Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

@ Mẹ Hải Tâm : Nghe em quảng cáo hấp dẫn quá, lại phải suy nghĩ xem nên làm kiểu gì. Có lẽ em cho xin tý hình ảnh, kèm với giá rổ luôn nhỉ :)

@ All: Trưa nay rửa xe đẹp có khác, ăn cũng nhiều, nói cười cũng nhiều, giờ đau hết cả bụng lẫn mồm. Phát huy tinh thần ọp, noi gương chị Minh Minh, chị có nhã ý mời nhà mình trưa mai ọp tại KFC (khách sạn Cát Bi - đường Trần Phú). Lý do ọp là mừng cửa hàng đó mới mở. Dù không phải của chị nhưng KFC mở ở gần nhà, chị cũng mừng quá nên mời :D Món chính là gì không biết, nhưng chắc chắn có món tráng miệng là cherry và kem tươi :p

360
0
0

tminh's mum

@ Mẹ Hải Tâm : Nghe em quảng cáo hấp dẫn quá, lại phải suy nghĩ xem nên làm kiểu gì. Có lẽ em cho xin tý hình ảnh, kèm với giá rổ luôn nhỉ :)

@ All: Trưa nay rửa xe đẹp có khác, ăn cũng nhiều, nói cười cũng nhiều, giờ đau hết cả bụng lẫn mồm. Phát huy tinh thần ọp, noi gương chị Minh Minh, chị có nhã ý mời nhà mình trưa mai ọp tại KFC (khách sạn Cát Bi - đường Trần Phú). Lý do ọp là mừng cửa hàng đó mới mở. Dù không phải của chị nhưng KFC mở ở gần nhà, chị cũng mừng quá nên mời :D Món chính là gì không biết, nhưng chắc chắn có món tráng miệng là cherry và kem tươi :p
Cái món chính này chưa biết là gì nhưng em biết nó là sở trường của TM nhà em, nên trưa nay chắc chắn em sẽ đi 2 suất ;)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cái món chính này chưa biết là gì nhưng em biết nó là sở trường của TM nhà em, nên trưa nay chắc chắn em sẽ đi 2 suất ;)
Thế thì chị cho Tom đi nữa. Nhà mình ai có F1 cùng sỏ trường KFC thì đưa hết đi nhé :)

631
0
0

Aslan

Cháu chào các bác các cô, cháu là trường hợp cần trợ giúp tưởng ở đây ko còn gì để xin nữa nên cháu đi nơi khác, tuy nhiên có người vừa hứa giảm giá cho cháu chặng gì ấy 75% nên cháu lại tham gia ạ ạ.
Trong thời gian qua cháu cũng đi la liếm đc khối thứ, đúng là cứ ngồi mãi ở đáy giếng thì ko bít trời xanh cao rộng là thế nào, cháu xin bấu cấu tình hình của cháu tuần qua ạ ạ
Giờ cháu có cả đàn ngựa, ko phải 1 con

và 1 tủ đồ chơi, mặc dù là ...dùng chùa

Ngoài ra cháu đc chăm sóc hơi bị kỹ
gái xấu cháu quay mặt đi

gái duyên cháu cầm chân ngượng nghịu (mặc dù vẫn liếc cái thìa của mẹ bạn ý)

gái xinh lại biết chiều

cháu lao vào

gái già cháu đẩy ra

thà bò 1 mình trong cái ao làng còn hơn

cháu cũng xin thêm đc cái lều, bò ra vào cực thích, cháu động đậy suốt, chả có lúc nào yên

với món đồ chơi hơi bị xịn nhá

ngoài ra cháu còn chơi chùa đc cái cầu thang

cuối tuần cháu lại la liếm chỗ khác rồi về bấu cấu với cả nhà, nếu ko có gì thay đổi tuần sau cháu xin phép trưởng làng hô ọp để chia chiến lợi phẩm ạ ạ.

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Mấy hộm ọp ẹp chẳng thấy chị đâu, tưởng tạm biêt thật, đang nghĩ kế để giằng kéo lại (hm trc thấy vào nhà HCM) vì còn nhớ vụ chôm chôm nhãn :D Thế nên cuối tuần này ra mà có ọp nhớ đóng thùng chôm chôm ra chị nhá!

631
0
0

Aslan

Ðề: Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Mấy hộm ọp ẹp chẳng thấy chị đâu, tưởng tạm biêt thật, đang nghĩ kế để giằng kéo lại
À em chạ cần nghĩ kế, chỉ tuyên bboos cho cái gì chị lại ôm trường hợp cần trợ giúp xuất hiện ngay, mấy hôm nay đang la liếm mấy vụ cướp cháo
cuối tuần này ra mà có ọp nhớ đóng thùng chôm chôm ra chị nhá!
Để chị xin đc mới có nhá

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

A còng trường hợp đang xin trợ giúp :
Mẹ cháu kêu ca nhiều quá nên các bác các cô quyết định trợ giúp 2 mẹ con cháu 75 % giá vé tàu hỏa chất lượng cao 6 sao Hải Phòng - Hà Nội mở ngoặc hẳn 2 chiều cho nó máu. Thế là cũng hoành tráng gần bằng bác very đại gia giảm hẳn 70% cái phòng gì 5 sao ấy nhỉ :))

Dưng mờ chả biết cháu khó khăn khoản gì, chứ khoản gái cháu hơi bị giàu nhể. Các bác zai nhìn vào cứ gọi là xèm :p

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Aslan ới, Simba iu quá
Nhà mình mua mì đê, chả vào chủ đề chính gì cả, đề nghị off KFC mua Mì he he.
Tình hình 19,20,21/8 em xõa ở Đồ sơn với cơ quan he he...ai nhờ mang gì từ HN thì nhờ nhá, dưng k quá 1kg:p

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Aslan ới, Simba iu quá
Nhà mình mua mì đê, chả vào chủ đề chính gì cả, đề nghị off KFC mua Mì he he.
Tình hình 19,20,21/8 em xõa ở Đồ sơn với cơ quan he he...ai nhờ mang gì từ HN thì nhờ nhá, dưng k quá 1kg:p
Xõa thì xách mì cho meocon & Aslan đi. Sơ sơ có chục kg thôi. Lúc nào nàng ghé chị lấy L52 chuyển chị Tâm CTB được ko ?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Xề : May quá có em đi HP. Nhờ chuyển giúp chị:

- 2 lạng cherry
- 2.5 lạng cam không hạt Úc
- 2 lạng nho đen không hạt Mỹ
- 3 lạng xoài Mehico

Cộng thêm cái lắc bạc của cháu nữa, suýt soát 1 cưn, nhờ cô nhờ cô nhá :D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Mẹ Kê ơi hai cái cốc của em xong rồi, chị bận quá chưa mang đến đc. Nếu tiện em ghé qua chị lấy nhé,đc nhà chị: Số 41 Lý Hồng Nhật-Cát Bi(Gần chợ CB, đến đó e hỏi hiệu ảnh Bảo Hà thì ai cũng biết)
Lancuccu:Gửi cho iem file ảnh để em trả nợ đi nhé.

631
0
0

Aslan

Mẹ Kê ơi hai cái cốc của em xong rồi, chị bận quá chưa mang đến đc. Nếu tiện em ghé qua chị lấy nhé,đc nhà chị: Số 41 Lý Hồng Nhật-Cát Bi(Gần chợ CB, đến đó e hỏi hiệu ảnh Bảo Hà thì ai cũng biết)
Lancuccu:Gửi cho iem file ảnh để em trả nợ đi nhé.
Em gửi cho chị thông tin chị nhờ hôm trước đi em@};-

125
0
0

hathu

Em vào dọn nhà cửa để bác trưởng cúng rằm nhé..... Em làm chân sai vặt ạ, ai bảo gì em sẽ làm nấy ạ/ Không cãi.=))

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em chào cả nhà bước sang tuần mới nhiều niềm vui mới nhé.Mấy chị nhà mình bỏ nhà đi đâu mất rồi ạ, em sì pam cái nhá.

Hôm qua 15/7, ngày lễ vu lan.Tại thiền viện Trúc Lâm Yên Tử có khoảng 5000 phật tử từ khắp nơi về dự lễ vu lan nhân mùa báo hiếu. Đây là hình ảnh ạ, em khoe tí nhé: