Thanh lý một số đồ làm bánh ủng hộ CSTT

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Thanh lý một số đồ làm bánh ủng hộ CSTT

Còn 3 khuôn Noel:
1. Cáo già lấy
2. Một bạn gọi qua điện thoại: đã phát hàng và thu 200k (Bạn này nhờ một anh đi lấy, anh ý lườm em thôi rồi hụ hụ tại cái tội em bận vứt đt trên bàn ko để ý or bận nghe đt ko nghe được ngay nên gọi em mấy lần ko được chắc cáu tiết quá:p)

Còn 1 khuôn mẹ nào lấy nốt cho gọn để chúng em đóng topic nhá:x

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Còn 4 khuôn Noel:
1. Cáo già lấy
2. Một bạn gọi qua điện thoại: đã phát hàng và thu 200k (Bạn này nhờ một anh đi lấy, anh ý lườm em thôi rồi hụ hụ tại cái tội em bận vứt đt trên bàn ko để ý or bận nghe đt ko nghe được ngay nên gọi em mấy lần ko được chắc cáu tiết quá:p)

Còn 2 khuôn mẹ nào lấy nốt cho gọn để chúng em đóng topic nhá:x
Em bị nhầm còn 2 khuôn Noel cả nhà ủng hộ nốt cho gọn nhá.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Trả lời: Thanh lý một số đồ làm bánh ủng hộ CSTT

ối Mít ơi chị xin lỗi, quên béng mất, thế mà chả hú c 1 câu... lúc nào c qua nhé, dạo này bận điên cuồng

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Trả lời: Thanh lý một số đồ làm bánh ủng hộ CSTT

ối Mít ơi chị xin lỗi, quên béng mất, thế mà chả hú c 1 câu... lúc nào c qua nhé, dạo này bận điên cuồng
Hôm trước em có gọi chị nhưng chắc bận nên ko nhấc máy, thôi bận để tiện lúc nào mang được em mang qua cho chị nhé.

3
0
0

Ruby_Doggie

Chị ơi, chị còn khuôn cookie không chị. Em lấy 1 bộ với.
Em ở Sài Gòn thì ship làm sao ??? Chị giúp em với. Vì là lần đầu tiên em ủng hộ CSTT :x

Còn nếu không ship đc thì khoảng giữa tháng mẹ em có ra HN chơi, em sẽ CK trước, tới ngày hẹn chị chuyển cho mẹ em được không, vì mẹ em không rành đường xá ngoài ấy :p

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chị ơi, chị còn khuôn cookie không chị. Em lấy 1 bộ với.
Em ở Sài Gòn thì ship làm sao ??? Chị giúp em với. Vì là lần đầu tiên em ủng hộ CSTT :x
Topic này chỉ còn 2 khuôn noel thôi bạn ơi

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Cập nhật: 150K + 400K (ck từ MN) + 250K (1 bạn ở HD mua 1 khuôn Noel, MN đã CPN, 50K CPN MN ko nhận xung quỹ = 800K hiện OMM đang giữ.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Cập nhật: 150K + 400K (ck từ MN) + 250K (1 bạn ở HD mua 1 khuôn Noel, MN đã CPN, 50K CPN MN ko nhận xung quỹ = 800K hiện OMM đang giữ.
Chị đã nhận thêm 200K ck từ bạn midbu, nhận hàng ở Giảng Võ, MN ới chuyển qua chị Hà hộ chị nhé. Vậy là topic này chốt hạ được rồi nhỉ, số tiền còn lại 800K + 200K = 1.000K chị đã ck vào Quỹ chung rồi nhé. Cám ơn MN và nhà mình!

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Chị đã nhận thêm 200K ck từ bạn midbu, nhận hàng ở Giảng Võ, MN ới chuyển qua chị Hà hộ chị nhé. Vậy là topic này chốt hạ được rồi nhỉ, số tiền còn lại 800K + 200K = 1.000K chị đã ck vào Quỹ chung rồi nhé. Cám ơn MN và nhà mình!
Số tiền này đc chuyển cho Bé Nguyễn Thị Kim Hiền - 25 ngày tuổi (SN 01.2011) Thôn 4, Điện Dương, Điện Bàn , Quảng Nam - tim bẩm sinh. Xin cảm ơn MN cùng cảm ơn nhóm TTNA cùng cảm ơn cả nhà mình.

2
0
0

Mẹ KiuKiu

Chị Mít Nem còn nhớ e ko. Vào đây mới biết e cũng có quen biết với cả bác Cáo ợ.

51
0
0

haanh

Chị ơi, còn bộ số 2 nào thì em đăng ký 1 bộ ah

51
0
0

haanh

Chị ơi, còn bộ số 2 nào không ah để em chuyển khoản

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Trả lời: Thanh lý một số đồ làm bánh ủng hộ CSTT

Ơ chị quên béng mất, còn cái khuôn chưa lấy hê hê. Mít Nem ơi Mít Nem:D

167
0
0

Mẹ Nấm Bum

bộ cookies có còn không ạ để em đăng ký 1 bộ?