Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

:D

Đội hình này tuy xinh nhưng hơi nhấp nhô một tí, từ chân dài đến chân ngắn, từ 5T đến 24T :D hát thì hay nhưng vì chỉ có 3 buổi tập, mỗi buổi 2 tiếng, tập hát 15', ăn 45', buôn 60' nên kết quả là mỗi người kết một kiểu,em nghe lại cả 3 bài mà bài nào cũng bị lỗi, xấu hổ không dám public nữa :) Iem đề nghị đội trưởng đội văn nghệ có một buổi tự kiểm điểm :D
Chả hiểu chị bị ám ảnh kiểu gì mà đêm qua nằm mơ em bảo "chị với chị Nhung mà làm em giận là em up video này lên diễn đàn đấy"

Chị cũng đề nghị đội trưởng đội văn nghệ họp kiểm điểm chị em, quy mô ăn uống cứ như mấy hôm tập là được :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

"Nhân tiện thông báo là trưa nay chị đã chính thức nhận trợ lý chuyên giữ quỹ mang tên Mèo con. Số tiền 3.920K sẽ được chuyển giao vào hồi 8h30 sáng mai tại quán cafe "ẤY" ngõ Lê Quýnh. Ai có điều kiện đến chứng kiến sẽ được mời 1 ly cafe miễn phí."
Em đã nhận lại quỹ 3.920k
Sáng nay cô Hà My góp quỹ 200k, Vậy tổng cộng là 4.120K

Sang tuần em mời cả nhà mình một bữa nữa nhé! :))

Chạy được tý chức vụ mà tốn kém thế nhỉ :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ơ thế cô tưởng cuối cùng là gì??? Cháu cô giật lấy hộp bánh con ng ta đang ôm nên con bé mới ngã nhào thế đấy ạ=))
Nhà mình ơi mấy ngày nghỉ cho các con tụ tập tí đê ê ê

Ngày mai cho các con overnight ở Đồ Sơn đêêêêê!!!!

Chị làm quả list luôn

- CTB
- Aslan
- Mèo con
- Mẹ Tit
- Minh Minh
.........................

@ Simba : Thế túm lại là bỏ gái già hử?

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Ngày mai nhà em đi Hải Dương chơi 1 ngày, sợ về thì tối mất rồi, T7 và Cn thì em ok hơn???

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Ngày mai cho các con overnight ở Đồ Sơn đêêêêê!!!!

Chị làm quả list luôn

- CTB
- Aslan
- Mèo con
- Mẹ Tit
- Minh Minh
.........................

@ Simba : Thế túm lại là bỏ gái già hử?
Cho 3 mẹ con em bám càng với nhé.

631
0
0

Aslan

Hế hế, chả ai đi làm hôm nay như em nhở, chán cực ý. Em tự tiếp sức cho mình bằng mấy cái hình cuối tuần em chộp đc
Xem này, con giỏi chưa, đi trên mặt nước nhá

buổi sáng trong lành (có ai lốp bi hông em còn mấy cái cực hot nữa sẽ úp lên từ từ)

Vui quá mẹ ơi

Ngon bổ rẻ này, kê thêm giường là tha hồ ngủ

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị cũng có 1 cơ số ảnh cực kỳ nhạy cảm, sẽ từ từ pót lên ... nếu ai đó không chạy cửa sau :D

Thank Aslan đã đưa ra ý tưởng xõa qua đêm. Tý nữa thì chị để cho kỳ nghỉ 2.9 trôi qua mà không có hoạt động vui chơi giải trí gì. Cả nhà chị ai từ Bi đến anh Trung đều hài lòng. À, ông ngoại bảo nhờ Aslan hôm nào, ngày thường, vắng khách, giá rẻ đặt cho ông 1 đêm ở KS đó nhé :x

77
0
0

Me Tit

Chị cũng có 1 cơ số ảnh cực kỳ nhạy cảm, sẽ từ từ pót lên ... nếu ai đó không chạy cửa sau :D

Thank Aslan đã đưa ra ý tưởng xõa qua đêm. Tý nữa thì chị để cho kỳ nghỉ 2.9 trôi qua mà không có hoạt động vui chơi giải trí gì. Cả nhà chị ai từ Bi đến anh Trung đều hài lòng. À, ông ngoại bảo nhờ Aslan hôm nào, ngày thường, vắng khách, giá rẻ đặt cho ông 1 đêm ở KS đó nhé :x
Ối đừng pót, đừng pót ....Chị mà pót lên đây là hậu quả khôn lường đấy:((
Iem cũng vào thanks trưởng làng với cả At đã tổ chức 1 buổi đi chơi rất thú vị. Em có ý kiến là mỗi tuần nên tổ chức 1 buổi đi bơi cho các bé, ai đăng ký nào....

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Iem cũng vào thanks trưởng làng với cả At đã tổ chức 1 buổi đi chơi rất thú vị. Em có ý kiến là mỗi tuần nên tổ chức 1 buổi đi bơi cho các bé, ai đăng ký nào....
1. Bi
2. Tom
...............

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

1. Bi
2. Tom
2.1 Thỏ
2.2 Meocon1982
Cơ bản nhà em hợp với số 2 nên em oánh số thứ tự như thế

273
0
0

NganHa

Bác bị đưa vào đời hơi muộn nhỉ :D hết mùa bơi rồi còn đâu. Em đăng ký danh sách chơi trung thu, thứ 7 hay CN cả nhà nhỉ, em thì thích thứ 7 hơn :'>
1.Mẹ Chíp Bông
2. Chíp
3. Bông
4. Mỳ Ý :D
.....

360
0
0

tminh's mum

Làm ơn đừng post chuyện ăn chuyện chơi nữa nhà ơi. Thứ 7 thì nhà em chịu rồi, CN cũng chỉ dám dập dòm thôi. Em hóng hớt từ xa, dẩy vào được lúc nào thì dẩy vậy

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị cũng thích thứ 7 hơn, nhưng chị nghĩ chủ nhật sẽ có không khí rằm TT hơn, trăng cũng đẹp hơn :)

Nhà mình bầu chị Minh Minh làm trưởng ban tổ chức nhé. Làm 1 chương trình văn nghệ của F1 đi.

Ăn uống theo chị làm thật đơn giản, mà bún ốc ăn với mỳ Ý có được không :-O Ăn xong tập trung vào chuẩn bị mâm cỗ. Hôm nọ ai nhận làm cho bưởi ấy nhỉ?

Chị up mấy cái ảnh Đồ Sơn này:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em đăng ký một tiết mục văn nghệ cho Hải Tâm nhà em nhá nhá nhá. Iem nịnh nọt mãi con gái đồng ý rồi,em đề nghị trưởng ban văn nghệ chị Minh Minh ới ời, tập văn nghệ đi con gái em đang thích mà.
Cả nhà ơi, em in cái phông trung thu cho khí thế nhé.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Trưa thứ tư ọp đê. Bàn trung thu nài, bàn đi Thủy Nguyên An Lão nài, chia quà SG nài, và giải quyết bệnh thèm ọp cho 1 số người nài.

@ Mẹ TM : Coi như chị không pót cái gì liên quan đến ăn đến chơi nhá. Mà em có định đổi chữ ký không, hay cứ để đến tháng 5 năm sau dùng lại luôn :D

176
0
0

Mẹ Kê

@Chị Tâm và cả nhà HP: lâu lắm mới vào chợ Lương V Can nên mới gặp bố con nhà Huy. Thằng bé dạo này gầy quá, trông đúng như trẻ suy dinh dưỡng ở châu Phi. Bố bảo Huy ốm cách đây 2 tháng và cứ tóp đi như thế. Khổ quá!
Chị ơi nhà mình có mua chút quà trung thu cho Huy không chị?
Chiều nay khoảng 5h kém em qua nhà chị lấy mì nhé, ăn vạ lâu quá lần sau k gửi được nữa thì chết. Em cứ quên thôi.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị vào tóm tắt lại nghị quyết cuộc họp trưa qua :)

1. Đi thăm, tặng quà trung thu và tiền bảo trợ 3 tháng (9, 10, 11) cho các cháu Thủy Nguyên An Lão: ngày thứ 7 (10/9). Hiện tại có Gió, Minh Minh, Mèo già chắc chắn đi được. CTB và Mèo con dập dòm.

2. Sau khi đi Thủy Nguyên, An Lão xong, nhà mình sẽ ghé qua Kiến Thụy thăm và tặng quà Trung thu cho cháu Thúy.

3. Thống nhất trích quỹ nhà HP ra mua quà trung thu tặng các cháu. Riêng cháu Thúy sẽ gửi giúp gia đình cháu 1 khoản tiền, hỗ trợ 1 phần chi phí vì thời gian vừa rồi gia đình cháu đi lại nhiều.

4. Tổ chức trung thu cho F1 HP vào đúng tối thứ 2 tại nhà mẹ Tít. Phần ăn uống đã lo xong. Phần cỗ trung thu thì mỗi người 1 món. Văn nghệ mỗi cháu 1 bài. Càng đông càng vui nhé cả nhà mình nhé.

631
0
0

Aslan

Tổ chức trung thu cho F1 HP vào đúng tối thứ 2 tại nhà mẹ Tít. Phần ăn uống đã lo xong. Phần cỗ trung thu thì mỗi người 1 món. Văn nghệ mỗi cháu 1 bài. Càng đông càng vui nhé cả nhà mình nhé.
Thế em đã góp đặc sản Côn Đảo thì còn phải mang phần cỗ trung thu hông hở trưởng làng???
Nhà mình ơi có vụ này em nhờ nhà mình tý ạ:
Liên quan đến cái này
http://www.huggies.com.vn/huggies-community/upcoming-events-(online-offline)/press-room/announcement.aspx
BTC cần 1 lực lượng các mẹ bế các bé dưới 3 tuổi (hoặc bé nào chịu mặc bỉm, vừa với cái XXL tã quần của Huggies) diễu hành giống như các vận động viên trong các kỳ Olympic thế này

mỗi bà tham gia sẽ đc tặng vô số quà tặng từ ban tổ chức gồm 1 bịch bỉm cho bé (ko kể cái bỉm mặc lúc diễu hành), đồ chơi, huy chương và 100k (góp quỹ nhở). Vậy nhà mình có ai giúp em tham gia đc hông (mình ghét cái bà trưởng làng thế, ăn chả bảo, đẩy hạ cho mình cái vụ nhí nhố này)