Trồng hoa quanh nhà - tầng 4

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
96
0
0

Strawberry28488

Trả lời: Ðề: Trồng hoa quanh nhà - tầng 4

Vèo cằm em Dâu nhé, kéo mãi mới chịu vào....
Em cứ hứa hoài mà ko vào thì tội lớn lắm ạ. ko vào thì em là người chịu thiệt ạ, trong đây có rất nhiều điều bổ ích mà. Lúc nào em có gì cần hỏi là nắm chân chị với chị SV hỏi trước à

WC chị Dâu nhá (chắc chị là chị nhỉ, hihi)
Hehee, lại sắp có người đi tậu ivy rồi...;;) chúng ta được cái gây dựng phong trào giỏi:)) ivy cô cho có chị nào giâm thành công ko thế? em gieo mãn đình hồng mãi ko nảy mầm, hix
Hình như tớ với cậu bằng tuổi mà. Thôi đừng gọi chị nhá, ngại quá à

250
0
0

tanh

Ðề: Trồng hoa quanh nhà - tầng 4

Nhầm rồi, nhầm rồi! lão quỷ cũng chạy đua vũ trang, thậm chí hở ra là mua, gặp cây mình tìm thì mua không cần hỏi. Vấn đề là những cây trong danh sách mua đều đã được nghiên cứu kỹ cách trồng, đồng thời nó phải là cây ko xin hay đổi được.
Quả là cao thủ :))

250
0
0

tanh

Ðề: Trả lời: Ðề: Trồng hoa quanh nhà - tầng 4

Hình như tớ với cậu bằng tuổi mà. Thôi đừng gọi chị nhá, ngại quá à[/Q (UOTE]

Wao, giờ mới để ý đến cái nick của Dâu, cũng 88 lun à, vậy thì fải pắt tay roài, hình như ở WTT cũng vừa có 1 bạn bằng tuổi mình gia nhập, hehe, vậy là có bạn rùi :D (hơi tiếc vì cứ tưởng mình em út :p)

96
0
0

Strawberry28488

Trả lời: Ðề: Trả lời: Trồng hoa quanh nhà - tầng 4

Nhỏ này hay ha;), chị cứ nghĩ đến em trong đầu mà chưa có dịp gọi lại, vì lời rủ rê cũng đã lâu rồi mà không thấy ý kiến ý cò gì. Ha ha ha ...tầu ngầm mãi không chịu được hả? tham gia hội 888 bên này đi cho vui em ơi, rôm rả chẳng kém WTT , lại có rất nhiều người cùng quen:D.

Không la em đâu, mà còn hoan nghênh chào đón nữa. Đây này ( các bác cho e lạc để hình ảnh chút vì ...cái con nhỏ Dâu tây này :p )

Em ko bít đâu, bắt đền chị à, chị gửi cái bánh dâu vào cho em đi, mấy hôm nay em thèm quá chừng mà kiếm vòng vòng mấy chợ gần nhà ko thấy, đang ăn ngó nè...hix...hix
Thanks chị nhiều nhá, lại có hoa màu hồng ngắm nữa rùi.
Lúc chị gọi em vô đây thì thật sự là em ko biết có vườn hoa đẹp thế này đâu ạ. Em nghĩ là chị rủ em vô bên gây quỹ cơ, tại em thấy chị và chị Mehuungo bên đó. Chỉ tới lúc chị LK cho em link thì em mới biết đấy ạ.

250
0
0

tanh

Hi, thế nè thì 2 web WTT và CSTT sắp "thông" nhau rồi:))

792
0
0

J.C

^^, e vừa lượn chợ Bưởi, mua tung tóe, hihi. Khổ thế, mai lại phải đi nữa vì hôm nay mới ăn quà nửa chợ đã no phải đi về rùi ^^

96
0
0

Strawberry28488

Trả lời: Trồng hoa quanh nhà - tầng 4

Em thấy mấy chị mới có hàng quý sờ tộc của Royal Colors Amaryllis, chúc mừng các chị nhé. Trong lúc chờ đợi ngắm hoa thật, thì chị em mình ngắm hoa của họ mới đăng trên FB nhé. Chúc cả nhà vui

1,492
1
0

songviet09

Dâu...Dâu...gọi tắt thế nha, chứ đánh cái dòng dài ngoằng chị lười lắm, hi...
Cho chị cái link khoe hoa của Royal với.

331
1
0

loakenthangmuoimot

Ðề: Trả lời: Trồng hoa quanh nhà - tầng 4

^^, e vừa lượn chợ Bưởi, mua tung tóe, hihi. Khổ thế, mai lại phải đi nữa vì hôm nay mới ăn quà nửa chợ đã no phải đi về rùi ^^
Phe hàng đi em ơi...

Hi, thế nè thì 2 web WTT và CSTT sắp "thông" nhau rồi:))
Hihi thông rồi đấy chứ em.

Lúc chị gọi em vô đây thì thật sự là em ko biết có vườn hoa đẹp thế này đâu ạ. Em nghĩ là chị rủ em vô bên gây quỹ cơ, tại em thấy chị và chị Mehuungo bên đó. Chỉ tới lúc chị LK cho em link thì em mới biết đấy ạ.
Chị đã bảo rồi mà :)

82
0
0

menhimsu

Nhà coldmoon lâu lâu lại up một phát làm bà con chít thèm :p. Cây Ivy nhà chị đẹp quá cơ, nhìn xanh mơn mởn chỉ mun căn cho em ý 1 phát. Đẹp wa, đẹp wa:x

250
0
0

tanh

Bên kia thiếu SP cái là âm thầm hẳn, bên này lên trang còn nhanh hơn, hihi

1,492
1
0

songviet09

Ðề: Trả lời: Ðề: Trồng hoa quanh nhà - tầng 4

Dạ, con nhỏ nào vừa cao to vừa xấu xí là em ạ :)
Thật tình là em ko biết phải gọi là cô thay chị nữa, nếu em ko lầm thì hình như chị có cô con gái rất dễ thương xinh năm 90. Nếu đúng vậy thì em gọi chị có vô lễ ko ạ
Hình như tớ với cậu bằng tuổi mà. Thôi đừng gọi chị nhá, ngại quá à
He he ...phát hiện ra nhỏ này đã tàu ngầm ở đây đã lâu, v cũng rất theo sát tình hình thời cuộc;)

Tanh::-$, :D

96
0
0

Strawberry28488

Cái này là oan cho em nè, chị LK mới cho em cái link thôi mà. Mấy thông tin đó em đâu dám chắc là đúng hay ko. Em đang lội ngược dòng xem lại mấy tầng trước, mà lái tàu lượn siêu tốc mới chết chứ.

Link hoa của Royal Colors Amaryllis nè chị: http://www.facebook.com/pages/Royal-Colors-Amaryllis/258457632745?v=photos
Em ko bít là chị có xem dc ko, nếu máy chị có chặn FB thì em bó tay à

8
0
0

mebeJin

Kế hoạch đi chợ hoa CN thế nào vậy hả các mẹ ơi? Em xin "bám càng" mà chẳng ai cho hết à? hu hu...

1,492
1
0

songviet09

Ðề: Trả lời: Trồng hoa quanh nhà - tầng 4

C
Link hoa của Royal Colors Amaryllis nè chị: http://www.facebook.com/pages/Royal-Colors-Amaryllis/258457632745?v=photos
Em ko bít là chị có xem dc ko, nếu máy chị có chặn FB thì em bó tay à
Chị xem được rồi, ciu ciu em. Ngó nghiêng cho đã cơn nghiền:D:D:D
Kế hoạch đi chợ hoa CN thế nào vậy hả các mẹ ơi? Em xin "bám càng" mà chẳng ai cho hết à? hu hu...
9h bạn đến chợ Mơ nhé, rồi gọi cho mình theo số: không 9 bốn tám, 6 năm bảy 3 sáu tám:), rồi nhập hội .

8
0
0

mebeJin

Trả lời: Ðề: Trả lời: Trồng hoa quanh nhà - tầng 4

9h bạn đến chợ Mơ nhé, rồi gọi cho mình theo số: không 9 bốn tám, 6 năm bảy 3 sáu tám:), rồi nhập hội .
Hi hi ...thanks chị nhìu nhìu. ( Nhớ chỉ chỗ cho em sắm mấy chậu hoa đẹp như của chị sắm hôm trước nhé!)

250
0
0

tanh

Chán quá, em ko đi off được thật rồi, tức quá tức quá, huhuhuhuhuhuhuhu....

3,332
5
38

thuyvuong

Active Member

Mọi người gặp bạn cũ vui một thì mình có bạn mới vui mười, eo căm em Dâu nhé, chị cũng gọi thế cho nhanh nhé :x

Báo cáo với cả nhà em không được ngày đêm mơ ước cái ẻm ở ảnh dưới nữa vì 3 bố Tin đã dập tắt mất rồi :x

792
0
0

J.C

8h30 sáng mai hả chị Loa kèn?
Chị Thúy mang hộ e vỏ bánh pía nhé ;;)
Huhu, trưa e trót mua bao nhiêu cây, mà tình hình hnay sẽ phải về muôn, cứ hôm nào định nấu cái j ăn hoặc phải trồng cây là y rằng phải ở lại muôn cơ chứ, Tức hết cả người.

813
0
0

coldmoon1990

Báo cáo với cả nhà em không được ngày đêm mơ ước cái ẻm ở ảnh dưới nữa vì 3 bố Tin đã dập tắt mất rồi :x
Sao đẹp quá thế hả em. Chị cũng mê thằng này quá, đẹp hơn mấy chậu ở Giảng vỏ nhiều (mấy chậu kia chỉ 200k thôi, và hoa vàng). Thằng này hoa nở đều hơn. Hôm chị lên chợ Bưởi chị kịp lượn 2 hàng đầu chợ nên chưa được chiêm ngưỡng. Nhà chị không có chỗ bày thằng trắng này. Nhưng cúc vàng thì có. Chậu cúc vàng có rẻ hơn cúc trắng không T?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.