Thanh lý một số đồ làm bánh ủng hộ CSTT

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Hi cả nhà,

Trước đây, nhóm Trái Tim Cho Em có mấy lần gây quỹ tại CSTT. Sau vài lần gây quỹ thì nhóm còn một số đồ chưa bán hết. Hôm nay em xin phép thay mặt nhóm mở topic thanh lý đồ để ủng hộ cho trường hợp sau:

http://chiasetinhthuong.org/diendan...n-Quảng-Nam-tim-bẩm-sinh.?p=120547#post120547

Các mặt hàng gồm có:
1.Khuôn bánh trang trí Giáng Sinh, chống dính, gồm 2 cây thông, 2 ông già Noel, và 2 người tuyết.
Giá: 280K/khuôn, thanh lý giá 200k/khuôn - có 10 khuôn

2. Bộ khuôn và cắt bánh cookie dành cho bé làm bánh cùng mẹ (bé từ 4 tuổi trở lên dùng được) gồm:
- 8 khuôn hình,
- 9 dụng cụ cắt,
- 4 gói đường rắc trang trí
- 4 hộp bột nặn, hương vị hạnh nhân, vanilla, dâu tây, và sô cô la
- 1 miếng trải để nặn bánh, kích thước 61cmx61cm
Trước khi nặn cho bột vào lò vi sóng khoảng 10 giây cho dễ định hình
Made in Hong Kong
Giá 280K/bộ, thanh lý giá 150k/bộ có 10 bộ

Toàn bộ hàng đều nhập từ Mỹ.

Mọi người có thể thanh toán ck cho tài khoản của CSTT hoặc trả tiền mặt khi nhận hàng:
Tại Hà nội : Nguyễn Thị Kim Oanh
Số TK : 0021000654749
Ngân hàng Vietcombank Chi nhánh Thành công
Tel : 0913399562
hoặc:
Nguyễn Thị Kim Oanh
Số TK : 125 10 00 015958 5
Ngân hàng BIDV

Hình thức giao hàng: chỉ giao trong giờ hành chính từ thứ 2 đến thứ 6.
- Nhận tại 30 Nguyễn Du, Mít và Nem 098205 hai không một một
- Nhận tại Phạm Hùng liên lạc chị OMM
- Nhận tại Giảng Võ liên lạc chị Hà cún linh

Các mẹ đăng ký nhận hàng ở đâu thì em chuyển hàng đến đó nhé.

Cảm ơn cả nhà ủng hộ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
817
0
16
Ðề: Thanh lý một số đồ làm bánh ủng hộ CSTT

Chanh lấy 2 khuôn giáng sinh và 1 bộ khuôn cookie nào! Mai đã lấy được chưa đấy Mít ơi! Chị trả tiền mặt nhé!

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Lúc nào lấy cũng được chị ạ, thế em ủn qua nhà LG cho chị nhé.

341
0
0

NHD

Mình lấy 1 bộ khuôn cắt cookies nhé

235
0
0

metholau

Mẹ cháu lấy một bộ cookies cutter nhé! Nếu muốn lấy thì thế nào mẹ nó nhỉ? VP mẹ cháu ở số 4A Láng Hạ mẹ nó có tiện đường không hay cho em xin cái địa chỉ?

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

1. Chanh: 2 Noel+1 cookies: em đã chuyển hàng cho chị Hà cún linh, mai chị gặp OMM thì đưa tiền cho OMM giúp em nhé.
2. NHD: 1 cookie
3. Metholau: 1 cookie (mình ở 30 Nguyễn Du, nếu ấy tiện qua thì tốt, ko thì mình ủn sang chỗ chị Hà cun linh thì tuần sau ấy sang chỗ chị ý lấy nhé, chị ý ở D1 Giảng Võ)

235
0
0

metholau

1. Chanh: 2 Noel+1 cookies: em đã chuyển hàng cho chị Hà cún linh, mai chị gặp OMM thì đưa tiền cho OMM giúp em nhé.
3. Metholau: 1 cookie (mình ở 30 Nguyễn Du, nếu ấy tiện qua thì tốt, ko thì mình ủn sang chỗ chị Hà cun linh thì tuần sau ấy sang chỗ chị ý lấy nhé, chị ý ở D1 Giảng Võ)
Thế thì cứ để ở Nguyễn Du đi, nhà ngoại mình ở Lê Duẩn thì qua đó cũng gần thôi, cuối tuần cũng hay lang thang ngoài đường có gì sẽ ới mẹ nó rùi vào rước em ý về.

Cám ơn mẹ nó nhé!

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Thế thì cứ để ở Nguyễn Du đi, nhà ngoại mình ở Lê Duẩn thì qua đó cũng gần thôi, cuối tuần cũng hay lang thang ngoài đường có gì sẽ ới mẹ nó rùi vào rước em ý về.

Cám ơn mẹ nó nhé!
Metholau ơi, cuối tuần mình nghỉ thứ 7 và CN nhé, nên nếu bạn lấy ngoài giờ thì mình cũng ko giao được đâu. Có gì nhắn lại ngay nhé để chiều nay mình chuyển về nhà chị Hà cún linh hàng của bạn luôn thì thứ 2 bạn qua GV là lấy được.

235
0
0

metholau

Metholau ơi, cuối tuần mình nghỉ thứ 7 và CN nhé, nên nếu bạn lấy ngoài giờ thì mình cũng ko giao được đâu. Có gì nhắn lại ngay nhé để chiều nay mình chuyển về nhà chị Hà cún linh hàng của bạn luôn thì thứ 2 bạn qua GV là lấy được.
Ô, thế thì chuyển qua nhà chị Hà cún linh cho mình, có gì thứ 2 mình qua lấy nhé!

56
0
0

muguet

em xin đăng ký 1 Bộ khuôn và cắt bánh cooki, thứ 2 em lấy hàng và gửi tiền chỗ chị Mít và Nem . Em cám ơn

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

3. Metholau: 1 cookie (mình sẽ chuyển cho chị Hà chiều nay nhé)
4. Muguet: 1 cookie

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em lôi cái topic này lên, metholau ơi, em chuyển khuôn sang chị Hà rồi, chị sang chị Hà lấy giúp em nhé.

235
0
0

metholau

Em lôi cái topic này lên, metholau ơi, em chuyển khuôn sang chị Hà rồi, chị sang chị Hà lấy giúp em nhé.
Mẹ nó ui, cho mình xin số điện thoại của chị Hà nhé! Gửi PM giúp mình nha. Thanks.

466
0
0

kimsonbui

Cho mình lấy bộ Cookies nhé. Nếu tiện lúc nào gửi cho mình vào SG cũng được.

Cám ơn nhiều.

56
0
0

muguet

chị Mít và Nem ơi, em bị cảm lạnh, phải xin nghỉ làm hôm nay, chi cho em xin hoãn lấy đồ đến mai hoặc thứ 4 nhé.
à, mà đây là bộ dụng cụ làm bánh hay là đồ chơi đấy ạ. em mới mon men tập tành làm bánh nên ko biết hic hic

2,204
1
0

Nikki

Í...cái nì em có chưa? Em có sắm được hem :p

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ mẹ Kim: đợi xem có mẹ nào order nữa ko nếu ko mình gửi cpn cho nhé (pm cho mình địa chỉ đê)
@ muguet: khổ thân em, lúc nào khỏi hẵng qua nhé, ko phải vội đâu. Cái này con chơi được mẹ cũng làm bánh được luôn nhé. Căn bản cái này bằng nhựa nên an toàn cho trẻ con thôi.
@ Nikki: Sắm đê, cho vào bộ sưu tập khoe trên FB cho nó long lanh nhờ, hôm nọ khoe ác lắm mừ;)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

1. Chanh: 2 Noel+1 cookies: đã xong (chị Mèo thu tiền giúp em nhé)
3. Metholau: 1 cookie (lấy chỗ chị Hà chị thu tiền giúp em nhé)
4. Muguet: 1 cookie
5. Kimsonbui:1 cookie
6. Bạn MN: 1 cookie (em sẽ ck cho chị OMM một thể khi xong topic này chị nhé)

Còn 8 khuôn Noel, 4 khuôn cookie ạ, cả nhà ủng hộ nốt giúp em nhé.

91
0
0

mebell

Cho Mebell đăng ký 1 khuôn trang trí bánh Noel vá 1 bộ cắt bánh cookie nhé. Mình ở Sài gòn.