Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

ô hay chửa, chả đẩy hạ cho cô thì đẩy cho ai. Ăn uống thì dễ, ai chả làm được :>

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Kheo tý. Chị chưa cắm hoa sen bao giờ vì thấy nó cứ trầm trầm chị chả thích. Hôm nọ đi ăn ở Nam Giao thấy cắm hoa sen hoa huệ cũng hay hay, hôm qua xí xớn mua về cắm thử :)

273
0
0

NganHa

Kheo tý. Chị chưa cắm hoa sen bao giờ vì thấy nó cứ trầm trầm chị chả thích. Hôm nọ đi ăn ở Nam Giao thấy cắm hoa sen hoa huệ cũng hay hay, hôm qua xí xớn mua về cắm thử :)

Chị mình cũng khéo tay đấy chứ, trông cũng điệu đà ra phết :D

255
0
0

Gió

khéo thì có khéo thật. Nhưng nhìn nó cứ gật gù kiểu gì ý .

631
0
0

Aslan

Chị mình cũng khéo tay đấy chứ, trông cũng điệu đà ra phết :D
Ối zời - cô đúng là khéo nịnh - cái kiểu cắm hoa thế kia phải là kiểu đối xứng thế mà cắm thành bên ngắn bên dài may kéo lại đc cái khéo mua hoa với lại cái lọ - há há mềnh ném đá tý

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Á à, rủ nhau nói xấu mềnh >:)

Thương mấy em đi Thủy Nguyên An Lão hôm nay quá cơ, mưa to nhỉ :(

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Iem dạo này hay mất ngủ quá cơ, các chị già có ai giống em không ạ?

360
0
0

tminh's mum

Em spam phát nữa, có ai đang ngủ mà giật mình thì đừng trách em, nằm xuống ngủ tiếp đi nhé. Trời mưa quá

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Mẹ TM : đã thi xong chưa? Kết quả tốt không? Khao đê khao đê :))

@ Mẹ Hải Tâm : chị không những không bị mất ngủ, mà còn ngủ cực tốt. Như thế tức là chị trẻ nhở ;;)

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

@Mỳ Ha: Ơ, chị tưởng mấy chị già mới mất ngủ thôi chứ.:((

@Chị Tâm:Ơ, thế hóa ra chị trẻ hơn Mỳ Ha à.

@ Cả nhà: Mai mà trời mưa thì vẫn cứ tiến hành chứ ạ?Em mang bim bim đến cho các con nhé,nữ công gia chánh em không khéo nên em chả bít nấu gì :D

631
0
0

Aslan

Hôm nay em ko tham gia chuẩn bị với nhà mình đc vì em phải làm tăng cường đột xuất ạ, xong lúc nào em chạy qua lúc ý cả nhà thông cảm cho em. Tăng cường nên em nghía đc cái lễ an táng đ/c Võ Chí Công, đang lặng lẽ xúc động thì nghe 1 HK hỏi ông VCC là ai, ôi trời - chỉ muốn đập cho 1 nhát.

360
0
0

tminh's mum

Nhà mình ơi, mưa to vẫn tiến hành chứ? Các bà mẹ bốn năm cái đảm đang chuẩn bị nhé, cho em xin phép đến giải quyết hộ thôi ah
@ MCTB: sẽ có khao chị nhá. Chị kiếm cho em chỗ nào ngon bổ rẻ nhá

77
0
0

Me Tit

Nhà mình ơi, mưa to vẫn tiến hành chứ? Các bà mẹ bốn năm cái đảm đang chuẩn bị nhé, cho em xin phép đến giải quyết hộ thôi ah
@ MCTB: sẽ có khao chị nhá. Chị kiếm cho em chỗ nào ngon bổ rẻ nhá
bão cấp 12 cũng vẫn tiến hành cô nhá, ko ngắm trăng được ở ngoài sân thì ta ngắm trăng trong nhà, hơn chục cân ốc đã làm sạch sẽ ngon lành rồi đấy...

273
0
0

NganHa

bão cấp 12 cũng vẫn tiến hành cô nhá, ko ngắm trăng được ở ngoài sân thì ta ngắm trăng trong nhà, hơn chục cân ốc đã làm sạch sẽ ngon lành rồi đấy...
Chắc chắn là phải tiền hành chứ, 1kg mì, 1kg thịt bò, phomai, phokia.. em cũng chuẩn bị hết rồi, dưng mà nhìn thấy hơn chục kg ốc thế kia có khi món của em ê sắc mất, vì em cũng chả thích Mì Ý mà chỉ thích bún ốc thôi ;)

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Em xin báo cáo tình hình tài chính:

Mua quà trung thu cho các cháu: 6 suất*120.000=720.000

Tặng quà cho cháu Trần Thị Thanh Thuý: 3.000.000 (MS 295 bên HĐ cá nhân)

Tổng chi: 3.720.000

Còn lại quỹ: 400.000