Nhà Sài Gòn Chào Xuân 2011

993
0
0

Cá Chép

Ðề: Nhà Sài Gòn Chào Xuân 2011

Hà nội rét lại nên mẹ Tin vào nhà Sài gòn sưởi ấm hihi, tò mò với "bánh mỳ vận may" quá Chép ơi
Dạ, vẫn là bánh mì vỏ giòn với những khía quả trám - hao hao như con "Rô" trong lá bài ý (mà khi xem bói mình thích bốc trúng con này khi hỏi về công việc lắm :p); nên mới cho em nó cái tên mỹ miều thế :)
(mà vào SG "thật" đi, cho ấm nè - đang 14 độ sao chịu nổi)

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

Dạ, vẫn là bánh mì vỏ giòn với những khía quả trám - hao hao như con "Rô" trong lá bài ý (mà khi xem bói mình thích bốc trúng con này khi hỏi về công việc lắm :p); nên mới cho em nó cái tên mỹ miều thế :)
(mà vào SG "thật" đi, cho ấm nè - đang 14 độ sao chịu nổi)
thèm lắm thèm lắm, đang ở nhà với con bị sếp lôi cổ đến cơ quan, giờ vừa ngồi làm vừa mơ ăn bánh mỳ và tắm nắng Sài gòn :">:p

993
0
0

Cá Chép

Vậy "dồn" cái thèm để thu xếp vào đây nhé mẹ Tin :x

993
0
0

Cá Chép

There are currently 4 users browsing this thread. (3 members and 1 guests)

Có một đứa làm anh hùng núp nhá, chỉ vào bấm nút Cám ơn là sao? :p

1,528
0
0

saomai

Em Sing: nhớ thì ôm thật chặt nào>:D<:-*
Em Ong: em vào chưa cùng off Tân Niên :))
Bếp trưởng ơi: vào SG nhé, chia nắng SG với HN nào :x

499
0
0

Shortee2009

nhà sài gòn ăn tết lớn quá .... giờ này còn ăn chơi chưa đi làm :))

506
0
0

Tho & Soc

Off Tân Niên đi cả nhà ơi!!! Sắp hết tháng giêng rồi:D

359
0
0

nhà sài gòn ăn tết lớn quá .... giờ này còn ăn chơi chưa đi làm :))
Chị Shortee2009 ơi !Chị cho em xin số điện thoại của chị được không ah ?Vì có người bạn bên nước ngoài muốn xin số ĐT của chị để nói chuyện ,người ta đã nhờ em hihihi .Chị thông cảm nhé ,vì chị là người đã phát hiện ra Sư Cô Minh Tịnh mang 2 chiếc dép khác nhau .Nếu nhà minh ai có số ĐT của chị Shortee2009 cho em xin cũng đc ah .Em cảm ơn nhà mình nhiều nhé .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
499
0
0

Shortee2009

Trả lời: Ðề: Nhà Sài Gòn Chào Xuân 2011

Chị Shortee2009 ơi !Chị cho em xin số điện thoại của chị được không ah ?Vì có người bạn bên nước ngoài muốn xin số ĐT của chị để nói chuyện ,người ta đã nhờ em hihihi .Chị thông cảm nhé ,vì chị là người đã phát hiện ra Sư Cô Minh Tịnh mang 2 chiếc dép khác nhau .Nếu nhà minh ai có số ĐT của chị Shortee2009 cho em xin cũng đc ah .Em cảm ơn nhà mình nhiều nhé .
Trời! chỉ vì phát hiện ra 2 chiếc dép khác nhau mà cũng có người hâm mộ muốn xin số ĐT rồi à? :))
Nhưng mà khổ 1 cái là Shortee không phải là chị mới chết chứ :))
Nếu là "anh" thì bạn của TT còn muốn nói chuyện hông? :)

359
0
0
Ðề: Trả lời: Ðề: Nhà Sài Gòn Chào Xuân 2011

Trời! chỉ vì phát hiện ra 2 chiếc dép khác nhau mà cũng có người hâm mộ muốn xin số ĐT rồi à? :))
Nhưng mà khổ 1 cái là Shortee không phải là chị mới chết chứ :))
Nếu là "anh" thì bạn của TT còn muốn nói chuyện hông? :)
Uh em biết không phải là chị rồi và cũng không phải ở Việt Nam luôn (hi hi hi ).Em có ông anh bạn ở bển muốn nhờ em xin dùm số điện thoại hoặc là yahoo của anh vậy mà .Đây là yahoo của anh Hậu ; Tianang.hivong( email tianang.hivong@yahoo.com ):D và đây là số điện thoại của em 0935613062 .Em cảm ơn anh nhiều nhé ( lỡ hứa với ông anh nên em phải làm tròn nhiệm vụ :D)

2,204
1
0

Nikki

Quét rác nhà mình thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii...phewwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwww

359
0
0

Nhà SG ơi ! 23/5 THủy vào SG có ai cần gì ở Đà Nẵng mang vào không ah ?

455
0
0

Meyeuconhat

Nhà SG ơi,nhà SG lại gây quỹ bột thạch đi ah, nhà e hết rồi :)

1,528
0
0

saomai

Hihi, hết hè chuẩn bị sang thu nhưng nha mình vẫn còn chào Xuân nhỉ, óp ọp đê.
Cả nhà ơi ời!!!!!

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hí hí để vài tháng nữa đổi tóp thành Chào Xuân 2012 là ok saomai nhỉ. Có hôm chị vào maraton sáng đi tối về, chả dám í ới, à cũng ăn trưa ở quán Sushi Nhật j lần trc chị e mình off ấy nhỉ, công nhận măm ngon chẹp chẹp ...

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Nhà Sài Gòn Chào Xuân 2011

Hí hí để vài tháng nữa đổi tóp thành Chào Xuân 2012 là ok saomai nhỉ. Có hôm chị vào maraton sáng đi tối về, chả dám í ới, à cũng ăn trưa ở quán Sushi Nhật j lần trc chị e mình off ấy nhỉ, công nhận măm ngon chẹp chẹp ...
Ôi phải nói là ngon và rẻ chứ
Ở HN tìm đâu ra quán Nhật ngon và rẻ như thế nhỉ :-/