Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

125
0
0

hathu

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Em lúc bếp bận em lên phòng văn nghệ, lúc phòng văn nghệ hợp xướng em xuống bếp ạ, :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ TM Mum : Nếu thứ 7 tới zai chị không phải đi làm thì chị sẽ kéo đi. Còn cái em nhấm nháy với Huyelinh ấy, mai thôi cứ để em nó care, em thì đợi chị với Thuận nhá :D

@ Hà Thu: Vậy thì chị phân công em hát múa phục vụ tổ nấu ăn :D

141
0
0

Lâm Lâm

Ôi Aslan với Lancuccu vẫn chưa nhận được tin của em à? Hic

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em ơi cứ từ từ nhé. 2 chị ý online theo lịch công tác, nghe đâu như 2 tuần 1 lần, mỗi lần vào nhà là thả bom chùm trả nhời từng người một.

631
0
0

Aslan

@ TM Mum : Còn cái em nhấm nháy với Huyelinh ấy, mai thôi cứ để em nó care, em thì đợi chị với Thuận nhá :D
Ô hay, sao lại kéo giỗ thành chạp thía này nhở??
Cái này em chờ chị Lan giả nhời, mặc dù nếu có hội cái bang ở CSTT chị xin làm bang chủ dưng mà chị ko bít vụ này, tk em.

360
0
0

tminh's mum

Ô hay, sao lại kéo giỗ thành chạp thía này nhở??
Ba bốn cái giỗ, chả có nhẽ lại không kéo được hả bác?

@ MCTB: hôm nay em khai trương luôn rồi, em chả biết nói gì, cảm ơn già làng nhiều. Bác làm em bất ngờ quá :x

631
0
0

Aslan

Ba bốn cái giỗ, chả có nhẽ lại không kéo được hả bác?

@ MCTB: hôm nay em khai trương luôn rồi, em chả biết nói gì, cảm ơn già làng nhiều. Bác làm em bất ngờ quá :x
Oài, òa òa, sao mềnh hông có nhở??
À, nhân tiện gặp cô ở đây, mẹ cháu bấu cấu với cô là mẹ cháu hông xin cái ghế của bạn Beo nữa, vì cháu thích cái này

Nhưng trình mẹ cháu còi, mẹ cháu chỉ xin đc cái này thôi, sau vụ này chắc chắn cái tiếng "tham" của mẹ cháu sẽ ko còn cô nhở

176
0
0

Mẹ Kê

@ Chị Tâm: chị ơi khi nào mẹ Xề chuyển mì chũ xuống cho em "ăn vạ" ở nhà chị nhé. Em sẽ đến lấy.
Em đang cố gắng để ngày 27/8 đi với cả nhà mình mà không biết có được không. Em định lên HN giỗ đầu bé Nhân Ái mà không được

360
0
0

tminh's mum

Oài, òa òa, sao mềnh hông có nhở??
À, nhân tiện gặp cô ở đây, mẹ cháu bấu cấu với cô là mẹ cháu hông xin cái ghế của bạn Beo nữa, vì cháu thích cái này

Nhưng trình mẹ cháu còi, mẹ cháu chỉ xin đc cái này thôi, sau vụ này chắc chắn cái tiếng "tham" của mẹ cháu sẽ ko còn cô nhở
Chắc chắn sau vụ này tiếng tham của mẹ cháu sẽ mất, mà thay vào đó là ... quá tham, hehe

631
0
0

Aslan

Chắc chắn sau vụ này tiếng tham của mẹ cháu sẽ mất, mà thay vào đó là ... quá tham, hehe
Bít ngay sẽ có danh hiệu này mờ.
Nhà mình up giúp em danh sách mua hoa quả đợt này để em mang trường hợp cần trợ giúp đi 1 vòng với, khổ quá cơ, chả có hoa quả mà ăn đang phải gặm bánh mỳ này

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

:x

@ Chị Tâm: chị ơi khi nào mẹ Xề chuyển mì chũ xuống cho em "ăn vạ" ở nhà chị nhé. Em sẽ đến lấy.
Em đang cố gắng để ngày 27/8 đi với cả nhà mình mà không biết có được không. Em định lên HN giỗ đầu bé Nhân Ái mà không được

Okie em.

Bít ngay sẽ có danh hiệu này mờ.
[/IMG]
Sao bảo tối qua post cái gì lên mà.

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Hnay em cho Thỏ đi đến nhà bạn em làm bác sĩ nhi, bạn ấy nói với em thế này mà em cứ buồn mãi.

Thỏ thuộc dạng thừa cân, cần đi xét nghiệm máu để xem vi chất gì gì đó, sợ nhất là béo phì..

Thỏ đã được hạn chế ăn bữa sáng và bữa tối mà vẫn tăng 1 kg 1 tháng...

Huhu..:((

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Ðề: Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Hnay em cho Thỏ đi đến nhà bạn em làm bác sĩ nhi, bạn ấy nói với em thế này mà em cứ buồn mãi.

Thỏ thuộc dạng thừa cân, cần đi xét nghiệm máu để xem vi chất gì gì đó, sợ nhất là béo phì..

Huhu..:((
Thỏ nhà em mà thừa cân thì Hải nhà chị có lẽ mắc bệnh béo phì mất rồi. Cũng hạn chế ăn, dưng mà đang tuổi ăn, tuổi lớn lại còn học nhiều nữa nên nhiều khi nhìn con thèm ăn mà k dám ăn vì sợ mẹ lườm cũng đau lòng lắm, lúc nào con cũng thèm ăn thôi.huhu....

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Mẹ Thỏ và mẹ Hải : cho chị xin chỗ thừa cho Bi. Bi nhà chị ép ăn từ sáng đến tối vẫn cứ còi :(

360
0
0

tminh's mum

@ Mẹ Thỏ và mẹ Hải : cho chị xin chỗ thừa cho Bi. Bi nhà chị ép ăn từ sáng đến tối vẫn cứ còi :(
Bác giống em thế, đang định vào xin cho 2 anh em nhà Beo một ít. Các con thương mẹ tốn tiền mua quần áo mới nên chả chịu lớn :D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Cả nhà xem giúp em cái logo này đã ok chưa ạ,màu nào đẹp hơn để em in:

631
0
0

Aslan

Thỏ nhà em mà thừa cân thì Hải nhà chị có lẽ mắc bệnh béo phì mất rồi. Cũng hạn chế ăn, dưng mà đang tuổi ăn, tuổi lớn lại còn học nhiều nữa nên nhiều khi nhìn con thèm ăn mà k dám ăn vì sợ mẹ lườm cũng đau lòng lắm, lúc nào con cũng thèm ăn thôi.huhu....
Bọn trẻ con ko đc ăn thỏa thích đúng là tội thật, em chỉ cần hạn chế những đồ ăn nhanh, những chất bột đường và thói quen ăn vặt (hí hí, mình lấn sân tư vấn tý)
Thôi, iem xin, cân nặng như của Bi là quá chuẩn đấy mẹ vợ ạ. Em thấy nhà mình vẫn còn nặng về cân nặng nhất là các cụ (và những bà già già như chị), mà khổ cân nặng chỉ là phù du còn chiều cao mới là đẳng cấp chứ, đi đâu em cũng bị hỏi cân nặng của con mà mẹ mìn chả mấy khi cân.