(MS257/ĐG) 28.01.2011 - Đấu giá cành đào Lạng Sơn – đẹp nhất tại HN, duy nhất chỉ có tại CSTT.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: (28.01) Đấu giá cành đào Lạng Sơn – đẹp nhất tại HN, duy nhất chỉ có tại CSTT.

Xem làm sao được hết một vòng nhể ::-? còn đào của ng iu cũ của Aslan nữa cơ mà.
Thế mà MN xem hết đc thì mới làm bánh khảo đc chứ, giờ hết tòa mòa chưa già :D

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: (28.01) Đấu giá cành đào Lạng Sơn – đẹp nhất tại HN, duy nhất chỉ có tại CSTT.

Thực ra thì cũng chẳng có gì đâu ng iu cũ của Aslan là có họ với bên chồng của MN. Mà e nói thế chỉ là để "Lờ Mờ" tham khảo thôi, đúng sai e hoàn toàn ko chịu trách nhiệm nhé :))

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Thực ra thì cũng chẳng có gì đâu ng iu cũ của Aslan là có họ với bên chồng của MN. Mà e nói thế chỉ là để "Lờ Mờ" tham khảo thôi, đúng sai e hoàn toàn ko chịu trách nhiệm nhé :))
Thôi gần Lờ Mờ ra rồi, chị nghĩ ra nhiều phương án lắm, nhưng chị hứa chi ko nói với ai đâu, em yên tâm.
Cuối cùng Bánh khảo MN nói chuẩn ko cần chỉnh chứ gì.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Thôi gần Lờ Mờ ra rồi, chị nghĩ ra nhiều phương án lắm, nhưng chị hứa chi ko nói với ai đâu, em yên tâm.
Cuối cùng Bánh khảo MN nói chuẩn ko cần chỉnh chứ gì.
::-? Thực ra thì rất là khó nói dưng mà em với Aslan là đều cùng yêu chung một người :p cho nên Aslan tặng gì người ta đều khoe với em cả thế có chết ko cơ chứ nhỉ Aslan nhỉ=))

1,517
0
0

Mehuungo

Cành đào nhà mình chiều nay đây, nhiều hoa chưa, làng mình sống là làng buôn hoa cho chợ hoa Quảng bá, họ nói cành này giá chừng 5 tr :)

631
0
0

Aslan

::-? Thực ra thì rất là khó nói dưng mà em với Aslan là đều cùng yêu chung một người :p cho nên Aslan tặng gì người ta đều khoe với em cả thế có chết ko cơ chứ nhỉ Aslan nhỉ=))
Em chả dại mà mang thêm ân oán với MN, em up mấy em đào nhà người iu em, đẹp dã man. Một lần nữa chân thành cảm ơn bác Nát.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Cành đào nhà em vào ngày 14/2 tức 12/1 âm lịch.

734
0
16

rongviet

Member

Đúng là đẹp dã man.