nhoa! Kakaka :">

118
0
0

nangmuadong

@muathu: chị ới ời ơi! Hít sâu => thở mạnh => viết bài hoành tráng => phát biểu ngon lành luôn. Xong em ké chị baoduy_susu và memynhi bồi dưỡng cho chị cái bánh lấy phong độ.:D

2,801
0
0

muathu

Em lười cộng trừ thiệt đó :D em còn nợ 140K em cộng với 500K = 640K

2,801
0
0

muathu

@muathu: chị ới ời ơi! Hít sâu => thở mạnh => viết bài hoành tráng => phát biểu ngon lành luôn. Xong em ké chị baoduy_susu và memynhi bồi dưỡng cho chị cái bánh lấy phong độ.:D
Em ơi có Phucuong_pro lo vụ ni cho chị rùi mà :) phân công rồi đó :)

467
0
0

pink3

vậy tui sẽ cố gắng làm một thứ bánh dễ làm (sai cô em ở nhà làm) :D

314
0
0

Me DiemNgoc

Em lười cộng trừ thiệt đó :D em còn nợ 140K em cộng với 500K = 640K
Hì , em vừa lười , vừa ko nhớ nữa .Em vừa chuyển 640k cho chị , chị kiểm tra hộ em nhé
@ chị yêu : chuyển bánh qua SMS cho em đi , dạo này em đang gầy còm , ăn đồ ngọt cho nó tăng cân :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
327
0
0

Mẹ Đan Hà

Thương bà con miền Trung mình quá! Mình và bà ngoại Đan Hà xin ủng hộ 500K, mai sẽ ra NH chuyển khoản cho Hương nhé!
Chị đã chuyển 500K lúc 15:49' hôm nay. Hương check giúp chị nhé!

1,413
0
0

Mẹ Gôn

B]Danh sách thành viên tham gia ngày 15/11/2009[/B]

1. Mùa thu
2. Mynhi
3. Phú cường Pro
4. Susu
5. pink3
6. nangmuadong
7. Mẹ Gôn
8. ...

@ subim: có đi ko bà chị???