Tư vấn Du lịch Đà Nẵng - Huế - Hội An

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: Tư vấn Du lịch Đà Nẵng - Huế - Hội An

Úi úi thế là anh rùi à :x ?
Ko chị ơi, anh này là anh họ của Ong :D
Ko phải anh nhớn và anh bé đâu ạ.
Nhà em ăn nhiều là vì có nhiều trẻ con đấy ạ :D

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Tư vấn Du lịch Đà Nẵng - Huế - Hội An

LG thỉnh thoảng lại gây thèm bằng cách nhắn tin, đt ôi đang ăn ở chỗ này ngon lắm, rẻ lắm, chỗ kia đẹp lắm blah blah hừm hừm...

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Mụ Lý già dẫn dụ chỗ ngon bổ rẻ quá, Nên sau một hồi cả " lũ " chúng nó chả chịu về ĐN. Bể bơi ở ks cả nhà LG bá chủ chả va chạm chen lấn ai. Ra biển chán về lại ùm um vào bể bơi. Nguyên nhân cũng một phần do " mụ " trẻ subim nói ĐN chỉ nên tắm sáng chiều đông như kiến toàn ng HN.
Sáng sớm 5g30 LG cuốc bộ đi khắp mọi nẻo đg Hôi An. Ôi sao thanh bình thế.
Hôm đầu tiên thuê 2 xe đạp mẹ và My rong ruổi. Cứ chỗ nào đẹp lại để xe đấy chạy loanh quanh chụp ảnh mà ko lo mất xe.
Hôm qua cả nhà đi Cù Lao Chàm. Cực thích luôn. Thôi lg đi biển đây kể sau nhe

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mụ Lý già dẫn dụ chỗ ngon bổ rẻ quá, Nên sau một hồi cả " lũ " chúng nó chả chịu về ĐN. Bể bơi ở ks cả nhà LG bá chủ chả va chạm chen lấn ai. Ra biển chán về lại ùm um vào bể bơi. Nguyên nhân cũng một phần do " mụ " trẻ subim nói ĐN chỉ nên tắm sáng chiều đông như kiến toàn ng HN.
Sáng sớm 5g30 LG cuốc bộ đi khắp mọi nẻo đg Hôi An. Ôi sao thanh bình thế.
Hôm đầu tiên thuê 2 xe đạp mẹ và My rong ruổi. Cứ chỗ nào đẹp lại để xe đấy chạy loanh quanh chụp ảnh mà ko lo mất xe.
Hôm qua cả nhà đi Cù Lao Chàm. Cực thích luôn. Thôi lg đi biển đây kể sau nhe
Thế này người ta gọi là tinh sờ tướng đây mà.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Tư vấn Du lịch Đà Nẵng - Huế - Hội An

Tổ chức off ĐN tiếp đi OG ơi, cho LG hết tinh tướng
hihi, tháng sau chắc em lại tung hoành được rồi :D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

có ai có quà cho em không,

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Tổ chức off ĐN tiếp đi OG ơi, cho LG hết tinh tướng
hihi, tháng sau chắc em lại tung hoành được rồi :D
Vé của chị đang là 15 ~ 20.7 đấy, dưng mờ hông bít cv có j đột xuất hông, vé này hoãn đến 3 lần roài :( .

có ai có quà cho em không,
Quà nè :-*:-*:-* .

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Vé của chị đang là 15 ~ 20.7 đấy, dưng mờ hông bít cv có j đột xuất hông, vé này hoãn đến 3 lần roài :( .

Quà nè :-*:-*:-* .
Nhà mình lại off DNG đi, nhà em vé book đi 16/7 đến đầu tháng 8 mới về chị Mèo ạ.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Eo ơi
sao các bác xa xỉ thế.
Các bác nghỉ làm được lâu thế, huhu

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ối trời nhà MN định ăn vạ trong ĐN à :D . Nhà Ong vào đợt đó nữa là đủ offline đấy nhỉ. Chị phải đến tầm 10.7 mới có chắc là đi đc lịch đó hay không cơ :( .

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mải buôn mà quên chủ đề chính, chị muathu ơi book cho em với, chả biết book j cứ giống như LG là được ah, ô tô nữa ah, hihi :x . Em cũng thik đi Cù Lao Chàm nữa, mấy lần vào mà chả đi đâu.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Có tớ tham gia ọp ĐN nữa đây. Đang nhờ Aslan canh vé máy bay trong tháng 7, chứ MB Hải Phòng - Đà nẵng giờ tuyền khoảng triệu rưỡi 1 chiều, buốt ruột lắm. Thanks Mùa Thu mở topic này :x

@ ALnMK : Đọc bài của em chị ớ ra 1 hồi mới hỉu. Cẩm nang du lịch gì mà toàn địa chỉ ăn uống thế, thảo nào hôm qua nhắn "đi chơi em lại béo lên".

Post bài lên rồi mới nhìn thấy gõ sai nick LG. Khổ, trước chị chả làm sao nhớ nổi nick của em. Mãi đến lúc có ai đó mách nước, bảo nick của em là "anh làm như mọi lần" thì chị nhớ liền. Lần nào gõ tên em cũn lầm rầm nói vậy là không sai. Lúc nãy, chị lại lẩm bẩm nhầm "anh làm như mọi khi". So di em nhé nhé :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Chị ơi tầm này khó canh lắm.
Đang mùa du lịch, mùa nghỉ hè của các con mà
E cũng đang băn khoăn quá đây, nhà em cũng bầu đoàn còn hơn nhà chị cơ. Cứ phải 6-7 người.

817
0
16

Ứ ừ, cả nhà bàn off Đà Nẵng làm Chanh tủi thân đây này:(:)(:)((
Chanh thèm cua đá Cù lao Chàm! =P~

1,669
0
0

mesubim

Đây này, đây này... đi du lịch như thế này mới là đi nhé, càng đi càng xinh ra như gái 18 thế kia thì "zai nhà" làm sao mà chịu nổi đây....:D, "zai" còn không cho ra ĐN mà bắt ở luôn HA để nghỉ dưỡng, sợ ra ĐN mấy em bắt ọp ẹp rồi mất cả thời gian hú hí...

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Ờ ờ OG và ONg trẻ bay còn LG thi bon bon 4 bánh nên phải ngủ nghỉ cho đã đời mới về ạ ợ.
Bãi tắm Cù Lao Chàm xanh sạch đẹp mát mẻ ôi khoan khoái. Chị thích cảm giác 20 p đi ca nô nữa.
Buổi trưa cả nhà đi ăn ở quán Vườn Hoàng bên bờ sông ngồi dưới rặng tre mát mẻ nên thơ. Ôi khoái trí quá, à lại còn ngon bổ rẻ 100k nồi lẩu + đĩa cơm trắng hờ hờ tiết kiệm thời bão giá
à chiều qua bị mụ LG va sb trẻ đưa vào quán cafe thơ mộng giản dị có hai cây bưởi sai trĩu quả ôi đẹp.
Hờ hờ đi ngủ đây để chiều còn đi bơi

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Dạ theo sự chỉ dẫn của mV LG đến quán Morning Glory - Rau muống xanh 106 Nguyễn Thái Hoc. Đi bộ từ ks Hội An ra rất gần.
Đi bộ dọc Lê Lợi có quán cơm gà c Hương : Huong 60 le loi canh shop thu thuy com ga
Ngon quá thôi LG ăn đây

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ối trời em cười lăn lộn với "anh làm như mọi khi" :)) .
Ong ơi chị em mình dí LG làm chuột bạch, tháng sau đi tha hồ hưởng thụ khỏi phải mò mẫm nhể.

1,014
0
0

Em bé ngoan

LG cứ làm em thèm :D
Em xong việc muộn nhất nhà, giờ "các sếp" ngủ mới on-lai tí ;)
Đang nằm trong bóng tối ôm đt, tự nhiên lại lẩm bẩm "Anh làm như mọi lần", "Anh làm như mọi khi", đột nhiên có một anh quay sang hỏi "Hả :-O" =))
Chúc mọi người mọi nhà nghỉ hè vui tươi mạnh khỏe ăn toàn chỗ ngon bổ rẻ ạ :x

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

LG mê chè xoa xoa ở ngõ canh số 6 Ng Huệ và các loại sinh tố trái cây ngon bổ rẻ.
Có môt điều đặc biệt LG đã đi đủ 3 con đg Hội An - ĐN. LG thích nhất con đg ven biển. Lý già bảo con đg dó chủ dành cho HN hì hì