Nhờ Admin đổi nick giùm!

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: Nhờ Admin đổi nick giùm!

Tình hình là rất tình ....."Củm" :love:
em cảm động lắm lắm í , cảm ơn cả nhà :love:
vấn đề giờ trở nên nan giải quá mất thôi, vậy cái nick của em nó hơi dài nên mọi người gọi sẽ tốn hơi một tí, còn nếu đổi thì mọi người chả biết em là ai nữa em lại thành người vô danh ( tệ nhỉ..) hu...hu ứ biết làm sao nữa, thôi thì cứ giữ nguyên vậy, mọi người tự nghĩ ra cách gọi em cho nó ngắn nhất vậy.
Yêu mọi người :love:
@ chị Thuỷ ơi em gửi chị này:love:

40
0
0

Nấm yêu!

Ứ biết thì làm sao? ai cho đổi đâu mà ứ với í kia chứ.hihi yêu thế không biết!

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mọi người vui quá ! Giá như khi nào cũng vui như thế này thì thích thật đấy ! Chúng ta người một nhà nên cố gắng duy trì không khí vui vẻ nhé. Mình không có anh chị em nên khi được vào đây thấy mọi người ai cũng gần gũi và ấm áp. Tất cả mọi sự buồn vui đều tự mình mà ra cả nhỉ. Mình vẫn luôn muốn "từ trái tim sẽ gặp được trái tim". Hãy luôn là ngôi nhà HẠNH PHÚC nhé các bạn vì chúng ta còn phải chia sẻ với bao ngôi nhà khác nữa mà. (Xin lỗi Min Mod nếu mình lạc đề nhé)

291179 ơi : em đừng đổi tên nhé, dù tên gì đi nữa thì em luôn là niềm vui của cả nhà mà, đâu cần khó hay dễ gọi mà thay đổi tình cảm đâu. Cái mới chưa chắc đã hay hơn cái cũ mà làm mới cái cũ có khi hay hơn đấy em nhỉ ?!

Mit Nem ơi : Ô xã chị hay ra vào tuyến HCM-HN lắm, ông ấy có thẻ gold nữa mà ko có hành lý gì đâu. EM có cần gì thì ới chị nhé. khoảng 20/5 này thì ông ấy sẽ ra HN đấy.
Chị Thuỷ ơi, em xin gửi 20kg kim chi bằng số hành lý xách tay của xã nhà chị nhé, chị ơi khi nào chắc chắn ko thay đổi thì để em báo chị Hạnh làm kim chi chị nhé. Em cảm ơn chị nhiều.

36
0
0

AnBinh

Admin ơi đổi nick dùm em với, Thành "AnBinh" nhé , có máy ko có tiếng việt mệt quá ạ.
Cảm ơn admin:love:

47
0
0

Dì_Bé

Nhờ Admin đổi giúp nick hiện tại của em (DiJuly) thành nick Dì_Bé ạ. Cám ơn Admin nhiều, chúc Admin sức khỏe ạ!

P/s: Em có gửi tin nhắn qua hộp thư của Diễn đàn nhưng được thông báo là hộp thư của Admin đã đầy, không nhận thêm thư nữa.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Admin đã đổi cho các bạn rồi nhé!

24
0
0

cptu176

Mod ơi đổi nick này từ sonhip70 sang cptu176 cho mình với nhé. Thank

133
0
0

Gà ăn thóc

Admin vui lòng đổi nick của em thành Đông Á nhé. Cảm ơn admin!

420
0
0

Sông Cấm

Admin oi, cái nick của mình mọi người chẳng ai đọc được (Hakoastal), nhờ Admin đổi giúp cho mình thành (Sông Cấm) nhé, có dấu hẳn hoi.

Cảm ơn Admin rất nhiều.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Admin oi, cái nick của mình mọi người chẳng ai đọc được (Hakoastal), nhờ Admin đổi giúp cho mình thành (Sông Cấm) nhé, có dấu hẳn hoi.

Cảm ơn Admin rất nhiều.
Admin chưa hiểu rõ ý bạn nên muốn xác nhận lại: ID mà bạn muốn đổi là (Sông Cấm) hay Sông Cấm?

420
0
0

Sông Cấm

Sông Cấm Admin nhé (dấu sắc) Tên dòng sông quê tớ đấy. Cảm ơn Admin.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Admin chỉ muốn xác nhận lại xem có dấu mở đóng ngoặc kép ở ID không. Admin đã đổi cho bạn rồi nhé!

1
0
0

Hoa Nắng

nhờ Admin đổi giúp nick em thành Hoa Nắng nhé. Em cảm ơn Admin nhiều.@};-

5
0
0

Khánh Vy Hân

Admin đổi giùm em thành (Khánh Vy Hân) nhé. Cám ơn nhiều.