(20.10 – 20.11) Hàng xách tay Đức: Suducream, Nivea, màu TP, nhuộm tóc L’Oreal, túi chườm nóng lạnh, dao hiệu Solingen, KĐR, mascara - 100 lãi UH quỹ

12
0
0

MeoHuong

Ðề: (20.10 – 20.11) Hàng xách tay Đức: Suducream, Kem Nivea, Màu thực phẩm, Thuốc nhuộm tóc L’Oreal, Túi chườm nóng lạnh, Dao Solingen, Kem đánh răng, Mascara - 100% lãi UH quỹ (Topic dừng nhận đặt hà

Ui 2 ngày nghỉ ko đi ra khỏi nhà được, osin toàn tập ạ. Nhất đinh sáng mai sẽ CK, cả nhà thông cảm giúp mình với nhé.:cstt02:

275
0
0

minhnhat

Ðề: (20.10 – 20.11) Hàng xách tay Đức: Suducream, Kem Nivea, Màu thực phẩm, Thuốc nhuộm tóc L’Oreal, Túi chườm nóng lạnh, Dao Solingen, Kem đánh răng, Mascara - 100% lãi UH quỹ (Topic dừng nhận đặt hà

Em đã chuyển 670k từ tk 008..1900. Chị kiểm tra giúp em nhé.
Em xin lỗi cả nhà vì chuyển tiền muộn ( do SN con trai hôm thứ 6), mong cả nhà thông cảm .
Cảm ơn cả nhà rất nhiều.:x:x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hôm nay em update danh sách nhé, các bác kiểm tra giúp em. Hàng thì đây chỉ trên giấy tờ, khi về mới biết đủ hay thiếu cả nhà nhé, vì còn tùy thuộc cân nặng ạh, :cstt02:

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ngồi dò lại từng bài để check tk, thấy các mẹ nhường Sudo, nhường dao ... cho nhau cảm thấy ấm lòng quá, iu nhà mình thế .

@ Bác bi02: bác gọi em là sếp làm em giựt hết cả mình.
@Boxu-Chun: em làm chị cực thư giãn khi đọc giọng văn hài hước của em :x . Mehazim cũng thế :D:

@ OMM: Mai có số 3152 lởn vởn ở tk của chị thì đó là của em, mehazim chị nhé!
Huhu... rình mò cái topic hàng Đức này để đặt mấy con dao mà đi công tác về đã thấy đóng cửa rồi có chán ko chứ. Mẹ Minh mèo ơi , liệu có linh động thêm được ko nhỉ
Giờ e mới kịp đọc bài của chị, thấy susu nhường chị 1 rồi, em có 2 dao, sẽ nhường chị nhé, và để e đi xin tiếp cho chị, nếu chị cần để dọa anh xã mỗi khi về muộn, hehe :x .

55
0
0

khanhthu

Susu ơi, mình đã chuyển 290k từ hôm 21/10, nhờ Su update giùm với, cám ơn Su nhiều nghen!

41
0
0

MENGONGBOM

Cho em đặt với (không biết có còn kịp không):
- 04 lọ thuốc nhuộm nâu đen
- 02 lọ kem Sudo

26
0
0

meHieuMinh

Ðề: (20.10 – 20.11) Hàng xách tay Đức: Suducream - Kem Nivea - Màu thực phẩm - Thuốc nhuộm tóc L’Oreal - Túi chườm nóng và lạnh - Dao hiệu Solingen - Kem đánh răng – Mascara - 100% lãi ủng hộ quỹ

Xin lỗi cả nhà nhé : Tớ trình bày ko rõ làm mọi người hiểu nhầm ạ, giữ lạnh thực phẩm là công dụng mở rộng thêm thôi, còn các bạn cần công dụng như nhà sản xuất công bố thì đây nhé : ( tóm tắt ạ):D
Kích thước 13 x 14 cm ( cả bao ngoài giấy nhé) dùng chườm nóng và lạnh nhanh chóng cho các vết bầm tím, sưng và triệu chứng khác. Với các ứng dụng nóng dùng lò vi sóng hoặc ngâm nước nóng , dùng lạnh cũng rất phù hợp

Ứng dụng:

Dùng lạnh: vết bầm tím, sưng, bong gân, đau đầu, đau răng, chảy máu mũi, côn trùng cắn, vết loét, bỏng nhỏ, khuỷu tay quần vợt hay sốt (cái trong ngoặc này được giải thích tiếng Việt là tuỳ từng loại sốt, ):(

Dùng nóng không trực tiếp : đau cơ, căng thẳng, đau lưng, đau lưng, cảm lạnh, các vấn đề kinh nguyệt
Cách dùng
Lạnh: Để trước khi sử dụng trong khoảng 2 giờ trong tủ lạnh hoặc tủ đá (đến -18 ° C). Sau khi sử dụng, túi có thể được lưu trữ trong tủ đá và luôn sẵn sàng khi cần thiết.

Nóng(ấm): Đặt túi khoảng 4 phút trong nước nóng (lên đến 80 ° C) hoặc ấm trong lò vi sóng (30 giây ở 600 watt). Sau khi làm nóng, túi được kiểm tra và dùng ngay . Bọc (vải) ra bên ngoài( chắc là tránh bỏng) và nhào(vò) cho đều . Nếu cần thiết, làm nóng tiếp thêm 10 giây nữa . Quá nóng có thể làm hỏng túi.
Cảnh báo
Không sử dụng trong: động mạch máu chảy và các vấn đề nhạy cảm lạnh (hội chứng Raynaud). Sử dụng trong các bệnh tim và tuần hoàn cấp tính chỉ sau khi tham khảo ý kiến bác sĩ.
Để sử dụng bên ngoài mà thôi. Trước khi đặt trên da bằng một miếng vải hay cái gì tương tự bọc. Gel này là phân huỷ sinh học và không độc. Không sử dụng khi túi bị bục, hỏng vỏ. Cho được vào rác( lúc vứt đi í mà)
Các chị ơi cái lạnh này có công dụng nữa là chườm cho các bà mẹ sau khi sinh ạ. Ở nhà mình hay chườm nóng thì phải nhưng em đẻ ở bên này, đẻ xong hôm sau nó bắt chườm lạnh luôn. Mỗi phòng có 1 tủ lạnh đựng túi chườm này và 1 tủ lạnh đựng thực phẩm cho bà đẻ hihi buồn cười nhờ , chẳng giống nhà mình

26
0
0

meHieuMinh

Chị ơi cho em đặt 1 hộp Suducream với ạ. Em ở HN, xin lấy ở Giảng Võ. Em cám ơn cả nhà

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Susu ơi, mình đã chuyển 290k từ hôm 21/10, nhờ Su update giùm với, cám ơn Su nhiều nghen!
Chị Khanhthu, tại susu chỉ cập nhật trên diễn đàn thôi, ai chuyển khoản và thông báo lên đây thì su mới cập nhật vào danh sách, còn ai quên không nhắn cũng như không cho tụi em số Tài khoản chuyển đến thì chờ chị OMM check TK ạh, tại mấy hôm nay cũng nhiều việc nên chị OMM vẫn chưa cập nhật tiếp được ạh, cám ơn các chị. @};-

Cho em đặt với (không biết có còn kịp không):
- 04 lọ thuốc nhuộm nâu đen
- 02 lọ kem Sudo
Chị ơi cho em đặt 1 hộp Suducream với ạ. Em ở HN, xin lấy ở Giảng Võ. Em cám ơn cả nhà
Các chị thông cảm topic đã dừng đặt hàng từ lâu rồi ạh, hẹn các chị topic đợt tới nhé, cám ơn các chị đã ủng hộ.@};-

1,528
0
0

saomai

@Su ơi: chị đã ck ngày 22/10 rồi em à.

103
0
0

bi02

@OMM:giật mình hả em:), tại hôm đấy biết mọi người bận chuẩn bị đi QB,thấy đắt hàng quá sợ quá cân kêu đại thôi. Mà các mẹ nhà mình mua khiếp thật, mình đặt giúp ba bạn cùng phòng túi chườm, đến bạn thứ tư là đã chịu rồi, đợi lần khác vậy. Hầu hết các hàng đặt ở topic này đều không xách tay được (dao và chất lỏng) mà phải gửi hàng nên mình lo khối lượng đấy quá nhiều.
@meHieuMinh: Em ở bên Nga hả em, chị nghĩ bên đó có loại tương đương mà, cứ tìm loại nào có thành phần là oxit kẽm í ( chị chị bảo thế :D, chị lý thông tí thôi)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@Su ơi: chị đã ck ngày 22/10 rồi em à.
em vừa trả lời trên rồi mà chị, tại các chị không báo vào diễn đàn, em thì không có TK nên k kiểm tra được, thế nên chờ OMM check chị nhé. :)

66
0
0

putin_camdao

Ðề: (20.10 – 20.11) Hàng xách tay Đức: Suducream - Kem Nivea - Màu thực phẩm - Thuốc nhuộm tóc L’Oreal - Túi chườm nóng và lạnh - Dao hiệu Solingen - Kem đánh răng – Mascara - 100% lãi ủng hộ quỹ

Các chị ơi cái lạnh này có công dụng nữa là chườm cho các bà mẹ sau khi sinh ạ. Ở nhà mình hay chườm nóng thì phải nhưng em đẻ ở bên này, đẻ xong hôm sau nó bắt chườm lạnh luôn. Mỗi phòng có 1 tủ lạnh đựng túi chườm này và 1 tủ lạnh đựng thực phẩm cho bà đẻ hihi buồn cười nhờ , chẳng giống nhà mình
Chườm như thế nào hả chị? Hồi nào đến giờ em sanh xong chẳng chườm gì hết. Nhưng sắp tới em sanh nữa nè, chị chỉ em để em chườm :D ...có dịp xài hàng Đức hihi...

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em đang rất cần 2 túi chườm. Có mẹ nào có thể nhường em được ko ạ? Em cám ơn& sẽ hậu tạ :p :D

275
0
0

minhnhat

Em đang rất cần 2 túi chườm. Có mẹ nào có thể nhường em được ko ạ? Em cám ơn& sẽ hậu tạ :p :D
Chị nhường em 02 túi chườm nhé . Chị Còn 02 cái để cho con chị và cháu chị nữa ( chị có 6 đứa cháu lận , sàng tuổi nhau :D ) .
Nhờ em Su làm lại tổng kết giúp chị.@};-
Cảm ơn cả nhà rất nhiều .:x:x

492
0
0

sweetlily

em có đặt 6 hộp sudo nhưng vì nhanh nhẩu đoảng ko đọc kỹ nên ko biết là đã thôi ko nhận nữa mà vẫn cứ đặt nên em vào danh sách waiting list. Khi nào hàng về mà vẫn còn sudo thì để dành cho em nhé, khi ấy em sẽ chuyển tiền sau vậy. Cảm ơn susu & bác OMM nhiều nhiều :cstt01:

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Giờ e mới kịp đọc bài của chị, thấy susu nhường chị 1 rồi, em có 2 dao, sẽ nhường chị nhé, và để e đi xin tiếp cho chị, nếu chị cần để dọa anh xã mỗi khi về muộn, hehe :x .
chị ơi hình như em được 4 dao
chị cần mấy cái :)
hihi, lý do như chị Mèo nói thì kiểu gì em cũng ủng hộ
chị em mình giải quyết với nhau sau nhé :)
khỏi mất công chuyển tiền đi lại trên topic :)

737
0
0

hienvth

chị ơi hình như em được 4 dao
chị cần mấy cái :)
hihi, lý do như chị Mèo nói thì kiểu gì em cũng ủng hộ
chị em mình giải quyết với nhau sau nhé :)
khỏi mất công chuyển tiền đi lại trên topic :)
Hai chị có cần thêm dao ko ạ :p, em cũng có 4 con, dùng dọa bao giờ hết nhỉ >:)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ Chị Ong và em Hienvtn: Hiện tại số dao mà em cập nhật là 105 chiếc (mình chỉ có 100 và 02 do chị Bio2 giúp) vậy vẫn thiếu 03 cho 2 mẹ cuối cùng (tô màu đỏ) 1974 (02cái) và bichngoc62003 (01cái) Nếu có thể chị Ong và em Hienvtn nhường bớt cho hai thành viên đi chậm này nghe, mỗi người 01 cái em nghĩ là vui ạh :)

@ Em cũng nghe đồn tin vỉa hè, dao dợ chỉ có màu đen thôi (bà con lên kế hoạch thực hiện nhá, màu này mà đi dọa thì sợ phải biết :D. ) Riêng chị OMM, ai không lấy màu đen thì gửi vào Đà Nẵng em nguyện ra chợ ngồi bán giúp =))

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

@ Chị Ong và em Hienvtn: Hiện tại số dao mà em cập nhật là 105 chiếc (mình chỉ có 100 và 02 do chị Bio2 giúp) vậy vẫn thiếu 03 cho 2 mẹ cuối cùng (tô màu đỏ) 1974 (02cái) và bichngoc62003 (01cái) Nếu có thể chị Ong và em Hienvtn nhường bớt cho hai thành viên đi chậm này nghe, mỗi người 01 cái em nghĩ là vui ạh :)

@ Em cũng nghe đồn tin vỉa hè, dao dợ chỉ có màu đen thôi (bà con lên kế hoạch thực hiện nhá, màu này mà đi dọa thì sợ phải biết :D. ) Riêng chị OMM, ai không lấy màu đen thì gửi vào Đà Nẵng em nguyện ra chợ ngồi bán giúp =))
hihi, ok
Nghĩ cái cảnh Su ngồi ôm mẹt dao ở chợ, chắc mọi người chạy hết chả ai dám lại gần mà mua nhỉ :D