Tin HOT HOT HOT - Siêu offline 3 miền tại cố đô Huế

817
0
16
Ðề: Tin HOT HOT HOT - Siêu offline 3 miền tại cố đô Huế

Loại này ít ngọt, người bắc rất thích ăn, nhất là nhà chị Chanh hehhehee. Tôm chua Trọng tín đó .Bữa nay kg biết hộp bao nhiêu chứ năm ngoái 1 hộp là 55k
Tôm chua Trọng Tín ngon mà, nếu muốn ngọt thì khi ăn chế chút đường vào là ok luôn! Nhà Chanh đăng ký 4 hộp nhé! Cảm ơn Ớt nha! Chu đáo nên vất vả thêm nhiều quá đi!

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Tin HOT HOT HOT - Siêu offline 3 miền tại cố đô Huế

Làm quả gây quỹ tôm chua bánh bột lọc đi, e thèm quá..,

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Ðề: Trả lời: Tin HOT HOT HOT - Siêu offline 3 miền tại cố đô Huế

Đúng đấy nhỉ, chị cũng thèm quá nhưng thương nhà Chanh ghê, lúc đi hì hụi khuân cháo ăn liền, lúc về chắc lại nhà Chanh làm cửu vạn thôi.

273
0
0

NganHa

Loại này ít ngọt, người bắc rất thích ăn, nhất là nhà chị Chanh hehhehee. Tôm chua Trọng tín đó .Bữa nay kg biết hộp bao nhiêu chứ năm ngoái 1 hộp là 55k
Nghe đã thấy thèm rùi, chị đặt thêm giúp em 11 hộp nữa, tổng cộng nhà HP là 16 hộp chị nhé. Tks chị :x

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị nhìn tiêu đề thấy thèm vào càng thèm hơn.
Cuối tuần chị sẽ phải rủ ai đó làm một việc gì đó liên quan đến CSTT đó, để giải cơn thèm đó đó

2,801
0
0

muathu

Tôm chua Trọng Tín là nhất rồi, thêm mắm ruốc bà Mãng nữa là ngon tuyệt Ớt ơi, nhắc đến mà thèm.

2,080
0
0
Ðề: Trả lời: Tin HOT HOT HOT - Siêu offline 3 miền tại cố đô Huế

Chị muốn "thuê" người (mà đi) mua Tôm ấy, ra Hà Nội off 1 chuyến xong trả về.
Em cũng đang suy nghĩ có 1 lúc nào đó, ĐN cùng Huế làm 1 chuyến ra HN nhỉ. Lúc đó vui phải biết.

Tôm chua còn được, chứ bánh bột lọc thì em kg có thời gian vì ngày đi cận kề rồi hheheh
Nhưng phải hỏi người làm " cửu vạn " ý .

2,801
0
0

muathu

Có ai " thuê" người mua Tôm chua kg nhỉ ? hehehee. Để em mua giùm luôn. Hôm off mang đến luôn.
Nhắc tôm chua Trọng Tín, mắm ruốc Bà Mãng mà thèm kinh khủng, đợt trước chị mua ngon tuyệt cú mèo Ớt ơi, đợt này ra cũng tranh thủ.

@Chanh: Đi đường hành lý thì chắc được chứ em

2,080
0
0

Đấy, đấy, cho thèm, ai bảo . GHÉT
Chị nhìn tiêu đề thấy thèm vào càng thèm hơn.
Cuối tuần chị sẽ phải rủ ai đó làm một việc gì đó liên quan đến CSTT đó, để giải cơn thèm đó đó

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ớt ơi, em đề xuất chọn quán nào đó tiện trên đường đi trường về được không chị, tiện nhất để kết thúc ở trường mình về ghé vào tụ tập luôn. Có luôn cả Ka ra ong kẹ thì tốt lắm lắm chị ạh.

1,669
0
0

mesubim

Ớt ơi, em đề xuất chọn quán nào đó tiện trên đường đi trường về được không chị, tiện nhất để kết thúc ở trường mình về ghé vào tụ tập luôn. Có luôn cả Ka ra ong kẹ thì tốt lắm lắm chị ạh.
Vụ này không đề xuất với Ớt được đâu, phải chờ bác Nát, bác Ái với cả Cây Ớt (hội ACCM) cơ, chị em mình chỉ việc đến và "đập phá" thôi, em khỏi lo cứ mang toàn thân ra Huế là được :))

199
1
18

MeKem

Member

Chắc phải tạm thời cai CSTT ít nhất là 2 tuần đây, thèm chết đi được, chịu hông nổi !

2,080
0
0

Quán ngon thì lại ngược đường mình về Huế, còn quán vừa vừa phải hỏi Cây Ớt. Thêm nữa nếu có Kara thì mất thì giờ làm răng mà về kịp off cho mấy bác kia về lại ĐN /

817
0
16

Tôm chua, mắm ruốc thì ok ạ nhung bánh lọc thì em chịu thôi. Về chuyên muộn, giải tán không kịp chị à!

199
1
18

MeKem

Member

Quán ngon thì lại ngược đường mình về Huế, còn quán vừa vừa phải hỏi Cây Ớt. Thêm nữa nếu có Kara thì mất thì giờ làm răng mà về kịp off cho mấy bác kia về lại ĐN /
Chắc ý su là chọn quán off trên đường về luôn đó Ớt (thay cho NH Festival ấy)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chị ơi ý em rằng thì mà là hi.hi Tổng các buổi phát sinh sau chuyến đi làm một ấy, để chơi cho nó thích hi.hi . Chứ ví dụ đi trường về 3 h rồi chờ 4h mới ọp thì chờ lâu thèm thêm ra thì khổ :D

2,080
0
0

Tại vì muốn mọi người đi A lưới về khách sạn tắm rửa, diện đồ rồi ra nhà hàng off. Nếu về sớm thì mình ra nhà hàng sớm, thông báo đổi giờ là Ok mà . Trời Huế hôm nay đang nắng nhé . Mọi người tha hồ diện đồ.

1,669
0
0

mesubim

Tại vì muốn mọi người đi A lưới về khách sạn tắm rửa, diện đồ rồi ra nhà hàng off. Nếu về sớm thì mình ra nhà hàng sớm, thông báo đổi giờ là Ok mà . Trời Huế hôm nay đang nắng nhé . Mọi người tha hồ diện đồ.
Không cần diện đâu em ơi, đi về sẵn màu áo chuối mình off luôn cho có "thương hiệu CSTT", hi hi...

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Thèm chết đi được. Hôm ấy Su hay Ớt tung vài quả ảnh 4T cho bà con ngất vì tiếc em ah.