(MS257/ĐG) 28.01.2011 - Đấu giá cành đào Lạng Sơn – đẹp nhất tại HN, duy nhất chỉ có tại CSTT.

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator

* Thông tin về sản phẩm:

Đây là sản phẩm sẽ được chính tay Đồng Nát chọn mua và mang về từ Lạng Sơn, gửi đấu giá để tặng cho quỹ web Chia sẻ tình thương - Hàng chỉ giao trong nội thành Hà Nội.

* Mô tả sản phẩm:

Các bạn yên tâm bởi đào được chọn bởi một tay “sát đào”, đẹp, độc nhất vô nhị tại HN. Kích cỡ rộng hơn 2.0m, cao khoảng 3.0 ~ 4.0m, rất chuẩn để góp phần làm trọn vẹn không khí và vẻ sang trọng phòng khách gia đình bạn ngày Tết.

Thương hiệu "đào Đồng Nát" đã có từ 2 năm nay, đây là link topic năm ngoái:

http://chiasetinhthuong.org/diendan...-–-đẹp-nhất-tại-HN-duy-nhất-chỉ-có-tại-CSTT.?

Số lượng: 3 cành đẹp gần như nhau, một chín một mười. 3 thành viên trả giá cao nhất tính đến thời điểm kết thúc sẽ được rinh đào về dinh. Thứ tự chọn sẽ từ người giá cao nhất xuống, hoặc ủy quyền cho Đồng Nát chọn.

*Thắc mắc:

Nếu các bạn có thắc mắc gì về món hàng thì có thể post câu hỏi ngay trong topic này để được giải đáp hoặc điện thoại theo số của Đồng Nát 098 353 1153.

*Cách thức đấu giá:

- Giá khởi điểm: 10.000 VNĐ.
- Mỗi lần trả giá tối thiểu phải là 10k.
- Thời hạn kết thúc là 4h chiều ngày Thứ Sáu, 28/01/2011 (căn cứ vào giờ post bài của người tham gia đấu giá).

*Cách thức thanh toán, nhận hàng:

- Khi việc đấu giá kết thúc, CSTT_Đấu giá sẽ thống nhất phương thức thanh toán và hình thức giao nhận hàng với người thắng cuộc hàng đấu giá. Hàng sẽ được chuyển đến tận nhà miễn phí trong nội thành Hà Nội

Tiền trúng đấu giá xin chuyển về tài khoản:
0451001702829 – Ngô Thanh Hà.
Vietcombank - Chi nhánh Thành Công.

Cảm ơn Đồng Nát đã ủng hộ sản phẩm này :x:x:x

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: (28.01) Đấu giá cành đào Lạng Sơn – đẹp nhất tại HN, duy nhất chỉ có tại CSTT.

Em mở hàng 300k

0
0
0
B

Bừa

Guest
Ðề: (28.01) Đấu giá cành đào Lạng Sơn – đẹp nhất tại HN, duy nhất chỉ có tại CSTT.

Oài. Vẫn nhớ cành đào Nát cho năm ngoái, đẹp mê ly. Năm nay lại xin nữa thì ngại nhỉ.

Mở màn nào: 200K

P/s: Hiình như bác chưa mang đào về HN đúng không?? Nếu chưa thì hôm nào đi lấy bác cho hội bậu sậu bọn em đi theo để chiêm ngưỡng mấy vườn đào xứ Lạng nh

0
0
0
B

Bừa

Guest

Thích được vác cưa lên đây quá

400K

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Mình xin gửi ít tư liệu hôm đi chọn đào tại Lạng Sơn ngày 20 âm lịch.

Đường lên xứ Lạng

Trời rét dã man

Hoa đào nở ít nhưng bông to. Đường kính xấp xỉ 4cm

Cây đào to nhất xóm cao gần 5m

Trình độ Inh lích ở đây ngang ngửa các bác làm băng rôn ở đường Phạm Văn Đồng - Hà Nội :p

@Mod Đấu giá: e chỉ "sát hoa đào" chứ không "sát đào" đâu ạ ;)

1,014
0
0

Em bé ngoan

Năm nay lạnh thế mà anh Nát vẫn lên LS ngắm Đào. Anh chịu khó thật đấy: )
Em tham gia mức giá 600k ạ.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

700K ợ, đào đẹp, người xí, may mà chỉ đấu đào ko kèm khuyến mại.

734
0
16

rongviet

Member

Nhìn bông đào mê quá. E đặt giá 800K nhé.

816
0
16

Linh mèo

Member

Nhìn mặt anh Đồng Nát tự sướng buồn cười quá he he, em theo với: 888k

0
0
0
B

Bừa

Guest

Trời rét dã man

@Mod Đấu giá: e chỉ "sát hoa đào" chứ không "sát đào" đâu ạ
Có bóng dáng 1 "đào" đang ngồi phía sau.

1000K

6,216
0
36

susu1811

Active Member

cho em tham gia với. 1050k

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bu mà trúng thì con có chuyển về HP cho bu không Nát ơi? Nếu được thì bu trả giá 1.100K

À, em nó chiều nay bay ra rồi đấy con ạ :D

0
0
0
B

Bừa

Guest

Bu mà trúng thì con có chuyển về HP cho bu không Nát ơi? Nếu được thì bu trả giá 1.100K

À, em nó chiều nay bay ra rồi đấy con ạ :D
Chắc thằng bạn cháu khó nói Bu Tâm ạ. Chứ Bu vợ nào nó cũng tặng thì chắc Bu Tâm được 1 nhánh.

Thôi 1200K đấu với bu Vợ thằng bạn.

817
0
16

Con dê cụ dã chuẩn bị cành đào nào biếu bố mẹ vợ chưa đây! Mẹ vợ lạ không có bon chen với mẹ Chíp Tôm Bi đâu đấy!
Chị Tâm ơi! Con dê này chả biết lễ nghĩa gì chị nhỉ!!!:D

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

=)) =)) =)) Ối giời con dê có mấy cành đào mà nh` mẹ vợ quá, LG Minh Minh đâu nữa nhỉ cho đủ bộ Tứ mẫu tranh hùng nào :> .

1,014
0
0

Em bé ngoan

Hihi, mẹ vợ bu vợ bà già vợ bầm vợ u vợ. ... đâu ra đấu giá cành đào con dê hỏi tặng cho xôm tụ đi ạ:D

1,505
0
0

Đồng Nát

Hihi, mẹ vợ bu vợ bà già vợ bầm vợ u vợ. ... đâu ra đấu giá cành đào con dê hỏi tặng cho xôm tụ đi ạ:D
Thế này thì con xin cảm ơn các bu tham gia ủng hộ chương trình này ;)

2,801
0
0

muathu

Tình hình em thấy nhiều người đấu giá quá nên em biết khôn theo nổi, anh Nát có cành nào để khuyến mãi thì em tham gia đấu giá ạ :)

0
0
0
B

Bừa

Guest

Cây đào to nhất xóm cao gần 5m

Vậy chính hắn đây phỏng.???

1,505
0
0

Đồng Nát

Vậy chính hắn đây phỏng.???
Bác ơi vì lí do ko thể vận chuyển được cây quá to nên e chỉ chọn mua các cây có chiều cao dưới 4m thôi ạ. Với lại ở Hà Nội rất hiếm nhà ai có phòng khách để chứa cành đào lớn như vậy. E thường chọn loại có đường kính 2m, cao hơn 3m chút là đẹp ạ.
@all: hưởng ứng phong trào khuyến mại kích cầu tiêu dùng e sẽ tặng 3 người trúng đấu giá mỗi người 2 chai rượu đặc sản Mẫu Sơn (nghe nói nấu bằng nguồn nước trên đỉnh núi Mẫu Sơn mà thỉnh thoảng tv chiếu có băng giá ấy ạ )
Các bác ngồi uống rượu, ngắm đào nó mới phê :) ;) :p